Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
có ai xem anime ko nhể

Mùa này có 1 bộ mà độ bệnh + bựa của nó cũng ko kém cái topic này là bao mà có khi còn bá hơn

http://anime47.com/xem-phim-shimone...ai-shinai-taikutsu-na-sekai-ep-01/123937.html

xem đi các bác

Bác chưa hiểu về trade coin rồi
.

Cách đây hơn 1 tuần em dep vào 10k$ buy 2.5xx lite coin (rate 3.8 - 4$) Giá hiện tại là ........ 5$ mà dự là có thể pump lên 7 - 10$ or hơn nữa nên em mới ko muốn sell mà đi vay nóng 200 củ dep vào acx
.

trade thì phải tính đến thời gian nắm giữ. nếu giao động pump của bác nằm sau 5 tháng nữa thì bác tính thế nào. so với ADX sau 5 tháng mà vẫn sống cái nào lời hơn.( đây là ko chơi nợ 200t mà sài vốn tự thân)
phần vay thì khả năng tài chính của bác hoàn toàn có thể trả được nếu sell gấp ltc
Vấn đề của bác chỉ là ko xác định chính xác thời gian mà nó pump thôi trong trường hợp này vay đòn bẩy với 20%/ tháng thì ...

dài quá nghỉ chút đã :confused:

@thanhQuang11 Vớ phải con mụ viêm cánh, với mắm tôm thì xác cmn định nhé. Này thì trai bao :(.
hi sinh đời trai bac ơi! củng cố đời con đời cháu. bác làm trai bao mà kiếm được mẹ nào giàu giàu 1 năm ăn vài tỉ là được roài. bằng người ta đi làm mấy năm lận đó bác :oops:
ước mơ của e đó! có điều bị con zợ nó cản :oops::oops:

hi sinh đời trai bac ơi! củng cố đời con đời cháu. bác làm trai bao mà kiếm được mẹ nào giàu giàu 1 năm ăn vài tỉ là được roài. bằng người ta đi làm mấy năm lận đó bác :oops:
ước mơ của e đó! có điều bị con zợ nó cản :oops::oops:

Mà hỏi thiệt nha có bác nào làm IT ở Fujinet chưa, đang chuẩn bị mài trym ở đó. Cho xin review phát xem em có chọn nhầm chổ trao thân không.

Mà hỏi thiệt nha có bác nào làm IT ở Fujinet chưa, đang chuẩn bị mài trym ở đó. Cho xin review phát xem em có chọn nhầm chổ trao thân không.
IT thì e biêt mỗi cái imacro. cứ lương ngon mà có dk phát triển thi phang thôi bác. đi làm sau này có danh vọng trong xã hội
như e freelancer thì nay đây mai đó thôi :rolleyes:

IT thì e biêt mỗi cái imacro. cứ lương ngon mà có dk phát triển thi phang thôi bác. đi làm sau này có danh vọng trong xã hội
như e freelancer thì nay đây mai đó thôi :rolleyes:
Freelancer có cái hay của nó, thu nhập ko giới hạn nè, không gò bó nè, thích ăn thì ăn, ngủ thì ngủ, x thì x. Sướng vãi linh hồn

Hôm nay các bác chém gió xôm tụ nhể h e mới về để online đây, mong đêm nay hàng về sáng mai còn có tiền ăn quà sáng :(

Hy vọng tiền về trong đêm mai còn dắt gấu ăn sáng. À xem anime Lộc gửi đi bựa vãi luôn

1/9 đưa bác cả cái HDD luôn, 2/9 mang vào hotel em với bác xem. Xem xong trả nhưng nhớ shịt ra chổ khác kẻo hỏng ổ cứng em. Hôm rồi nó bung khớp em mới "Shịt keo" dán nó lại đó. Em đi ngủ, vừa quay tay xong mệt quá.

1/9 đưa bác cả cái HDD luôn, 2/9 mang vào hotel em với bác xem. Xem xong trả nhưng nhớ shịt ra chổ khác kẻo hỏng ổ cứng em. Hôm rồi nó bung khớp em mới "Shịt keo" dán nó lại đó. Em đi ngủ, vừa quay tay xong mệt quá.
=)))))) Sao bác không thi tuyển làm diễn viên hài đi=)))))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,652
Latest member
hipro

Most viewed of week

Most discussed of week