Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
mmo1991 ơi, tiền hoa hồng của f1 f2 nếu mình muốn lấy ra mua position tiếp thì ở đâu nhỉ, nó ko nhập vào jss chính mình

Đã có 50 pos rồi. hihi. Tái đầu tư khoảng 6 tháng rồi bắt đầu rút ;)

cho hỏi Restart Converted là thế nào vậy, tk của mình có 8 position bị converted, từ 23 position xuống còn 15 position, đang lãi 4,6$/ngày xuống còn 3$/ngày

---------- Post added at 07:43 PM ---------- Previous post was at 07:39 PM ----------

à quên, tk còn có thêm 18,4$ do Restart Cash for Converted Positions, vừa mua tiếp 2 position nữa. Anh em nào bị như vậy rồi giải thích cho mình hiểu hơn về nó với, mình vào phần hỏi đáp thấy bảo restart sẽ kiếm được nhiều hơn mà chưa rõ chức năng này thế nào?

cho hỏi Restart Converted là thế nào vậy, tk của mình có 8 position bị converted, từ 23 position xuống còn 15 position, đang lãi 4,6$/ngày xuống còn 3$/ngày

---------- Post added at 07:43 PM ---------- Previous post was at 07:39 PM ----------

à quên, tk còn có thêm 18,4$ do Restart Cash for Converted Positions, vừa mua tiếp 2 position nữa. Anh em nào bị như vậy rồi giải thích cho mình hiểu hơn về nó với, mình vào phần hỏi đáp thấy bảo restart sẽ kiếm được nhiều hơn mà chưa rõ chức năng này thế nào?

Đã mail cho bác!

Tiền hoa hồng+vào TK JSS Tripler luôn,không cần phải chuyển gì cả
mmo1991 ơi, muôn nhận tiền hoa hồng cần nâng cấp ko??
nó chuyển ngay cho mình hay là phải đợi hả bạn ??

ý mình là các tài pos tạo dc từ 10$ free đó, hoa hồng f nó vẫn thấy ghi nhưng khi vào thì chẳng thấy @@
khi nào ref của bạn thực sự fund tiền vào để mua pos thì lúc đó tiền bn mới nhận được!

bạn cho minh hỏi là mình đk rồi và đã mua pos tu 10$, nhưng mình ko kiểm tra đưoc pos minh đã mua, và mình ko kiểm tra đượch tài khoản bạn chỉ mình với nhé

Bác mmo1991 cho mình hỏi cái này tý.
Hôm 3.1.2012 mình có 10.2$ tiền lãi và lấy 10$ mua 1 position thì còn 0.2$.
Tự dưng hôm nay vô thấy có 17.2$ là sao vậy ta ?
Cái posítion mới mua chả có ngày hết hạn như 2 cái mua = AP nữa. kho_hieu.JPG

mình xin trả lời thay mmo1991 để kiếm tí thanks nha :D
bạn cho minh hỏi là mình đk rồi và đã mua pos tu 10$, nhưng mình ko kiểm tra đưoc pos minh đã mua, và mình ko kiểm tra đượch tài khoản bạn chỉ mình với nhé
bạn đã mua pos rồi thì bạn vào trang position của trang JSS-Tripler đó ( nếu mới mua pos thì có thể nó sẽ chưa cập nhập ngay - chậm nhất là 1 tiếng - bt mua cái thấy luôn :D)
còn kiểm tra tài khoản thì có 2 loại tài khoản là tài khoản JSS ( nơi mình có thể rút tiền về đc) bạn có thể thấy ở ngay trang đầu tiên khi bạn đăng nhập (JSS Account Balance: xxx$), còn tài khoản JSS-Tripler ( tiền lãi đc cộng dồn hằng ngày vào đây) bạn có thể thấy ngay trang đầu tiên khi đăng nhập (JSS-Tripler Account Balance:xxx$ ) hoặc sau khi đăng nhập vào trong bảng điều khiển của JSS-Tripler bạn cũng có thể thấy nó hiện số màu đỏ ở bên cạnh cái Buy JSS-Tripler positions đó

---------- Post added at 01:12 AM ---------- Previous post was at 01:08 AM ----------

Cái posítion mới mua chả có ngày hết hạn như 2 cái mua = AP nữa.View attachment 6279
Hôm qua JSS-Tripler đã thực hiện restart bạn ạ! nên những pos nào có chữ restart converted nó sẽ chuyển vào trong JSS position (ma trận đó) - theo thông tin thì nó bảo việc đó sẽ mang lại lợi nhuận cao hơn (trong tương lai, nhưng thực tế ntn thì chưa biết :D)
nhưng acc nào mà tạo trước ngày 15/12/2011 đều khị dính restart hết ! may mình k bị :D

Cái posítion mới mua chả có ngày hết hạn như 2 cái mua = AP nữa.View attachment 6279

Hôm trước JSS Tripler mới restart lần 2,điều này có nghĩa 1 số position JSS Tripler sẽ convert sang JSS tạo thành ma trận
Mình cũng bị convert hơn 80 position,h đang chờ nó convert sang JSS để điền ma trận...
Cũng không ngờ lại restart nhanh thế,lần này cách lần thứ 1 có hơn 4 tháng,trong khi trên web admin bảo cách 6-18 tháng mới res 1 lần.
Mình đã viết mail gửi hết cho ref về vụ restart mới này,bác chưa đọc ah?

Last edited by a moderator:
A Payment Processor Account has not been recorded in the system,
so we know where to pay your commissions and requested withdrawals.
YOU MUST COMPLETE THIS INFORMATION IN YOUR PAYMENT PROCESSORS PAGE

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,244
Latest member
alibobo

Most viewed of week