Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Bác thớt khi nào rảnh nhớ rb e nhá, sáng giờ làm 7 gói pack 10$ rồi. :D

Hình như thứ 2 mài cũng hoàn vốn phải ko ml
Hoàn vốn ADX nhưng cherry lõm 290$ nên phải hết 23 mới có lãi :oops:

Bác thớt khi nào rảnh nhớ rb e nhá, sáng giờ làm 7 gói pack 10$ rồi. :D

sao ko chơi media chơi ad làm gì ???
. Chỉ nên chơi ad khi media đã đạt limit with thôi

khi nào đến giai đoạn 10% RS thế bồ tèo, cuối tháng này đạp vào kịp không ?

Đã nói là nhanh thì giữa năm sau mới tới 10% còn chậm có khi kéo tới 2017 ấy. Lấy bình quân 3 tháng tăng 1% thì 13 tháng mới lên 10%. 6% thì chỉ mới 1.5 tháng thôi. Với lại nó ko ngu tăng % quá nhanh đâu cứ xác định là 3 tháng trở lên sẽ tăng 1%. Ah` cái này là ý kiến chủ quan thôi nhé :rolleyes:

Đã nói là nhanh thì giữa năm sau mới tới 10% còn chậm có khi kéo tới 2017 ấy. Lấy bình quân 3 tháng tăng 1% thì 13 tháng mới lên 10%. 6% thì chỉ mới 1.5 tháng thôi.

đệch mợ , lúc nào mợ mua lam bô ghi ni đi du lịch nhớ qua Thái Bình quê choa nhá , con lộc dạo này , năm nay gặp lộc lá đầy Ass

đệch mợ , lúc nào mợ mua lam bô ghi ni đi du lịch nhớ qua Thái Bình quê choa nhá , con lộc dạo này , năm nay gặp lộc lá đầy Ass

lamboghini còn xa lắm mài. Tau chỉ ước có audi đi thôi

panel bên media với bên panel ad nó tách riêng mà bên media chơi nhiều hơn => điền panel nhanh hơn :3. Mọi người tự chọn chơi bên nào nhá =)))

lãi 6%/day mà rút tiền fee mất 4% thế ngồi ăn 2%/day hả bác
Bác tính ngầm rùi. 6% đấy là với tổng tiền dep, 4% phí kia là với tiền lãi thôi :D

bác giải thích giúp em cái vụ 8-2 hay 9-1 được ko ? Để lại cái FB inbox nói chuyện nào.
Fee rút tiền là 4% trên số tiền rút
Lãi 6% là trên toàn bộ packs ngày thường, cuối tuần 3%
Chứ ko phải fee rút 4%/daily ^_^

bác giải thích giúp em cái vụ 8-2 hay 9-1 được ko ? Để lại cái FB inbox nói chuyện nào.
CÁi 9-1, 8-2 đấy là ông LocThienNguyen khác nghĩ ra đó, đã biết thế nào đâu. Mình cũng mới về cái này, có gì bác cứ hỏi trên này, ae biết trả lời lun ^^

sao ko chơi media chơi ad làm gì ???
. Chỉ nên chơi ad khi media đã đạt limit with thôi

e có muốn đâu bác, chưa switch đã dep, thấy phí 20$ quá nên thôi chơi bên media cho nó khác người chứ làm sao giờ :D

H mới onl được mình giải tích ngắn gọn về panel thế này
Panel thì mình tự điền được và càng nhiều pack càng tốt nhưng mình khuyên các bác không nên chú ý vào panel quá vì đấy không phải khoản thu ổn định mà các bác tập trung mua pack để ăn % thì tốt hơn, panel cứ kệ nó khi nào được thì được, còn về vấn đề upgrade mình đã nói nhiều r tầm vài trăm pack hết hạn thì hãy upgrade nếu k up thì pack hết hạn cũng k mất đi mà ở trạng thái chờ, khi nào mình up ms chuyển sang panel nên các bác k phải lo.
Bác nào mua pack thì pm inbox mình số pack và số PM để mai mình về sẽ rb.Xin cảm ơn.

Greetings Linh !

Your Perfect Money withdrawal request for $57.90 has been sent!

Your Member ID: 440xxxx
Payment Processor: Perfect Money ( U599xxxx )
Reference Number: 95036229
hàng về tinh thần vui vẻ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht