Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
lái nó éo chịu chia . lệnh rút tiền nó nhảy lên 45 ngày rầu , mình đang còn pending 1 ngày nữa . hi vong sáng mai ngủ dậy thấy tiền !!!

Số tiền trong tài khoản của mình một phần là tiền đền bù rs. mình bấm vào withdraw funds nó hiện thế này này : "You did not select which balance you wish to withdraw from. " Chưa đủ post nên ko up hình được với lại tài khoản mình có 22.15$ mà nó cứ hiện cái dòng "You do not have enough funds to withdraw anything!" :|

bị giống y chang bạn này

you did not select which balance you wish to withdraw from
You do not have enough funds to withdraw anything!
mình đc đền bù 20$ cộng thêm số $ còn trong tk ,đều chuyển qua wallet để rút, nhưng khi rút nó hiện 2 dòng kia lên, không biết sao.
hay là số $ nó đền bù mình k đc rút, bác mmo1991 biết giải thích dùm

Nó tách số tiền trước khi profitshift và sau khi profitshift ra nhé. Phần nào trên 20$ mới rút dc :m020: mình có một acc hơn 80$ vào with nó tách làm 2. Một acc hơn 45$ vào thì not enough :m020:

Nó tách số tiền trước khi profitshift và sau khi profitshift ra nhé. Phần nào trên 20$ mới rút dc :m020: mình có một acc hơn 80$ vào with nó tách làm 2. Một acc hơn 45$ vào thì not enough :m020:
vậy ak, hèn gì rút mà nó báo k cho, híc k biết chờ tới khi nào mới rút đc

HY vọng cứ 45 ngày là 45 ngày nó trả thật, thế thì thích quá!

chả có thật nào, mấy cái lệnh rút ngày 23 thì trước đó là 1day nhưng hum bữa nó nhảy lên còn 2 days, hôm wa còn 1 day , hôm nay cứ 1 day hoàiiiiiii ..... 12-10 nó còn chưa trả nữa mà .... để ngày cho vui thôi :))

Có ai bị như mình không nhỷ! Daily Sales Profits Combined từ 11/08 - 11/20 được có 7.70 $! trong khi lúc đó mình còn 40 pos X_X

Có ace nào biết thằng này giờ nào nó cho vào xô rút 48h không.

Zzzz. Mình vào kiểm tra. có thấy chia lãi gộp đâu nhỉ. Từ ngày 20/11 tới giờ. Có ai bị như mình ko?
Tài khoản : 6xx.xxx

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week