Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Cùng ý kiến ko show hàng nữa chém gió thôi

Bán trinh mới dc 1k7 dep vào, h các thánh toàn dep 3k 4k hỏi có đau đầu ko chứ. Chắc còn trinh ass bán nốt,:( "Ai mua trinh tui bán trinh cho" :eek:

Bán trinh mới dc 1k7 dep vào, h các thánh toàn dep 3k 4k hỏi có đau đầu ko chứ. Chắc còn trinh ass bán nốt,:( "Ai mua trinh tui bán trinh cho" :eek:
topic gì đâu toàn than bán trình, bán thân, chứ có phải topic thảo luận đâu, cơ mà đứa nào bán đâu em còn thiếu 1 chân oxin. Công việc lau dọn phòng ốc và nấu cơm giặc giủ cho em hết. Tháng được thông ass miễn phí 1 lần :D

có nên nhắm mắt đưa chân ........ vay 200 củ roi 20%tháng để dập vào ko các bác
tư vấn giúp em 1 phát

có nên nhắm măt dưa chân ........ vay 200 củ roi 20%tháng để dập vào ko các bác
tư vấn giúp em 1 phát
bị điên à, nhưng tớ thích những thằng chơi lớn và mạo hiểm và có trách nhiệm với đồng tiền :D

topic gì đâu toàn than bán trình, bán thân, chứ có phải topic thảo luận đâu, cơ mà đứa nào bán đâu em còn thiếu 1 chân oxin. Công việc lau dọn phòng ốc và nấu cơm giặc giủ cho em hết. Tháng được thông ass miễn phí 1 lần :D
Thánh đùa em à, người ta rao bán trinh ass, bác lại bảo được thông miễn phí. Thế thì lỗ cmnr. Nhưng nếu bác trả em 1k PM/tháng thì em suy nghĩ lại. :D

@locthiennguyen em xin can bác ơi.

Tại đang ôm 2.5k ltc rate 3.8 - 4 mà h sell ra thì tiếc mà muốn đập thêm vào acx thì hết cmn nó $$$ rồi

bác tính xem tỉ lệ tăng trưởng của Ltc với lại ADX cái nào cao hơn. tập trung vào 1 cái. sài đòn bẩy( nợ) mà ko kiểm soát tốt thì chỉ có chết đến bị thương thôi

bác tính xem tỉ lệ tăng trưởng của Ltc với lại ADX cái nào cao hơn. tập trung vào 1 cái. sài đòn bẩy( nợ) mà ko kiểm soát tốt thì chỉ có chết đến bị thương thôi

trade tỉ lệ 1 - 1 nên ko có đòn bẩy >>> ko có nợ

nợ là cái 200triệu ấy bác :D:D
bác kiểm soát nó tốt 100% chưa. nếu còn 10% rui ro thì trong trường hợp đó bác giải quyết thế nào.:rolleyes:

nợ là cái 200triệu ấy bác :D:D
bác kiểm soát nó tốt 100% chưa. nếu còn 10% rui ro thì trong trường hợp đó bác giải quyết thế nào.:rolleyes:

Bác chưa hiểu về trade coin rồi
.

Cách đây hơn 1 tuần em dep vào 10k$ buy 2.5xx lite coin (rate 3.8 - 4$) Giá hiện tại là ........ 5$ mà dự là có thể pump lên 7 - 10$ or hơn nữa nên em mới ko muốn sell mà đi vay nóng 200 củ dep vào acx
.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week