Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Website load vãi thât... rút tiền từ 11h trưa tới giờ vẫn chưa rút đc...
cùng cảnh ngộ , định vào rút tiếp và nạp thêm tiền vo mà vo ko dc , an com xong vo vẫn như rùa, kiểu này adclick phải them 1 lần 50 cái sẻver 1 lúc qua

các pác cho mình hỏi Media mình hết hạn mới up lên Silver nhưng vào Media Panel thấy trống trơn ko có gì hết là bị gì vậy các pác?

các pác cho mình hỏi Media mình hết hạn mới up lên Silver nhưng vào Media Panel thấy trống trơn ko có gì hết là bị gì vậy các pác?

chờ gió đông đi pack của em hết hạn từ tháng 7 còn chưa convert xong nè

đây sẽ là cú lừa lớn nhất trong lịch sử MMO :)))), acx sẽ được đưa vào sử sách, có thể với nhiều bác thì ăn dc rồi coi như là lãi, nhưng nhiều người đang chui vào rọ đúng kế hoạch của admin acx

đây sẽ là cú lừa lớn nhất trong lịch sử MMO :)))), acx sẽ được đưa vào sử sách, có thể với nhiều bác thì ăn dc rồi coi như là lãi, nhưng nhiều người đang chui vào rọ đúng kế hoạch của admin acx
Lải nhải cái j vậy?

Ai cũn có quyền có ý kiến và suy nghĩ riêng mà bác, bản thân mình làm , mình tự cảm nhận và tự chịu trách nhiệm. Trên 18 tuổi hết rồi mà

chui vào đây này thằng mặt LOL hãm tài , có chơi có chịu còn ở ngoài nói phét đánh rắm rong thì im cmn đi cho rảnh nợ , trên đời này ko đi làm mà có tiền ko chịu nguy hiểm gì thì trừ khi tiền nó rơi vào mõm 1 cách tình cờ hoặc may mắn

dep dc mấy tỷ vào mà giọng thánh tướng thế

chắc ko biết về boss

chui vào đây này thằng mặt LOL hãm tài , có chơi có chịu còn ở ngoài nói phét đánh rắm rong thì im cmn đi cho rảnh nợ , trên đời này ko đi làm mà có tiền ko chịu nguy hiểm gì thì trừ khi tiền nó rơi vào mõm 1 cách tình cờ hoặc may mắn

mỗi post 3 trang web cơ à bác, giờ lại chuyển sang hóng proof dep tiền của bác chờ cam rụng ^^

mấy thành phần mà vô topic k có ý kiến xây dựng mà đâm bị thóc chọ pc bị gạo la,f cho mọi ng mới tham gia gây hoang mang thì nên next đi là vừa

Nói ngu vcl, thế mấy ông có lãi rồi thì admin k phải trả tiền ak :))) đm,...đã vác tiền đi đầu tư thì xác cmn định luôn là 50-50 đi, chả có cái cc nào là an toàn 100% đâu, vác 100$ ra ngoài làm ăn có lấy b* ra lãi 6%, đm chưa bị chúng nó lừa cho là may ý, còn lắm vẹo, áo tưởng sức mạnh vl.

Thôi các bác cãi nhau làm gì, hết năm nay thì tự vả vào mồm 100 cái vì tội nói nhảm nhé thánh bên trên:rolleyes:, nhiệt tình+ngu dốt=phá hoại, các cụ nói cấm có sai
Thánh Hoàng Trần này trên group mấy lần nói nhảm trên group nên bị kích thẳng tay h rảnh quá laị vô đây
Từ cách nói chuyện đã toát lên 1 phong cách sida :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week