Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
thèn này theo nó dc 1 tháng rưỡi rồi, ko biết thọ dc mấy tháng nữa a,e nhỉ, lâu lâu chút cho a,e kiếm ít tiền

Các bạn cho mình hỏi cái này là gì vậy?

Tự nhiên mình có cái đó :D

Các bạn cho mình hỏi cái này là gì vậy?

Tự nhiên mình có cái đó :D

Cái này ko tự dưng mà sinh ra đâu
Với mỗi pack bạn mua bên Ad pack thì bạn được 200 TE Credit
(TE là viết tắt của Traffic Exchange)
Và cứ mỗi 2000 TE credit thì bằng 1$
Bạn có 99$ tức bạn đã có 198.000 TE credit và do đã mua 990 Ad pack
Số tiền này có thể mua ad pack và nhận lãi 1%/ 0.5%/ngày

Cái này ko tự dưng mà sinh ra đâu
Với mỗi pack bạn mua bên Ad pack thì bạn được 200 TE Credit
(TE là viết tắt của Traffic Exchange)
Và cứ mỗi 2000 TE credit thì bằng 1$
Bạn có 99$ tức bạn đã có 198.000 TE credit và do đã mua 990 Ad pack
Số tiền này có thể mua ad pack và nhận lãi 1%/ 0.5%/ngày

0.5% - 0.25%

Em đoán anh nào bị Miss dep có thể là hệ thống quá tải , máy chủ của adx không xử lý ghi dữ liệu cùng 1 lúc được vì nhiều người hấp diêm adx cùng lúc , thứ 2 do độ trust của acc PM nữa , PM có $ bẩn vậy nên adx cũng có bộ lọc acc trust và no trust , vậy nên anh nào đen thì như ra chợ mua khăn lau mồm nhầm thành kotex

Em đoán anh nào bị Miss dep có thể là hệ thống quá tải , máy chủ của adx không xử lý ghi dữ liệu cùng 1 lúc được vì nhiều người hấp diêm adx cùng lúc , thứ 2 do độ trust của acc PM nữa , PM có $ bẩn vậy nên adx cũng có bộ lọc acc trust và no trust , vậy nên anh nào đen thì như ra chợ mua khăn lau mồm nhầm thành kotex
TIỀN BẨN LÀ TIỀN J HẢ BÁC

Do liên kết giữa ACX và PM bị đứt quãng =>Những lệnh add fund tại thời điểm đó không đến được địa chỉ cần đến=>Miss.Còn vì sao bị đứt thì cũng như cáp biển ế, không ai muốn nó đứt nhưng vì 1 lý do khách quan và bất khả kháng nó vẫn đứt @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,465
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week