Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Tranh thủ đập vào tái đầu tư để ACX mãi trường tồn ;), ai rút ra xài thì bị thông bằng sầu riêng o_O

ké kiếm ít tin tức đê

cuối tuần tiền về ít nên buồn ghê , đi làm mong cuối tuần để nghỉ còn ACX mong nó đầu tuần càng sớm càng tốt =))
Có ai như tui ko trời , mâu thuẫn vãi :))

cuối tuần tiền về ít nên buồn ghê , đi làm mong cuối tuần để nghỉ còn ACX mong nó đầu tuần càng sớm càng tốt =))
Có ai như tui ko trời , mâu thuẫn vãi :))
mình ngày nào cũng phải đi làm nên k cần cn cũng dc ,t7,cn lại mất cơ số tiền :rolleyes:

Em chào các anh, em mới chơi cái này có 15 ngày em cũng theo dõi page này từ tháng trước thấy mấy anh nói chuyện rất vui ạ. Em thấy ai vào mà nghi ngờ acx là bị ném đá thậm tệ nên em cũng ko giám thắc mắc gì nhiều ạ. Nhưng em là con gái nên gan cũng bé lắm:( cho em hỏi những anh chơi lâu như anh thớt với mấy anh chơi lâu như hueit, longthuyennguyen... cho em một chút động lực em đầu tư tiếp được không vì lúc mới chơi thấy nó pay chậm nó lo lắng quen rồi nhưng quen dần lại thấy nó pay chậm thì yên tâm nhưng g nó pay nhanh quá mà em cũng là dân boss qua đây nên biết đợt này đông người qua đây chơi lắm không biết nó có làm sao không mấy anh? Em cũng ko phải tham nhưng mong kiếm chút tiền để khỏi ba mẹ em phải gửi tiền lên đóng tiền học thôi ạ. Mong các anh cho em ít thông tin với chứ đừng ném đá em như mấy người trước vì em còn chưa biết gì hết ạ:(

Em chào các anh, em mới chơi cái này có 15 ngày em cũng theo dõi page này từ tháng trước thấy mấy anh nói chuyện rất vui ạ. Em thấy ai vào mà nghi ngờ acx là bị ném đá thậm tệ nên em cũng ko giám thắc mắc gì nhiều ạ. Nhưng em là con gái nên gan cũng bé lắm:( cho em hỏi những anh chơi lâu như anh thớt với mấy anh chơi lâu như hueit, longthuyennguyen... cho em một chút động lực em đầu tư tiếp được không vì lúc mới chơi thấy no pay chậm no lo lắng quen rồi nhưng quen dần lại thấy nó pay chậm thì yên tâm nhưng g nó pay nhanh quá mà em cũng là dân boss qua đây nên biết đợt này đông người qua đây chơi lắm không biết nó có làm sao không mấy anh? Em cũng ko phải tham nhưng mong kiếm chút tiền để khỏi ba mẹ em phải gửi tiền lên đóng tiền học thôi ạ. Mong các anh cho em ít thông tin với chứ đừng ném đá em như mấy người trước vì em còn chưa biết gì hết ạ:(

cho số dt đi e :oops:
klq nhưng mà long thuyên nguyễn là ai zợ :rolleyes::rolleyes:

boss cái tên này 1 ai đó sẽ nhớ mãi ....đc đi vào huyền thoại :D:D:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,231
Latest member