Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Hỏi hơi nhìu nhĩ... ko đầu tư thì out!
Họ lấy vốn từ đâu là khả năng của họ... bạn quan tâm làm gì? Bạn muốn tư vấn tài chính trá hình ở đây ah?
Bạn đủ kiến thức ko? PM yahoo nc với mình... còn ko thì go out!

Mình ko có kiến thức về cái này mình mới hỏi mà ? Mình ko biết thì hỏi sao bạn lại bảo mình là tư vấn tài chính trá hình ? Mình PM nói chuyện nhé :)

Mình ko có kiến thức về cái này mình mới hỏi mà ? Mình ko biết thì hỏi sao bạn lại bảo mình là tư vấn tài chính trá hình ? Mình PM nói chuyện nhé :)
Thấy giọng điệu của bạn thì bik ngay đang trá hình rồi... hãy quan tâm bản thân bạn trc đi!

Bạn chơi theo cách nào thế ? Dùng vốn tư có hay đi vay để chơi hay cả hai ? Lúc đầu đầu tư ít, sau đầu tư nhiều hay là đánh quả thật to lúc đầu rồi sau rút dần hay đầu tư với mức giống nhau ?
Mình ban đầu chơi cũng run như bạn chỉ chơi có 4k thôi sau 1 tháng ăn đc 2k sướng quá g dep luôn cả cục và ngày nào cũng dep dồn luôn chả rút làm gì vì chơi lâu với nghe ngóng thông tin nhiều bạn sẽ có niềm tin với nó thôi

giọng bác này kiểu soi mói bbớ vết tìm sâu quá nhie.bạn cứ hoie kỹ vấn đề như thế ngta cungz chả ai rảnh đi trả lời cho bạn.giờ làm j mà chẳng có rủi ro.đơn giản là ít hay nhiểu..muốn ko bị mất tiền thì nên làm nhân viên đc trả lương hàng tháng sẽ tốt cho bạn hơn.còn kiến thức bạn tìm hiểu 1 ngày rưỡi thì ko nên chơi mmo làm j cả khi muốn bảo toàn số tiền mình có

giọng bác này kiểu soi mói bbớ vết tìm sâu quá nhie.bạn cứ hoie kỹ vấn đề như thế ngta cungz chả ai rảnh đi trả lời cho bạn.giờ làm j mà chẳng có rủi ro.đơn giản là ít hay nhiểu..muốn ko bị mất tiền thì nên làm nhân viên đc trả lương hàng tháng sẽ tốt cho bạn hơn.còn kiến thức bạn tìm hiểu 1 ngày rưỡi thì ko nên chơi mmo làm j cả khi muốn bảo toàn số tiền mình có

Mình thì không biết gì, thấy cái Thread này đề là "Hướng dẫn toàn tập - cập nhật hàng ngày" nên mới vào đây để mong được mọi người hướng dẫn cho những chỗ không hiểu. Ai rảnh, ai biết thì trả lời, không thì bỏ qua thôi phải không bạn ?

Mình thì không biết gì, thấy cái Thread này đề là "Hướng dẫn toàn tập - cập nhật hàng ngày" nên mới vào đây để mong được mọi người hướng dẫn cho những chỗ không hiểu. Ai rảnh, ai biết thì trả lời, không thì bỏ qua thôi phải không bạn ?
Time là tiền bạc... tốn time quá ^_^ chúc bạn mau kím tiền nha :cool::cool::cool::cool::cool:

ưa hướng dẫn toàn tập cứ làm ref của bác thớt ,có gì không hiểu pm bác ấy giải đáp cho , cứ hỏi lan man vô định ai rãnh mà đi giải đáp .

Tiền lại rụng
,hàng tối qua nhé

kaka, thanh niên bị chém tới bời, không liên quan nhưng nhìn cái hình avatar e ngầu ko, khuân mặt đúng kiều đợi tiền về :D

Xin chào các anh/chị,

Chúc các anh/chị một ngày mới tràn đầy năng lượng :)

Em là newbie mới tìm hiểu về ACX, rất mong được các cao thủ chỉ bảo, dạy dỗ đến nơi đến chốn :D.

