Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
em thấy ai cũng tuyển ref chắc tại topic hot quá nên giờ tuyển ref khí thế như lúc mà boss vs wtf ra cũng khí thế lắm

Cứ tuyển ref nhiều vào sau này .......... sợ là hối hận cũng muộn

ACX 3 ver code chả sao mượt quá cái bọn IT nó lụt nghề hết cmnr hay sao mà lần này để xảy ra tí chuyện vậy nhỉ ?:eek:

Trong 3 ngày rank alexa tăng từ 9.8k >>> 8.9k còn về lỗi code phát sinh thì vô cmn số vd chỉ cần sai vị trí dấu . với dấu , có khi phải backup lại toàn bộ mà làm lại từ đầu

Trong 3 ngày rank alexa tăng từ 9.8k >>> 8.9k còn về lỗi code phát sinh thì vô cmn số vd chỉ cần sai vị trí dấu . với dấu , có khi phải backup lại toàn bộ mà làm lại từ đầu

Cái gì mà làm lại từ đầu bác, nó tạo từng module thành thư viện rồi gọi lại thôi. :oops: Sai chổ nào thì debug mà fix

Cái gì mà làm lại từ đầu bác, nó tạo từng module thành thư viện rồi gọi lại thôi. :oops: Sai chổ nào thì debug mà fix
mà cho hỏi ké tí rank alexa cao hay thấp có tác dụng gì cho site ? :oops:

Mình nghĩ đợt này do database lỗi nên mới fix lâu, chứ code lỗi thì fix mấy tý, vì code giờ toàn theo hướng đối tượng nên gọi nhau vào là được
Vì database lỗi nên mới phải tạm dừng cho sign up kẻo lại nhập nhằng giữa các bản ghi
Nếu đã fix xong phần đăng ký rồi thì cũng sắp xong, phần thanh toán chắc nó muốn kiếm tra chính xác hơn thôi

Rank Alexa thể hiện site truy cập nhiều, có tác dụng trực tiếp nếu site đó làm về quảng cáo. (Khách hàng nhìn thấy rank cao ==> Thuê quảng cáo)+ Kiếm được mớ tiền từ google adsense nữa.

Ai biết chơi google adsense ko
cần tìm sư phụ vì cái món này mặc dù đã bỏ 1 tuần học từ google mà thấy giống kiểu đang bơi giữa đại dương

Bác pro tiếng anh ko, 1 site toàn tiếng anh, làm sao seo nó lên top "google.com". Sau đó tạo tài khoản adsense chờ google nó verified. Tiến hành đặt quảng cáo của nó trên site của bác ==> Tăng rate, traffic ==> hốt tiền ==> bao tui đi Nhật soap (nghiện khoảng này).

có vẻ khó cho bác lộc nhỉ :rolleyes: nghe nói bác ấy học tiếng nhật. rành kimochi và yamate. sao ko qua nhật làm cho mau giàu nhở?:D

có vẻ khó cho bác lộc nhỉ :rolleyes: nghe nói bác ấy học tiếng nhật. rành kimochi và yamate. sao ko qua nhật làm cho mau giàu nhở?:D
Nghe nói phải tiếng Nhật trình N3 trở lên, với làm việc bên đấy mới chơi dc khoảng SOAP chứ đi du lịch thì không được.

Vẫn đang fix fix fix và fix, hiện tại đừng bác nào dep nhé đang bị lỗi không nên dep

nó phảib pay thì mới có cái để đập tiếp chứ

nó phảib pay thì mới có cái để đập tiếp chứ
Hỏi ông Manager thì bảo trong khi fix lỗi thì chưa pay được bác fix xong mới bắt đầu trả, có người DEP nhưng chưa được cộng tiền trong TK ACX nè bác, tiền trong PM thì trừ r

Em đang hóng nó gửi mail cập nhật tình hình đây vì chỉ cần có mail gửi là kiểu gì tiền cũng sẽ về

Mình nghĩ đợt này do database lỗi nên mới fix lâu, chứ code lỗi thì fix mấy tý, vì code giờ toàn theo hướng đối tượng nên gọi nhau vào là được
Vì database lỗi nên mới phải tạm dừng cho sign up kẻo lại nhập nhằng giữa các bản ghi
Nếu đã fix xong phần đăng ký rồi thì cũng sắp xong, phần thanh toán chắc nó muốn kiếm tra chính xác hơn thôi
Mình thấy nó đang nghi vấn cheat với hack hay sao ý, lôi data ra đọc:rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,652
Latest member
hipro

Most viewed of week