Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Yeah, Bác sẽ được đãi mít ăn mỗi ngày. Sướng nhé. Mà bác đọc hết thiệt hả. Thành thánh cmnr. :cool:. @locthiennguyen mail em là [email protected], [email protected], [email protected]. Mong bác chiếu cố send cho em.

P/s: Mừng bác gia nhập hội những người "hóng" tiền từ ACX. Đập mạnh vào, ăn nhiều. Em ngèo chỉ dám dep ít ít. Post cái proof cho bác yên tâm mà chiến.

Greetings Pham trong !

Your Perfect Money withdrawal request for $5.04 has been sent!

Your Member ID: 4398xxx
Payment Processor: Perfect Money ( U9920813 )
Reference Number: 95555xxx

Be sure to tell everyone you can about your withdrawal - and

ACX even pays you big money to do it - details at the following URL:
Sáng này cũng thấy báo mít mà 1h sau rút ok rồi , tối về có tiền :))

ai nói cầm sổ đỏ trời, đâu có dại :confused:
ko chơi sổ đỏ mới là dại đó. phải phang vào thì sau 2 tháng là có 2 cái sổ rồi. còn nếu tiếp tục thì sau 4 tháng có 4 cái sổ đỏ :oops:
trừ đi 1 cái vốn còn lời 3 cái. cho mỗi con ghệ 1 cái :D
Làm giàu ko khó :D

Last edited:
ko chơi sổ đó mới là dại đó. phải phang vào thì sau 2 tháng là có 2 cái sổ rồi. còn nếu tiếp tục thì sau 4 tháng có 4 cái sổ đỏ :oops:

Chuẩn cmnr đang tính ném sổ đỏ vào

ko chơi sổ đó mới là dại đó. phải phang vào thì sau 2 tháng là có 2 cái sổ rồi. còn nếu tiếp tục thì sau 4 tháng có 4 cái sổ đỏ :oops:

Hôm qua tui bàn với HueITClub, mỗi ngày ăn sáng cafe, ăn trưa, ăn tối hết 5$, thanh niên nghèo đi chơi với gấu hết 5$ (Tổng chi là 10$). Thế chỉ cần dep vào 200$ --> mỗi ngày về 12$ đủ chi. Tiền đi làm gửi ngân hàng mốt lấy vợ. Các bác thấy Kha tính vậy được ko. :rolleyes::rolleyes:

Hôm qua tui bàn với HueITClub, mỗi ngày ăn sáng cafe, ăn trưa, ăn tối hết 5$, thanh niên nghèo đi chơi với gấu hết 5$ (Tổng chi là 10$). Thế chỉ cần dep vào 200$ --> mỗi ngày về 12$ đủ chi. Tiền đi làm gửi ngân hàng mốt lấy vợ. Các bác thấy Kha tính vậy được ko. :rolleyes::rolleyes:
hợp lí đó bác, chỉ có mỗi phần gửi ngân hàng là ko hợp lí, phang hết vào adx cho nhanh bác, ngân hàng khác gì bị cướp :eek:

hợp lí đó bác, chỉ có mỗi phần gửi ngân hàng là ko hợp lí, phang hết vào adx cho nhanh bác, ngân hàng khác gì bị cướp :eek:

Ờ ha, mới nghĩ ra thêm 1 ý. Tối về kêu gấu cắm con vision. Tiền lương đưa hết luôn. Tui cắm luôn con AB, thêm con wave ghẻ ==> Đập hết vào acx, mỗi ngày vác laptop ra quán cafe ngồi canh me rút tiền. Chuẩn chuẩn. Các thánh có lập thớt cầm đồ không. (Đề nghị thêm box cầm đồ trong forum).

Ờ ha, mới nghĩ ra thêm 1 ý. Tối về kêu gấu cắm con vision. Tiền lương đưa hết luôn. Tui cắm luôn con AB, thêm con wave ghẻ ==> Đập hết vào acx, mỗi ngày vác laptop ra quán cafe ngồi canh me rút tiền. Chuẩn chuẩn. Các thánh có lập thớt cầm đồ không. (Đề nghị thêm box cầm đồ trong forum).
Được em cầm cho các bác lãi suất 10% ngày, ai cầm thì lập list :D

Ra đảo nghỉ mát vài ngày rồi về nhé

sổ đỏ thành sổ nợ =))

Thôi scam cmnr, anh em giải tán. @mmo1991 vào hốt xác các ace còn lại nhé. Rip for all. Nào @locthiennguyen chuẩn bị tui với ông nhận gạch đá về xây biệt thự. :cool::cool:

@KennyTran bỏ ACX 6%/day lập topic cầm đồ 10%/day. Anh em cẩn thận. Gạch đá đê. :D
:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week