Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Mình báo với bác @mmo1991 và 1 số leader biết là hiện tại có 1 số người lợi dụng việc tái đầu tư để rút tiền dần
Nên các bác nên có ý kiến tham khảo với các DR ko lại mất hòa khí anh em
Do ACX nay đã cho tái đầu tư vẫn nhận được lãi 8%, trong khi đó lại ko rút được ra ngoài vì lâu

Vì bên mình thống kê thì thấy có một số người
- Dùng tiền lãi tái đầu tư liên tục để nhận bonus
- Trong khi Upline nhận được tiền nhưng ko rút được kịp
- Con số tái đầu tư rất nhanh vì ACX chỉ cần mua xong là nhận được lãi, lãi cứ cộng dồn và cứ tái liên tục thì con số bonus là 1 con số khổng lồ

Việc này có thể một số anh em ko suy nghĩ nhưng nếu ko làm rõ ràng thì sẽ làm mất hòa khí anh em đó nha :D

Chúc anh em tiền mau về, cứ tiền về là anh em vui cả
Cái này cũng bình thường mà bác có ai ép mọi người phải tái đầu tư đâu ai rút cứ rút ai tái cứ tái, tiền nong bí quá thì cũng phải bảo ref đợi khi nào $ về sẽ rb thoai, còn vấn đề tái liên tục lên nhanh thì admin rõ hơn ai hết

Cũng hóng xong admin ACX giải quyết tình hình này như thế nào khi mà lãi mẹ đẻ lãi con, lãi con đẻ lãi cháu, lãi cháu đẻ lãi chít,.... và trả tiền ref nữa, 1 con số không hề nhỏ, vượt qua cơn bão này thì đảm bảo mấy chục năm sau này ngó lại quá khứ, ai cũng biết ơn admin ACX :D

Cũng hóng xong admin ACX giải quyết tình hình này như thế nào khi mà lãi mẹ đẻ lãi con, lãi con đẻ lãi cháu, lãi cháu đẻ lãi chít,.... và trả tiền ref nữa, 1 con số không hề nhỏ, vượt qua cơn bão này thì đảm bảo mấy chục năm sau này ngó lại quá khứ, ai cũng biết ơn admin ACX :D
có gì đâu mà hóng, cứ lên 10 theo lộ trình r reset thoai, h chỉ xem tiền về nhanh hay vẫn thế sau sự thay đổi này

Admin ACX said: Ta cho tiền thì cứ lấy đi, đừng hỏi ở đâu ta có tiền :D

Lệnh này gần nhất, tầm bao nhiêu tiếng nữa nhở :D
Ảnh chụp Màn hình 2558-10-06 lúc 18.42.51.png

Cái này cũng bình thường mà bác có ai ép mọi người phải tái đầu tư đâu ai rút cứ rút ai tái cứ tái, tiền nong bí quá thì cũng phải bảo ref đợi khi nào $ về sẽ rb thoai, còn vấn đề tái liên tục lên nhanh thì admin rõ hơn ai hết

Nhưng còn về vấn đề cứ vừa get paid xong thì lại tái ngay lập tức, rồi lại get paid... cái này sinh lãi sẽ rất nhanh. Mình nghĩ ACX cần giới hạn 1 lần/ngày với việc tái đầu tư bằng tiền tồn (add fund thì ko tính)

Nhưng còn về vấn đề cứ vừa get paid xong thì lại tái ngay lập tức, rồi lại get paid... cái này sinh lãi sẽ rất nhanh. Mình nghĩ ACX cần giới hạn 1 lần/ngày với việc tái đầu tư bằng tiền tồn (add fund thì ko tính)
Lên nhanh đến mấy thì lên vẫn chỉ là tiền trong site, khi nào ra ngoài về PM ms là tiền của chúng ta :D
ACX khôn ngoan lắm, dụng ý của họ đang là giảm dòng tiền rút ra và để nó sinh lãi lại trong site

Lên nhanh đến mấy thì lên vẫn chỉ là tiền trong site, khi nào ra ngoài về PM ms là tiền của chúng ta :D
ACX khôn ngoan lắm, dụng ý của họ đang là giảm dòng tiền rút ra và để nó sinh lãi lại trong site
Sai
Giảm dòng tiền rút ra chỉ có cách hạ giới hạn xuống, chứ mấy bác đầu tư khủng thì dep lại vẫn sinh lãi to
Tiền trong site thì chuẩn trước sau vẫn phải trả ko ai ra luật kiểu thế
Theo mình thì nếu nó sống qua đợt này thì bọn này rửa tiền chắc luôn, nên các bác ko cần phải suy nghĩ làm gì, cứ dep và nhận tiền, khó mà chết
Chơi thằng này với niềm tin kỳ lạ, nó sống 4 năm, ko thể lý giải đc nên nhắm mắt đưa trym:(

Bạn cho mình hỏi 1 nik pm tạo dc 3 số U thì 3 số u này có dùng dc cho 3 nik acx khác nhau ko hay bắt buộc 1 nik pm dùng cho 1 nik acx

Sai
Giảm dòng tiền rút ra chỉ có cách hạ giới hạn xuống, chứ mấy bác đầu tư khủng thì dep lại vẫn sinh lãi to
Theo mình thì nếu nó sống qua đợt này thì bọn này rửa tiền chắc luôn, nên các bác ko cần phải suy nghĩ làm gì, cứ dep và nhận tiền, khó mà chết
Chơi thằng này với niềm tin kỳ lạ, nó sống 4 năm, ko thể lý giải đc nên nhắm mắt đưa trym:(
nếu hạ giới hạn thì chẳng khác nào bảo tài chính đang có vấn đề, đại gia đến mấy cũng chỉ rút dc 800 và số này không thể so sánh vs số lượng member chơi nhỏ lẻ dc 1 lệnh 800 so với 100 lệnh 10 thì xử lý cái nào mệt hơn? chắc chắn là 100 lệnh 10

Mình báo với bác @mmo1991 và 1 số leader biết là hiện tại có 1 số người lợi dụng việc tái đầu tư để rút tiền dần
Nên các bác nên có ý kiến tham khảo với các DR ko lại mất hòa khí anh em
Do ACX nay đã cho tái đầu tư vẫn nhận được lãi 8%, trong khi đó lại ko rút được ra ngoài vì lâu

Vì bên mình thống kê thì thấy có một số người
- Dùng tiền lãi tái đầu tư liên tục để nhận bonus
- Trong khi Upline nhận được tiền nhưng ko rút được kịp
- Con số tái đầu tư rất nhanh vì ACX chỉ cần mua xong là nhận được lãi, lãi cứ cộng dồn và cứ tái liên tục thì con số bonus là 1 con số khổng lồ

Việc này có thể một số anh em ko suy nghĩ nhưng nếu ko làm rõ ràng thì sẽ làm mất hòa khí anh em đó nha :D

Chúc anh em tiền mau về, cứ tiền về là anh em vui cả
Vs những ng quá nhiều ref như thớt thì lo mấy khoản này chứ mình một vài chục ref nên anh em đều bảo khi nào rút đc về thì refback haha
Ít cơ mà chất nó vậy.

Sai
Chưa hẳn là sai. Cứ tái mãi như vậy thì số tiền trong site sẽ tăng khổng lồ, chỉ cần nó về 2% phát thì lại chả còn khổng lồ nữa mà sẽ được trả dần đân thui

Có khi nào adx được IS hậu thuẫn rửa tiền cho chúng nó không ?

Bây giờ chỉ có 2 khả năng adx rửa tiền hoặc tiền ăn chơi phè phỡn hết rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week