Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
cancel kiểu này đến tết năm sau cũng ko về, ko có tí kiên nhẫn chờ ah :confused:
:)) đấy là lời khuyên 48h ko pay thì cancel rồi rút của chính mấy ông trên này chứ đâu, toàn >50h cả rồi đấy ạ. các bác nhìn date thì biết đây là vài hôm trước rồi... lúc ấy e chưa vào đây cập nhật được câu "cancel kiểu này đến tết năm sau cũng ko về, ko có tí kiên nhẫn chờ ah"
=))

Mấy hôm nay anh em làm mạnh rồi à :D
Mong ACX luôn tốt để thêm vào trang sử, 10 năm sau ngó lại vẫn thấy nó là 1 huyền thoại của MMO

:)) đấy là lời khuyên 48h ko pay thì cancel rồi rút của chính mấy ông trên này chứ đâu, toàn >50h cả rồi đấy ạ. các bác nhìn date thì biết đây là vài hôm trước rồi... lúc ấy e chưa vào đây cập nhật được câu "cancel kiểu này đến tết năm sau cũng ko về, ko có tí kiên nhẫn chờ ah"
=))
ĐÃ NÓI KHÔNG BIẾT BAO NHIÊU LẦN QUÁ 48H MÀ CHƯA ĐẾN ĐỢT PAY TIẾP THEO THÌ ĐỪNG CANCEL VỘI

=))
thế bác cứ cancel tiếp đi, chúc may mắn, xong :D

Mấy hôm nay anh em làm mạnh rồi à :D
Mong ACX luôn tốt để thêm vào trang sử, 10 năm sau ngó lại vẫn thấy nó là 1 huyền thoại của MMO
Hiện tại nó đã là 1 huyền thoại :D

ngày nào cũng có mail báo panel

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,463
173,626
Latest member
nhacaivn88esq