Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
sao thím bit ở bên Nga bên Hàn nó có dep mạnh hay kô? Nếu nó muốn kích cầu thì nó đã pay nhanh cho member rui. Nên nhớ acx lun làm trái với suy nghĩ của mem :(

ở đúng là mình ko biết thật.... vậy thì bạn lấy căn cứ gì để nói nó đang pay nhanh :D

nó " luôn làm trái với suy nghĩ của bạn" câu này hay nè ...

cán móc 72h ... chắc còn delay dài dài

Chắc do lượng dep giảm mạnh mà các pack bị thiến + Xshift còn tồn rất nhiều , hoặc người chơi adx bão hòa rồi , chậm kiểu này thì ai còn dep nữa :( hoặc nó thông báo pay theo tuần đi cho rồi

mấy bác chưa gì mà kêu ghê quá ,post proof luôn cho mấy bác 77h mà còn chưa kêu!!!!!

Attachments

57.9 KB · Views: 67
Có vẻ 2 ngày cuối tuần acx pay nhỏ giọt nhỉ. Rõ ràng nếu lúc này nó pay chậm thì sẽ chẳng còn ai dep nữa.

Có vẻ 2 ngày cuối tuần acx pay nhỏ giọt nhỉ. Rõ ràng nếu lúc này nó pay chậm thì sẽ chẳng còn ai dep nữa.

thực tế là có quá nhìu ng dep nên nó mới pay chậm :rolleyes:

Các bạn nên hiểu rằng hiện tại ACX pay chậm có nghĩa là lượng dep đang dồi dào nên họ muốn kiềm hãm nó. Còn pay nhanh là họ đang kích cầu. Vì ACX là chương trình lâu dài. Mà muốn lâu dài thì lượng dep sau phải nhìu hơn lượng dep trc. Nếu thời điểm này mà họ để member ồ ạt dep vào thì sẽ rất áp lực về sau. Còn nếu họ muốn ăn xổi như các site Revshare bh thì họ đã pay nhanh để cho member dep mạnh vào rồi ăn một cú cho no nê rồi :D
thực tế là có quá nhìu ng dep nên nó mới pay chậm :rolleyes:

ứ biết Loc có troll hay ko? chứ tôi đồng quan điểm. Thời điểm này ko phải lúc trên 8%, mốc đỉnh vẫn chưa xuất hiện, và mốc ấy chắc chắn sẽ xuất hiện, nếu lúc này ACX pay nhanh thì chẳng khác nào biến mốc 4% trở thành sweet spot, như thế là quá shit.
Còn nếu ACX thật sự ko còn tiền? Thì nghỉ thôi, việc gì phải hỏi mấy tên support này nọ làm quái gì cho phí thời gian?

Last edited:
hình như lần trước nữa rs là tháng 3, có ai chơi từ lúc đó ko, cho vài ý kiến đi :p

ứ biết Loc có troll hay ko? chứ tôi đồng quan điểm. Thời điểm này ko phải lúc trên 8%, mốc đỉnh vẫn chưa xuất hiện, và mốc ấy chắc chắn sẽ xuất hiện, nếu lúc này ACX pay nhanh thì chẳng khác nào biến mốc 4% trở thành sweet spot, như thế là quá shit.
Còn nếu ACX thật sự ko còn tiền? Thì nghỉ thôi, việc gì phải hỏi mấy tên support này nọ làm quái gì cho phí thời gian?
Cùng quan điểm. Nên thấy bình thường, chưa có gì phải xoắn cả:p

hình như lần trước nữa rs là tháng 3, có ai chơi từ lúc đó ko, cho vài ý kiến đi :p
tôi chơi sớm nhất cái đất VN này thắc mắc chi:eek::eek:Tin chắc 4 năm qua ngoài tôi với bác Lộc ra không ai trung thành với ACX đâu

Last edited:
Xuân này con ko về :(

Không về thì thôi :p

Mà êm hỏi ngu là ngày xưa 6% lên 7% thím mrchao nhận xét là ko tăng ROI quá nhanh dẫn đến việc dep lớn rồi ngưng nguy hại cho site , rồi nó khác , bây giờ thì chắc là không còn thánh nào dự nữa chứ :D

căn bản là ..............chuẩn bị tìm bến đỗ khác thâu :oops:. ACX ko còn ngon nữa :oops:

Không về thì thôi :p

Mà êm hỏi ngu là ngày xưa 6% lên 7% thím mrchao nhận xét là ko tăng ROI quá nhanh dẫn đến việc dep lớn rồi ngưng nguy hại cho site , rồi nó khác , bây giờ thì chắc là không còn thánh nào dự nữa chứ :D
Chúng ta đoán theo logic nhưng ACX hành động theo ý thích

giờ liệu còn site nào đáng chơi hơn k nhỉ :)) đang sắp tết toàn thiên tài tạo ra site mới kiếm tiền ăn tết..hoang kang quá..nhìn rab giờ mỗi ngày nó nhả cho vài đồng có thu ứ sớm canh cũng limit ..còn sts nữa k bit còn thọ đc bao lâu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,069
173,151
Latest member
dungtv1991

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week