Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Thì bác nghĩ tui không support ah bác nói kiểu gì thế khó hiểu thật =)) Tui support ref tui thì liên quan gì đến bác không mà bảo sup với chả không=))
Topic này chẳng có gì liên quan đến bác nên bác có thể đi không ai giữ đâu mà mời vs chả mọc
Bác rb cho em 7 pack media.em mới mua xong
U9026107

Mình mới add vào 6k, ko bị miss gì cả :)
Nhiều khả năng acc PM của các bạn có trust thấp? khoảng tuần trước mình cũng bị miss khi acc PM còn thấp điểm.

Nhiều khả năng acc PM của các bạn có trust thấp? khoảng tuần trước mình cũng bị miss khi acc PM còn thấp điểm.

Hic, hem hiểu sao các bác nhiều $ thế, cảm thấy mình nhỏ bé :(

miss do trust thấp thì bảo đảm trong 24h đc +. Nhưng trust của em đến 25 mà còn miss thì lỗi chắc cú rồi

Nói mà không biết nghĩ tí nào
Bộ đa cấp là ko được chiến MMO à! Nói chiện vuốt mặt cũng nể mủi dùm cái. ACX chẳng Đa cấp thì là gì
vãi cả trâu còn trẻ
Ta đây vừa là dân MLMer, vừa là MMOer đây. Trâu còn trẻ có ý kiến gì
Bực bội với mấy cái thể loại mở miệng ra đa cấp này đa cấp nọ mà chẳng biết đa cấp là gì

Thì acx chính là đa cấp mà

Nhớ lúc topic này và acx chưa hot ở vn thì thấy vui vui. Từ ngày boss die, thằng kelieumang tuyển ref thì gần suất chuyện tào lao xuất hiện ngày càng nhiều.
Xem facebook tụi nó ngồi phán về acx như loằn.

công nhận khi boss chưa die ở đây chém gió chờ tình yêu về công nhận vui thật
còn bây h sặc mùi thuốc súng

cậu cho hỏi tí, pack hết hạn cậu có convert sang panel chưa, mình hơn cả tháng nay ko convert tiếp.

acx ........... đang fix lỗi panel còn bao h xong thì ...........chưa biết em cũng vài k pack đang chời sang panel đây

Tóm lại e rcb 100% Ai ref thì pm chữ ký.cãi nhau chi mệt ngưỜi. Ai cũng có quan điểm riêng mà. Quan điểm của em là ai mới chơi thì pm chữ ký e rcb 100%. Xin hết

acx ........... đang fix lỗi panel còn bao h xong thì ...........chưa biết em cũng vài k pack đang chời sang panel đây
ok, tưởng 1 mình e bị thì mệt, thanks.
Tóm lại e rcb 100% Ai ref thì pm chữ ký.cãi nhau chi mệt ngưỜi. Ai cũng có quan điểm riêng mà. Quan điểm của em là ai mới chơi thì pm chữ ký e rcb 100%. Xin hết
muốn tuyển ref thì lập topic đi bác, comment trên này ít ai thấy, mà page trôi nhanh lắm.

bác chém vậy người ta chạy hết đó, đừng add fund buổi tối nha dễ ăn miss dep, nếu ko chơi dc sao bác up khí thế bên topic tuyển ref của bạn thế, giống kiểu phá hoại, đùa thì đùa newbie nhìn vào người ta tưởng thật.
https://mmo4me.com/threads/tuyen-re...p-cu-rcb-11-5-12-so-von-dau-tu.260159/page-12
Cho đỡ mệt đó mà :3 Mình ko có phá hoại gì cả... kiu nghỉ bớt đi cho lành :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week