Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
cái account pm U5301307 (Ad Click Xpress) tới giờ vẫn chưa verfied nữa các bác. Cứ mỗi lần add fund thấy nó chưa verified là em lại thấp thỏm, có ổn ko mấy bác?

cái account pm U5301307 (Ad Click Xpress) tới giờ vẫn chưa verfied nữa các bác. Cứ mỗi lần add fund thấy nó chưa verified là em lại thấp thỏm, có ổn ko mấy bác?
Thấp thỏm gì bác thích admin show địa chỉ xong fbi đến gông cổ ah????

nó ko veri là có lí do của nó, thắc mắc hỏi @mmo1991 còn cụ thể thì hỏi thằng admin @locthiennguyen :D

mình dept thêm 40$ mà cũng cách đây 2 tuần rồi, bạn check lại rồi rcb cho mình đc ko ?, sr vì ko báo sớm.
ID của mình : #4406321

07/31/2015 Deposit from Perfect Money $40.00

Scam đấy đừng chơi, không chịu tìm hiểu thì nghỉ đi bạn :)
Thì mình mới chơi ko rõ nên mới hỏi, nếu biết lí do thì hỏi chi nữa. Nếu bạn giải đáp giùm mình thì mình cảm ơn nhiêu. Nói nhau vậy làm gì ko biết nữa.

Thì mình mới chơi ko rõ nên mới hỏi, nếu biết lí do thì hỏi chi nữa. Nếu bạn giải đáp giùm mình thì mình cảm ơn nhiêu. Nói nhau vậy làm gì ko biết nữa.
Vấn đề không phải mới chơi mà là lười không chịu tìm hiểu :), chỉ cần đọc hết bài viết trang đầu là đã hiểu cơ bản r không ai đi hỏi mấy câu như bác đâu

mình dept thêm 40$ mà cũng cách đây 2 tuần rồi, bạn check lại rồi rcb cho mình đc ko ?, sr vì ko báo sớm.
ID của mình : #4406321

07/31/2015 Deposit from Perfect Money $40.00
Ok bác tí onl máy sẽ rb cho bác

Vấn đề không phải mới chơi mà là lười không chịu tìm hiểu :), chỉ cần đọc hết bài viết trang đầu là đã hiểu cơ bản r không ai đi hỏi mấy câu như bác đâu
Muốn hiểu nhanh thì xách ass cho bác thớt thông free là thông từ đầu đên chân :v

nghỉ bây h còn kịp đó bạn

1. Nó scam đấy, đó là điều chắc chắn (1 tháng, 1 năm, 2 năm hay 10 năm gì đó). Thời gian thì trời mới biết. Chơi invest mà hỏi câu này buồn cười lắm bạn.
2. Not verified là vì nó là UG.

Hỏi 1 câu ngớ ngẩn là bị thông nát ass, cái động này thiệt là lợi hại quá đi mà. :D

lắm nick 2015 vào hỏi mấy câu xàm thế, đề nghị mấy bác biết ko cần trả lời, dự là từ mấy topic trên FB lên đây

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week