Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Cái này phải để @locthiennguyen + @mmo1991 + @GhinLop
3 lão này là Gay có tiếng ở cái đất MMO này
Có ghẹ thơm ngon thế này ko giới thiệu thì hơi phí
Nguyện vọng của bác ý là ass của MOD mà
thôi của bác cả đấy:rolleyes:

Check alexa thì thấy dân Nga chiếm hơn 40%, thấy dân VN chiến kinh như thế mà chẳng nghĩa lý gì. Dân Nga chiến trang nào cũng top. Kinh thật.

hại não :D

cam về rồi ạ , nhưng mà vẫn bị lỗi phần add fun tiền vào , vừa rồi em bị Miss 1 ván test 1$ và miss 1 ván 590$ , nó ghi là ko có mechat cái mẹ gì ấy ạ , cứ tưởng là bị ăn cam sành , vì em để ý là độ trush của Acc PM ADX rất cao nên yên tâm , dù gì cũng để ý tý ạk , và phần quảng cáo thỉnh thoảng bị please triagain late

ACX bị điên rồi, mới rút hồi 8h sáng mà bây giờ tiền về là sao? chỉ 4 tiếng thôi quá nhanh quá nguy hiểm. Pay như điên hehe......

cam về rồi ạ , nhưng mà vẫn bị lỗi phần add fun tiền vào , vừa rồi em bị Miss 1 ván test 1$ và miss 1 ván 590$ , nó ghi là ko có mechat cái mẹ gì ấy ạ , cứ tưởng là bị ăn cam sành , vì em để ý là độ trush của Acc PM ADX rất cao nên yên tâm , dù gì cũng để ý tý ạk , và phần quảng cáo thỉnh thoảng bị please triagain late
lại miss dep ah bác

Ad về

The amount of 116.16 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U5301307->U3178xxx. Memo: API Payment. Ad Click Xpress Withdraw 4447669-219832.. Date: 06:45 03.09.15. Batch: 100627617.

ACX bị điên rồi, mới rút hồi 8h sáng mà bây giờ tiền về là sao? chỉ 4 tiếng thôi quá nhanh quá nguy hiểm. Pay như điên hehe......
hẳn hoi tý bác nhận đầy gạch đá giờ :D

Cái này phải để @locthiennguyen + @mmo1991 + @GhinLop
3 lão này là Gay có tiếng ở cái đất MMO này
Có ghẹ thơm ngon thế này ko giới thiệu thì hơi phí
nghĩ sao người đẹp trai khoai to, vok đẹp con ngoan, ngày âu yếm vok 80 lần như mình mà kêu là gay! Cái tên @MrChaosq10 ngày càng dĩ hạ phạm thượng nhé

Chưa kể hình mi show trên face ta còn chưa xác định dc là bông hay trái nữa kìa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week