Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
lên 7% rồi à a e
Greetings Vy!

We want to Welcome our New Members! We also want to Welcome Back many former
ACX Members who are reactivating their ACX Accounts. These former Members are
returning because earning 6% a day (instead of 2%) has gotten their attention.

ACX - Simple and Profitable

The Simple Truth is that ACX Works! The Power 300 Pay System currently pays
Daily Earnings of 6% a day - for over three months. Management will adjust the
DSC Rate to 7% per day when the system indicates it's necessary in order to keep
the momentum moving.

Chắc còn lâu mới lên 7%, ^_^

Nhớ lúc topic này và acx chưa hot ở vn thì thấy vui vui. Từ ngày boss die, thằng kelieumang tuyển ref thì gần suất chuyện tào lao xuất hiện ngày càng nhiều.
Xem facebook tụi nó ngồi phán về acx như loằn.
Kệ đi bác miễn nó không vô đây là được còn nó phán nó không chơi thì không có xèng thôi hô hô

Nhớ lúc topic này và acx chưa hot ở vn thì thấy vui vui. Từ ngày boss die, thằng kelieumang tuyển ref thì gần suất chuyện tào lao xuất hiện ngày càng nhiều.
Xem facebook tụi nó ngồi phán về acx như loằn.
kệ thui bác mình chơi cứ chơi

uhm ok ai cần hô hô kiểu khóc lóc r chửi bới như đàn bà vậy ma nó thèm :p
Chẳng làm free ah nghe thấy mùi r:eek:, sao biết tui không free?
Chẳng lẽ làm free cũng phải báo cáo ah?
Chỉ complaint 1 câu mà bảo tính đàn bà . Chưa biết ai là đàn bà đâu .
Bạn đừng có nói là bạn không kiếm được chút cháo nào trong việc tuyển ref . Bạn không cần không có nghĩa người khác không cần . Chẳng ai chê tiền cả đâu . Đừng nói kiểu đó . Đúng là trẻ con. Hoho :)

Site ex liên quan gì ACX?
Biết lỗi này nguyên nhân do đâu không mà đổ tại site?
Nói thật bạn có biếu không hoa hồng thì mình cũng không nhận ref, đừng tưởng có tí tiền mà thái độ nhé
:D mình có ref bác mo9 đâu thấy bác cũng thông nhiệt tình trên pic

lần 2 trong ngày :)
The amount of 115.2 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U5301307->U31780xx. Memo: API Payment. Ad Click Xpress Withdraw 4447669-215582.. Date: 13:59 02.09.15. Batch: 100530887.

Bạn đừng có nói là bạn không kiếm được chút cháo nào trong việc tuyển ref . Hoho :)
Bác tự xem lại trong topic này bác đã khóc bn lần r? Đừng bảo 1 lần nhé
Bác nói như đùa tui để RB 70% thì biết tui được bn r còn bảo kiếm được chút cháo nào=))

Bác nói như đùa tui để RB 70% thì biết tui được bn r còn bảo kiếm được chút cháo nào=))
Mỗi người 1 tính cách và suy nghĩ bác à! Thôi lựa nhau mà sống cho thoải mái đầu óc!!! ;);););)

Bạn đừng có nói là bạn không kiếm được chút cháo nào trong việc tuyển ref . Bạn không cần không có nghĩa người kác không cần . Chẳng ai chê tiền cả đâu . Đừng nói kiểu đó . Đúng là trẻ con. Hoho :)
Đ k m nghe thằng này phán là rất muốn nhìn cái mặt nó ntn. Còn gặp tao mà kiểu đàn bà thế thì xác định vào thăm bệnh viện đi. Nói lắm mệt

Bạn đừng có nói là bạn không kiếm được chút cháo nào trong việc tuyển ref . Bạn không cần không có nghĩa người khác không cần . Chẳng ai chê tiền cả đâu . Đừng nói kiểu đó . Đúng là trẻ con. Hoho :)
bạn ko phải ref, việc bạn bị làm sao bạn bảo upline của bạn chứ vào topic ng ta kêu ca làm cái gì :oops: gây sự chú ý à, vài nghìn của bạn mà bạn khoe như mấy trăm tỉ ý

Vậy thì tôi nói sai chỗ nào . Bạn tuyển ref có phải free đâu . Bạn cũng kiếm được tiền trong đó thì bạn có nhiệm vụ support . Chứ nói cái kiểu như con nít của bạn thì xin lỗi bạn có rb 100% tôi cũng không làm .

Vậy thì tôi nói sai chỗ nào . Bạn tuyển ref có phải free đâu . Bạn cũng kiếm được tiền trong đó thì bạn có nhiệm vụ support . Chứ nói cái kiểu như con nít của bạn thì xin lỗi bạn có rb 100% tôi cũng không làm .
đã ai mời bạn chưa :oops:

Thì bác nghĩ tui không support ah bác nói kiểu gì thế khó hiểu thật =)) Tui support ref tui thì liên quan gì đến bác không mà bảo sup với chả không=))
Topic này chẳng có gì liên quan đến bác nên bác có thể đi không ai giữ đâu mà mời vs chả mọc

Last edited:
Nghi vấn đây là kelieumang sau khi đã thất thủ boss-auto thì nhảy vào adx la liếm gây hoang mang cho bà con , mô phật quay đầu là bờ nhưng ngờ đâu toàn là nước
Mà nói thẳng ra là nấy thằng đa cấp chơi adx cũng được , méo quan tâm làm gì , chó cứ sủa và đoàn người cứ đi :D

Nghi vấn đây là kelieumang sau khi đã thất thủ boss-auto thì nhảy vào adx la liếm gây hoang mang cho bà con , mô phật quay đầu là bờ nhưng ngờ đâu toàn là nước
Mà nói thẳng ra là nấy thằng đa cấp chơi adx cũng được , méo quan tâm làm gì , chó cứ sủa và đoàn người cứ đi :D
Thuyết âm mưu à . Chả biết kelieumang là thằng nàom. Nhưng cũng đúng một phần . Cũng bị một mớ bên boss . Nhưng thật sự acx đang bị lỗi . Nếu có dept nên cẩn thận coi chừng bị miss

Nói mà không biết nghĩ tí nào
Bộ đa cấp là ko được chiến MMO à! Nói chiện vuốt mặt cũng nể mủi dùm cái. ACX chẳng Đa cấp thì là gì
vãi cả trâu còn trẻ
Ta đây vừa là dân MLMer, vừa là MMOer đây. Trâu còn trẻ có ý kiến gì
Bực bội với mấy cái thể loại mở miệng ra đa cấp này đa cấp nọ mà chẳng biết đa cấp là gì

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week