Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
ồ, cái này hay đây. Khống chế đc lòng tham, không ợ cháy tk :). mà cái này độ uy tín thế nào hả bác.

Thì cái forex là bác mua bán ảo. Còn với BTC thì bác mua bán là thật, bác mua btc thì trong ví bác có btc, khi có thì mới bán ra đc chứ không thể dùng lệnh bán khống được như forex. Mình vừa lướt qua BTC-e xem, hiểu thế có đúng không bác LocThienNguyen
forex mà ảo cái gì bác?? mỗi lệnh bán tiền đều là lệnh thật đó bác. nếu ảo thì ai mà chơi, với lại sao kết nối được với các sàn khác tạo ra 1 mẹnh giá chung.

forex mà ảo cái gì bác?? mỗi lệnh bán tiền đều là lệnh thật đó bác. nếu ảo thì ai mà chơi, với lại sao kết nối được với các sàn khác tạo ra 1 mẹnh giá chung.

lệnh thật nhưng không phải mua bán tiền thật, cái mình nắm giữ chỉ là lệnh đối với sàn, còn tỷ giá mua bán là dựa trên giá mua bán của các bank thế giới nhé bác, mình chỉ dựa vào giá để mua bán khống
Chứ bác nghĩ h đánh cặp eur/usd là bác đang mua eur ah, không phải đâu :D

Forex là ảo bác ơi. Thế nó mới có cái đòn bẩy và bán khống bác ạ.

VD: Bác có tài khoản USD, bác đặt lệnh buy cặp EUR/USD tức là bác dùng USD để mua EUR thế nhưng trong tài khoản của bác thực sự không có đồng EUR nào cả, và khi đặt lệnh sell EUR/USD trong forex, tức là bác bán EUR để lấy USD nhưng thực ra trong tk của bác chả cần có đồng EUR nào cả.

Mình xem cái BTC kia thì khác, bác có bao nhiêu USD thì mua đc đúng số BTC với tỉ giá bằng ấy, bác đặt lệnh bán chỉ khi bác có BTC trong tk. Còn với forex bác có thể dùng vài trăm USD để mua EUR với khối lượng cả vài nghìn đến vài chục nghìn USD rồi.

Nói thẳng ra btc là "hàng hoá" mua đc >>> rút ra đc >>> chuyển sang sàn khác đc

Nói thẳng ra btc là "hàng hoá" mua đc >>> rút ra đc >>> chuyển sang sàn khác đc
Chuẩn. Mà mình thấy nó mua bán cả EUR, USD. cái đấy chính là BTC e-code mà các bác trên forum mình bán đúng không ạ

:rolleyes: oh`. vậy ah? cái này e ko biết. cứ nghĩ thị trường tiền tệ gắn chặt với nhu cầu của các nước tạo nên các giao động giá.

Hồi trước đọc sơ qua về forex thấy muốn trade giỏi tốn cả đống thời gian vào phân tích kĩ thuật nên bỏ.

mình có chơi chứng khoán và hiểu rõ khái niệm đòn bẩy và bán khống. nó chỉ là hình thức nợ mà người chủ nợ ko bao giờ lỗ nếu vốn lớn.

ồ, cái này hay đây. Khống chế đc lòng tham, không ợ cháy tk :). mà cái này độ uy tín thế nào hả bác.

Độ uy tín sàn này thì miễn bàn
. Bác cứ dạo qua box ex cứ thấy lão nào rao bán btc-e là hiểu. btc-e ở đây là btc-e usd giá hiện tại nó .... ngang ngửa với PM đấy.

hàng về

The amount of 9.6 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U5301307->U6719365. Memo: API Payment. Ad Click Xpress Withdraw 440xxxx-30259.. Date: 05:59 20.07.15. Batch: 95148716.

Hàng về nhé các bác :D

The amount of 115.78 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U5301307->U7500xxx. Memo: API Payment. Ad Click Xpress Withdraw 4400xxx-30173.. Date: 05:57 20.07.15. Batch: 95148xxx.

hàng về thơm thơm mùi hành lá, đang chém riết thời gian thì tiền về =))

Greetings Pham !

Your Perfect Money withdrawal request for $12.48 has been sent!

Your Member ID: 1619xxx
Payment Processor: Perfect Money ( U1784xxx )
Reference Number: 95148870

Độ uy tín sàn này thì miễn bàn
. Bác cứ dạo qua box ex cứ thấy lão nào rao bán btc-e là hiểu. btc-e ở đây là btc-e usd giá hiện tại nó .... ngang ngửa với PM đấy.
Hi, mình hiểu r. chắc mấy hôm nữa làm ít BTC tích trữ cho con sau này đi học :). Còn thấy sàn của nó giá biến động chậm và chỉ mua bán theo tỉ giá BTC-ecode chứ không theo bên ngoài nên vẫn tập trung forex thôi :D

Hi, mình hiểu r. chắc mấy hôm nữa làm ít BTC tích trữ cho con sau này đi học :). Còn thấy sàn của nó giá biến động chậm và chỉ mua bán theo tỉ giá BTC-ecode chứ không theo bên ngoài nên vẫn tập trung forex thôi :D

yep cái bitcoin này cũng giống vàng vật chất mà bác, là hàng hóa có "giá trị thực"

yep bác veri PM mà xài

PP, PM, Payeer e đều veri hết lun rồi bác hê hê... chiến lâu dài nên e làm sẵn hết. :D

Biến động chậm là tuỳ thời điểm bác ah` mấy bữa trước bên hylap khủng cmn hoảng giá btc từ 270 >>>> trên 300$ trong vòng 2 ngày. Còn lite coin thì sắp đến giai đoạn 1/2 >>> nên nó sẽ biến động vô cùng lớn. Em dụ đoán là có thể lên trên 10$

Biến động chậm là tuỳ thời điểm bác ah` mấy bữa trước bên hylap khủng cmn hoảng giá btc từ 270 >>>> trên 300$ trong vòng 2 ngày.
Ý mình là cái tỉ giá của EUR/USD bên trang BTC-e ý :). Chứ trc đọc báo thấy BTC nó biến động ghê lắm ^^

Hàng về. Nhậu đê, nay chính thức 100% nhé. Dep plan mới từ 1/7

Greetings Pham trong !

Your Perfect Money withdrawal request for $52.13 has been sent!

Your Member ID: 4398xxx
Payment Processor: Perfect Money ( U9920xxx )
Reference Number: 95148xxx

Đã nhận hàng. Xác nhận dep okpay rút về pm đc.
Có nguồn okpay mà very mãi ko đc. Max nhọ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week