Hiện tại, em chưa hiểu về cơ chế hoạt động của ACX cho lắm. Theo kiến thức hạn hẹp của em thì ACX nó có lượng traffic rất lớn với một danh sách khủng các khách hàng tiềm năng (là các member) đến từ khắp nơi trên thế giới, mà trong thương mại điện tử thì "money in the list" . Để có được traffic lớn thì ACX sẽ trả lãi cao để nhiều người sign up và nộp tiền đầu tư vào ACX.

Với lượng traffic khủng đó, ACX sẽ bán các gói quảng cáo cho các doanh nghiệp/cá nhân đang có nhu cầu quảng cáo và muốn có lượng traffic tiếp cận sản phẩm, dịch vụ của mình. Việc làm này được ACX thực hiện thông qua việc yêu cầu các member xem quảng cáo về sản phẩm và dịch vụ của các doanh nghiệp/cá nhân nói trên.

Tuy nhiên vấn đề ở đây là số tiền mà các doanh nghiệp/cá nhân trả cho ACX có đủ lớn để ACX trả cho người đầu tư không ?

Theo thế giới quan hạn hẹp của em thì để cạnh tranh trong môi trường khốc liệt này nên về lý thuyết ACX sẽ có xu hướng trả lãi cao cho các nhà đầu tư trong khi không thể thu nhiều tiền của các doanh nghiệp/cá nhân có nhu cầu quảng cáo. Do khách hàng (member) thì luôn đông hơn người bán hàng (các doanh nghiệp/cá nhân có nhu cầu quảng cáo) mà lãi suất trả cho nhà đầu tư thuộc dạng cao ngất ngưởng so với bán hàng truyền thống, nên em sợ dòng tiền trả thì nhiều mà dòng tiên thu về thì ít.

Bởi vậy, cũng không loại trừ khả năng ACX phải kết hợp lấy tiền của nhà đầu tư mới trả cho nhà đầu tư cũ. Nếu đúng như vậy thì ACX khó mà phát triển bền vững được và tồn tại rủi ro rất lớn cho những ai tham gia.

Trên đây là quan điểm cá nhân của newbie mới tìm biết đến MMO và ACX được 1 ngày rưỡi. Kính mong các anh/chị dạy dỗ, chỉ bảo nhiệt tình để em cũng dần dần có được thành công như các Anh/Chị.

Trân trọng!

Chính cmn xác là lấy $$$ người sau ném cho ng trước chứ cái traffic thế ếu nào đủ trả cho hơn 4 tr mem bờ
. Tính sơ sơ mỗi mem bờ mỗi ngày mua 1 gói 10$ thì có hơn 4 tr$ đổ vào túi admin. Nếu admin đem đi đầu tư các kiểu để mang lợi nhuận về thì liệu có đủ thời gian để thu lời ko
??? Vì đầu tư vào lĩnh vực gì cũng cần thời gian tương đối dài mới mang về lợi nhuận đó là may mắn nữa còn ko lỗ chỏng gọng trong khi $$$ thì phải thanh toán cho mem bờ hàng ngày
hơn nữa acx còn có 1 hệ thống gọi là đa cấp ăn % theo tầng >>> con số phải chi trả lớn hơn con số bác nhận đc
or tóm gọn acx chính là đầu tư đa cấp

dạo này pack hết hạn ko thấy convert sang panel tiếp ta, gần 2 tuần rồi.

tiền tối qua về nha
Greetings Tuan !

Your Perfect Money withdrawal request for $54.72 has been sent!

Your Member ID: 441xxxx
Payment Processor: Perfect Money ( U94xxxxx)
Reference Number: 100135xxx
Be sure to tell everyone you can about your withdrawal - and
ACX even pays you big money to do it - details at the following URL:

thớt thick thì cứ bèm thôi chứ chẳng nói lên đc 1 điều gì . theo quan niện của tớ thỳ cứ sớm ngày nào hay ngày đó . lý do thỳ vô vàn

ưa hướng dẫn toàn tập cứ làm ref của bác thớt ,có gì không hiểu pm bác ấy giải đáp cho , cứ hỏi lan man vô định ai rãnh mà đi giải đáp .

