Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
lần sau thấy ai thu mua acc ACX với giá tốt thì mọi người nhớ tranh thủ bán nhe :D, nghĩ lại nếu bán lúc tháng 10 chắc giờ ngồi ấm lòng lắm đây :D

thu mua rẻ kiểu 1/15 hoặc 1/20 thì các bác tiếc k ai bán đâu, ai cũng kiểu nghĩ nhỡ mà nó ngon thì bán lại tiếc bao công sức rủi ro đã chịu. E ngồi hóng tiếp chiến sự

khó lắm bác độ phũ acx nó làm từ xưa đến h rồi. Hiện tại hóng tình hình nếu ok thì đập típ vào >>>> lấy lại nhưgnx gì đã mất or out luôn và mất luôn những gì đã mất :oops:

nàm rỳ đừng mất luôn những j e nó đã trao là đc thím lộc nhé

Hức, giờ get paid còn k đủ min pay nữa, get đc có 9,5$...... phắc.:oops:

Sau khi bị Đông Phương Bất Bại ACX thiến lần 2, thì các bạn còn bao nhiêu Centimet??? Cùng chia sẻ nào :D
Mình nhìn hầu như ko thấy gì luôn ấy=))

Sau khi bị Đông Phương Bất Bại ACX thiến lần 2, thì các bạn còn bao nhiêu Centimet??? Cùng chia sẻ nào :D
Mình nhìn hầu như ko thấy gì luôn ấy=))

H thì bác đã hiểu tại sao tui là gay chúa r chứ, bị thiến nhiều nhất topic:oops:

từ 2k/day >>> gần 1k/day :oops:. Thâu có $$$ ăn mig gói chống đói là dc ùi :oops:

thu mua rẻ kiểu 1/15 hoặc 1/20 thì các bác tiếc k ai bán đâu, ai cũng kiểu nghĩ nhỡ mà nó ngon thì bán lại tiếc bao công sức rủi ro đã chịu. E ngồi hóng tiếp chiến sự

nói thiệt mấy giá đó quá tào lao, chứ thuhanguyen lúc đó mua 25% kìa, cơ mà có ai chịu bán đâu :(, giờ nghĩ lại có mà tiếc hihihi

nói thiệt mấy giá đó quá tào lao, chứ thuhanguyen lúc đó mua 25% kìa, cơ mà có ai chịu bán đâu :(, giờ nghĩ lại có mà tiếc hihihi

em ấy ko có buy đâu =)).

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,147
Latest member
kubet88date

Most viewed of week

Most discussed of week