Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Thôi khóa ko cho VN đăng ký đê. Ai đăng ký trước thì vẫn cho chơi là đc rồi haha:rolleyes::rolleyes:

E không xài dầu ăn bác ơi chỉ xài dầu nhớt thôi tới luôn không bác
Kệ nó anh em mình tình thương mến thương là chính, dầu gì cũng dc, dẫu sao cũng có áo mưa lo gì. :D

đọc mấy commet mà cũng ngứa tay quá , có vài ông muốn nó scam hay sao ấy nhỉ , mấy ông nghĩ vậy cứ cho là như vậy đi , chán đời , ĐM ko muốn nó Pay tiền cho dân VN giàu có thì thôi chỉ nghĩ sao Scam Scam và Cam , ông Proboc mang tiếng chơi đầu tư mà ngu như bò ấy , xin phép cười vào mặt cái , chơi phảỉ chịu chứ ai bắt các ông chơi đâu , có phải đứa tâm thần đâu mà quăng tiền vào rồi nó bị sao bắt đầu kêu ca thế này thế nọ , thằng JSS => Profitclicking => Adx bây giờ trải qua 3 giai đoạn sao nó ko bán CM nó cam đi cho rồi , có chơi có chịu , lúc chạy hết % vòng Vốn + lãi thì sao ?

nếu Scam thì giai đoạn JSS nó đã cầm vài chục củ USD mà cao chạy xa bay rồi , thằng nào chim yếu thì tốt nhất nên tìm cái ngân hàng nào mà gửi tiền chấp nhận ăn lãi %^ thỏa thuận đi , còn thằng nào dính đến MMO thì xác định mất và được , lời nói thô nhưng mà thật

@phtrkha nhìn cặp giò trong avatar ông làm tui dễ chịu chắc. phọt ra màn hình mấy lần roài đấy :mad::mad:
Thế tui inbox cho anh em mấy tấm nữa nhá. ^^ có đầy đủ các pha hành động gây cấn hấp dẫn luôn :eek::eek::eek: à mà bác @ZzhoanghungzZ bớt nóng :)

@SealTemSix anh em bàn luận ACX mà bác. Bác cảnh báo thì em ko chém gió nữa, đừng move tội nghiệp để bác @mmo1991 còn làm ăn nữa :p

Mình đùa thôi mà, chỉ có điều anh em đừng xúc phạm nhau quá :D :D
No no chém gió chờ tiền về bác ơi, bác cũng biết đó, có cái gì làm đâu, trước kia còn xông pha ==> H chỉ chơi 1 vài site, chém gió cho hết giờ. Hứa với bác không tung tin đồn thất thiệt làm hoang mang dư luận. Chém gió trong phạm vi cho phép, anh em chỉ xã giao giới tính với nhau thôi chứ ko có gì bác đừng lo. :D:D

Vậy có cần dầu Ô liu không bạn ?

Em với bác @mmo1991 hẹn nhau 2/9 rồi bác, mừng lễ quốc khánh luôn. Em đề nghị xài dầu hướng dương mà bác ấy ko chịu đòi chơi dầu nhớt bác ạ

E không xài dầu ăn bác ơi chỉ xài dầu nhớt thôi tới luôn không bác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week