Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.

thanhQuang11

Senior
Reactions
228
MR
0.000
Ô mình lại thích bị ném đá, có sao đâu nhỉ :))

ờ tuỳ thôi có điều bị ném đá xong ko biết nói gì ngồi chửi đổng thì lại ra đảo... :D:D

để e xem bác kiên nhẫn được bao lâu:eek::eek:

người nhiều sân si như bác khó mà giữ được bản thân lâu dài:rolleyes::rolleyes:

ngocduchhbg

Hero
Verified
Reactions
498
MR
0.377
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
có bác FB Anh Dương lập nhóm VIP j đó choi Honor kêu mọi người góp vốn 6k. Nói sẽ bit trc scam 10-15ngày. Mới dep 4 ngày đã scam. Đắng lòng :D

chỉ có thèng admin là bít nó sẽ scam lúc noà thâu :oops:. Conf chơi hyip mà lập nhóm thì chuẩn bị ra đê nằm :oops:
Cái não này hô hào nhiều site hyip rồi chứ ko fai ít. Mà chơi hyip mà cứ chọn plan cao để ăn lãi cao thì xác định.
Ngồi ngoài thấy nhiều bác cứ lao vào như thiêu thân mà thấy tội.
Đến khi site scam thì nó chỉ cần "khóc lóc" tí thôi kiểu như: đầu tư thì có rủi do, sự việc ko ai muốn, có chơi có chịu, mình cũng mất còn nhiều hơn các bạn, rồi bla...bla... Là lại có cơ số bác tưởng thật vào ĐỘNG VIÊN, AN ỦI. Mình ở ngoài nghĩ mà cứ buồn cười rơi nước mắt.
Hyip có nhiều trường hợp nó cứ trả đều plan thấp, còn plan cao là *** trả.

ai bảo dep lúc dó :( người ta nói về 2-3% ko bit có restart ko để dep mạnh chạy vòng mới chứ thím nói xàm v?

bạn có bị sao hok... thời điểm đó còn chua biết khi nào reset... đang ở tầm giữa 7% và 8%... ADX còn chưa thông báo gì. thế mà black nhảy vào nói 1 câu trên trời...thì chỉ có người trên trời hiểu :confused::confused:

bạn có bị sao hok... thời điểm đó còn chua biết khi nào reset... đang ở tầm giữa 7% và 8%... ADX còn chưa thông báo gì. thế mà black nhảy vào nói 1 câu trên trời...thì chỉ có người trên trời hiểu :confused::confused:
chắc trong này chỉ có tui với bác Lộc là biết comment của black là hợp lý nhể :oops: sao mấy bác khác lại cứ nghĩ là xì tiu pịt[/QUOTE
vậy 2 bác này ở trển mới xuống ui

caocuong94

Junior
Reactions
3
MR
0.005
Thực sự tôi đang cần 1 lời khuyên chân thành của các bạn giờ có nên dep vào ko.vòng trước t đã thua hết tiền học phí của m.giờ có phải cơ hội để m kiếm lại ko..hiện t đang rất khó khăn ae nào hiểu thì cho t lời khuyên cái

Thực sự tôi đang cần 1 lời khuyên chân thành của các bạn giờ có nên dep vào ko.vòng trước t đã thua hết tiền học phí của m.giờ có phải cơ hội để m kiếm lại ko..hiện t đang rất khó khăn ae nào hiểu thì cho t lời khuyên cái
m cũng xin hỏi cậu là boi hay gơ ?

dungvictory

Banned
Reactions
585
MR
0.000
nếu lại dùng tiền học phí hoặc đi vay mượn thì theo mình bạn k nên chơi ;)

kenny3431

Senior
Reactions
187
MR
0.000
Chơi thị trường này thì bạn nên biết lượng sức, chơi trong khả năng. Đừng dồn tất tay, dù trong tình trạng nào thì cũng không có gì gọi là bảo đảm 100% cả.

Reactions
307
MR
0.026
tiền của mình do chính mình quyết định nên bạn có chính kiến của bản thân.
giờ khuyên nên dep vào thì lỡ như site có sự cố bất ngờ thì lại bảo do người khác bảo dep, còn khuyên không nên dep thì vài tháng sau kiếm ăn ngon lành thì lại bảo sao không nói để dep vào sớm. :)

tiền của mình do chính mình quyết định nên bạn có chính kiến của bản thân.
giờ khuyên nên dep vào thì lỡ như site có sự cố bất ngờ thì lại bảo do người khác bảo dep, còn khuyên không nên dep thì vài tháng sau kiếm ăn ngon lành thì lại bảo sao không nói để dep vào sớm. :)
M cũng chỉ xin lời khuyên mà còn những gì m q định thì ko hối hận

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week