Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
thêm cái nữa thế là có 5 pos chưa lấy RB vội nao được 10 cái RB 1 thể nhé ! mà chủ thớt cho mình hỏi tái đầu tư có được RB không

thêm cái nữa thế là có 5 pos chưa lấy RB vội nao được 10 cái RB 1 thể nhé ! mà chủ thớt cho mình hỏi tái đầu tư có được RB không

vẫn đc rb bình thường đó bạn

mình mất 3 pos gần hết hạn và được trả 9.7$ cho 3 pos khi res

---------- Post added at 08:14 AM ---------- Previous post was at 08:09 AM ----------

theo mình nghĩ khi nó trả tiền cho pos hết hạn có phải là số lãi còn lại của pos đấy sinh ra kô. vd nếu pos mua đc 60 ngày là thu về được 12$, khi res thì nó sẽ được đền bù 3$ cho 15 ngày còn lại.

Chán quá. Chẳng được đồng nào từ restart cả, cũng không được thêm ma trận nào vì không có bị convert mất post nào cả :(.

mình mất 3 pos gần hết hạn và được trả 9.7$ cho 3 pos khi res

---------- Post added at 08:14 AM ---------- Previous post was at 08:09 AM ----------

theo mình nghĩ khi nó trả tiền cho pos hết hạn có phải là số lãi còn lại của pos đấy sinh ra kô. vd nếu pos mua đc 60 ngày là thu về được 12$, khi res thì nó sẽ được đền bù 3$ cho 15 ngày còn lại.

không phải đâu,những ai ít po thì mới được đền bù nhiều
Mình mất 50 po mà được đền bù 1.1$=))

---------- Post added at 08:53 AM ---------- Previous post was at 08:52 AM ----------

Chán quá. Chẳng được đồng nào từ restart cả, cũng không được thêm ma trận nào vì không có bị convert mất post nào cả :(.

làm gì còn po nào trong diện res mà dính;))

---------- Post added at 08:54 AM ---------- Previous post was at 08:53 AM ----------

tớ bị mất đúng 1 pos và đc trả tiền đủ để mua 1 pos =))

thế thì res cũng như không...zzz

---------- Post added at 08:55 AM ---------- Previous post was at 08:54 AM ----------

Lai~ ngay` 24/5 sao chua ve LR nhi . ma trong JSS co thong bao da Paid roi` la sao ?

cứ đợi đi,mail báo trước tiền về sau

Cho mình hỏi. Mình chưa rút lần nào nên giờ muốn rút thử xem có bị trục gì không.
Rút xong ko dùng mà là lại dep vào để đầu tư thì có sao ko nhỉ. :binhsua41:

Cho mình hỏi. Mình chưa rút lần nào nên giờ muốn rút thử xem có bị trục gì không.

thì có lãi tiếp chứ sao nửa :binhsua39:

vô tư, rút đi mà xài, rút xong nếu thik thì dep vào lại còn ko thì lấy tiền đi hotel

- Mình bị 480 pos mà nó trả 16.6$ đây nè :-s

For a general explanation of how these calculations were made, see JSS-Tripler Restart FAQ.

Note: Some of the parameters used for the Restart were different from those in the FAQ.

In addition, the Restart calculations are final, so please do NOT submit help requests about them.

:))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,613
Latest member
vn88globalcom

Most viewed of week