Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Đáng buồn cho con chim đầu đàn @MrChaosq10 không tái đầu tư , các thánh ở động gay đã tái hết mà cụ chưa thấy động tĩnh gì , chán buồn ass
Một cánh én nhỏ chẳng làm nên mùa xuân.
Chơi mà cứ phải a dua theo bầy đàn như vậy sao bác

Chưa hẳn là sai. Cứ tái mãi như vậy thì số tiền trong site sẽ tăng khổng lồ, chỉ cần nó về 2% phát thì lại chả còn khổng lồ nữa mà sẽ được trả dần đân thui
Ai cũng tái thành gấp 3 số vốn hiện có, tới 2% thì no xôi chán chè rồi, lúc đó ngồi hưởng và chờ ACX xuất chiêu gì ra để chém gió, chứ đầu tư vào chi nữa, $ đâu có dư nhiều như thế hehe

Ôi zời, bao nhiêu lãi e tái đầu tư mẹ nó hết r,
Không chơi thì thôi, chơi thì chấp nhận,
Xanh chín mẹ luôn, liều ăn nhiều...
Mấy bác cứ la ó hoài ò,Ó...
Chơi thì tái đầu tư, mà tái đầu tư thì ngừng la ó,
Không tái đầu tư, rút thì âm thầm mà rút,
Giờ nó là tình trạng chung r, ai cũng chậm, k riêng gì các thánh đâu.
Với cả không phải ngẫu nhiên mà nó có 5 năm làm mưa làm gió trên lang mmo thế giới đâu,
Thử hỏi sau bao nhiêu lần nó đổi tên, đổi chương trình hoạt động, chỉ duy nhất cái panel giữ lại, mà cũng hay có cái kiểu như là Reset system ..blah blah vẫn có biết bao nhiêu người ném tiền vào, điển hình như lão làng mmo1991 hay mrchaos... Đừng nói là họ tiền nhiều có vốn, mà hãy xem vì sao họ lại chơi đến cùng mặc dù học biết cơ hội vẫn là 50-50.. K ai biết trc đc điều gì...:).

Ôi zời, bao nhiêu lãi e tái đầu tư mẹ nó hết r,
Không chơi thì thôi, chơi thì chấp nhận,
Xanh chín mẹ luôn, liều ăn nhiều...
Mấy bác cứ la ó hoài ò,Ó...
Chơi thì tái đầu tư, mà tái đầu tư thì ngừng la ó,
Không tái đầu tư, rút thì âm thầm mà rút,
Giờ nó là tình trạng chung r, ai cũng chậm, k riêng gì các thánh đâu.
Với cả không phải ngẫu nhiên mà nó có 5 năm làm mưa làm gió trên lang mmo thế giới đâu,
Thử hỏi sau bao nhiêu lần nó đổi tên, đổi chương trình hoạt động, chỉ duy nhất cái panel giữ lại, mà cũng hay có cái kiểu như là Reset system ..blah blah vẫn có biết bao nhiêu người ném tiền vào, điển hình như lão làng mmo1991 hay mrchaos... Đừng nói là họ tiền nhiều có vốn, mà hãy xem vì sao họ lại chơi đến cùng mặc dù học biết cơ hội vẫn là 50-50.. K ai biết trc đc điều gị....

Cậu này trim to hơn khối a rồi đấy.

Khối người chỉ muốn ăn không mà đếu mún ị.

klq là e còn chưa được ăn miếng nào nhé.
Spam phát nữa

Cậu này trim to hơn khối a rồi đấy.

Khối người chỉ muốn ăn không mà đếu mún ị.

klq là e còn chưa được ăn miếng nào nhé.
Spam phát nữa
Nào thì t đã đc miếng nào,...
Chậm chân nên k ăn đc miếng nào thôi.. Chấp nhận...
Giờ chỉ tái đầu tư, liều đến cùng thôi... :).

Dòng in đậm chỉ phù hợp với các thím nói ACX Scam, chứ liên quan gì đến than chậm :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Ý thím ấy là tốc độ pay vẫn nhanh. Có điều các bạn éo được pay
Thím ấy đang khổ sở vì đứa con tinh thần đang bị dày xéo.
Và muốn mọi người hãy vững tin chờ ngày lên dĩa

Đù spam đc phát nữa

Mình báo với bác @mmo1991 và 1 số leader biết là hiện tại có 1 số người lợi dụng việc tái đầu tư để rút tiền dần
Nên các bác nên có ý kiến tham khảo với các DR ko lại mất hòa khí anh em
Do ACX nay đã cho tái đầu tư vẫn nhận được lãi 8%, trong khi đó lại ko rút được ra ngoài vì lâu

Vì bên mình thống kê thì thấy có một số người
- Dùng tiền lãi tái đầu tư liên tục để nhận bonus
- Trong khi Upline nhận được tiền nhưng ko rút được kịp
- Con số tái đầu tư rất nhanh vì ACX chỉ cần mua xong là nhận được lãi, lãi cứ cộng dồn và cứ tái liên tục thì con số bonus là 1 con số khổng lồ

Việc này có thể một số anh em ko suy nghĩ nhưng nếu ko làm rõ ràng thì sẽ làm mất hòa khí anh em đó nha :D

Chúc anh em tiền mau về, cứ tiền về là anh em vui cả

Chính vì vậy nên time đầu em có nhắc bác là nhìu ref quá thì sau này sẽ phát sinh 1 số vẫn đề cực kì phiền toán

Chính vì vậy nên time đầu em có nhắc bác là nhìu ref quá thì sau này sẽ phát sinh 1 số vẫn đề cực kì phiền toán
Cứ giao kèo ngay từ đầu chừng nào có tiền ref từ ACX thì mới trả, chẳng lẽ ref lại ko chịu? Ko chịu thì năn nỉ :D.

thánh tính toán à, sao biết nó sẽ ùn ứ vậy bro :oops::oops::oops::oops::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Chơi từ lúc thịnh >>> suy >>> thịnh thì sẽ hỉu bởi vậy luôn có 1 số giao ước với ref trước ai mà đòi bonus ngay và luôn thì next ngay và luôn

Dự đoán thôi pro. Đoán đúng thì chém tiếp. Đoán sai thì đoán lại.
E dự là pro là con gái. Đúng ko pro

Cái đông gay này thì chỉ có mỗi 2 em hot girl thôi 1 em nick như đèn giao thông còn em còn lại lâu nay biệt cmn tích rầu

Mình đang định cho acc sắp hết GOLD thành free để xem có nhận tiền nhan hơn GOLD ko đây nè ^_^
Bơi trong cái bể nhỏ này thì thấy toàn GOLD và GOLD...
Mình vào đây kiểu chắc mỗi mình chơi nhỏ vì ko có vốn toàn thấy mấy bác acc gold roài show proof khủng nhìn minh mà cùi bắp quá.. bik bjo mới có vốn lớn để chơi :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week