OK bác :)

P/s: Lúc đầu ai chả là người ko biết gì, có ai đẻ ra đã thành chuyên gia MMO được đâu, sau này bản thân tự tìm hiểu và được mọi người hướng dẫn mới hiểu được vấn đề chứ.

Ai hướng dẫn để em biết em xin đội ơn, sau này ai mới ko biết gì em cũng sẽ hướng dẫn lại người ý. Thế thì xã hội mới phát triển được chứ :D

Chính cmn xác là lấy $$$ người sau ném cho ng trước chứ cái traffic thế ếu nào đủ trả cho hơn 4 tr mem bờ
. Tính sơ sơ mỗi mem bờ mỗi ngày mua 1 gói 10$ thì có hơn 4 tr$ đổ vào túi admin. Nếu admin đem đi đầu tư các kiểu để mang lợi nhuận về thì liệu có đủ thời gian để thu lời ko
??? Vì đầu tư vào lĩnh vực gì cũng cần thời gian tương đối dài mới mang về lợi nhuận đó là may mắn nữa còn ko lỗ chỏng gọng trong khi $$$ thì phải thanh toán cho mem bờ hàng ngày
hơn nữa acx còn có 1 hệ thống gọi là đa cấp ăn % theo tầng >>> con số phải chi trả lớn hơn con số bác nhận đc
or tóm gọn acx chính là đầu tư đa cấp

Đây mới chính là câu trả lời của chuyên gia am hiểu về ACX mà em mong từ sáng tới nay. Hóa ra ACX như bác nói chính là đầu tư đa cấp.

Như vậy thì ta đang đầu tư đa cấp.

P/s: Các bác ở trên chửi em là đa cấp khi tìm hiểu về ACX cũng có ý đúng đấy. hahahaha

OK bác :)

P/s: Lúc đầu ai chả là người ko biết gì, có ai đẻ ra đã thành chuyên gia MMO được đâu, sau này bản thân tự tìm hiểu và được mọi người hướng dẫn mới hiểu được vấn đề chứ.

Ai hướng dẫn để em biết em xin đội ơn, sau này ai mới ko biết gì em cũng sẽ hướng dẫn lại người ý. Thế thì xã hội mới phát triển được chứ :D
Stop!!! Mình nghĩ bạn đừng nói nữa, ở đây văn vẻ kiểu như thế này là bị ăn gạch đó bạn, không có phát triển gì cả vào đây chơi là thành phần liều ăn nhiều rồi bạn.

Stop!!! Mình nghĩ bạn đừng nói nữa, ở đây văn vẻ kiểu như thế này là bị ăn gạch đó bạn, không có phát triển gì cả vào đây chơi là thành phần liều ăn nhiều rồi bạn.
Đồng ý :)

Dẫu sao mình cũng đã hiểu hơn về ACX khi có bạn locthiennguyen trả lời ở trên cho mình hiểu rồi.

Đây mới chính là câu trả lời của chuyên gia am hiểu về ACX mà em mong từ sáng tới nay. Hóa ra ACX như bác nói chính là đầu tư đa cấp.

Như vậy thì ta đang đầu tư đa cấp.

P/s: Các bác ở trên chửi em là đa cấp khi tìm hiểu về ACX cũng có ý đúng đấy. hahahaha
Nói thật mình cũng là new member nhưng thật sự nghe cách nói chuyện và giọng điệu của bạn rất làm người khác khó chịu. Mình là mem mới thì hay cứ theo dõi dần và tìm hiểu có gì không thể tìm được hãy hỏi 1 cách thoải mái chút. Mình cũng chỉ có đôi lời góp ý với bạn như vậy. Thân!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week

Most discussed of week