Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Các bạn ơi , cho mình hỏi tí , hiện nay mình có tầm 4 nick , mỗi nick có tầm 35$ .
vào trang http://www.profitclicking.com/dashboard : CURRENTLY IN YOUR ACCOUNT 34.15
vào trang http://www.adclickxpress.com/members/wallet PC BASIC BALANCE 34.15

Vậy cho mình hỏi là có cách nào rút tiền ko ? và bây giờ đang rút theo cách nào ?
Thấy phía trên bảo rút bằng pre được , còn basic ko được , nhưng mình ko hiểu lắm .

à cho mình hỏi thêm tí nữa là có cách chuyển tiền từ tài khoản này sang tài khoản khác bằng gift card à ? hình như mất 10% phải ko ?

Thank nhiều .

Tiền trong basic bây h chỉ có thể mua credit để quảng cáo,không rút được,không mua package được
Bên Premium sau khi tiến hành Shift sẽ sát nhập sang site mới,còn tiền bên Premium về đâu thì chưa có thông tin chính thức

Tiền trong basic giờ để làm gì các bác có rút dc ko? giúp mình với

- - - Updated - - -

Mình có 302$ trong basic ai mua ko mình bán rẻ cho hic

thôi chấp nhận đau thương :)) chịu mất 1k8$ vậy , bên Premium ngon là được tiền lãi sẽ hoàn trả tiền nợ năm ngoái =)) , chơi với MMO cấm kêu than, từ năm ngoái đến năm nay về MO :)) đc mấy triệu đi chơi gái hết rồi :))

thôi chấp nhận đau thương :)) chịu mất 1k8$ vậy , bên Premium ngon là được tiền lãi sẽ hoàn trả tiền nợ năm ngoái =)) , chơi với MMO cấm kêu than, từ năm ngoái đến năm nay về MO :)) đc mấy triệu đi chơi gái hết rồi :))

Bác này có quả chữ ký độc nhỉ.

được sử dụng 10% tiền trong basic để mua package
Premium thì chưa có thông tin chính thức,thôi tốt nhất ngồi hóng,sau này ổn ổn thì chắc phải đầu tư 1 ít để rút được đống $ basic ra

10% này giống 20% hồi trước ý hả ? hay 10% này được mua trực tiếp ?

éo hiểu PC chơi cái món gì nữa Premium đang ngon giờ lại vứt chỗ , chuyển sang Basic ? tiền có phải là vỏ hến đâu cơ chứ đang ngon đang lành lại giở chứng , sao nó bảo ko chơi với PZ nữa mà trang mới lại thấy có nhỉ

éo hiểu PC chơi cái món gì nữa Premium đang ngon giờ lại vứt chỗ , chuyển sang Basic ? tiền có phải là vỏ hến đâu cơ chứ đang ngon đang lành lại giở chứng , sao nó bảo ko chơi với PZ nữa mà trang mới lại thấy có nhỉ

không bít nhưng premium thì chưa có thông tin gì

mấy bữa nay k có hóng tin tức!! Với cái tình hình này ai dám mạo hiểm 9 để lấy lại 1 đây chời!!!!! :binhsua53::binhsua53::binhsua53:

tập xác định từ lâu rồi, nó cho rút tiếp thì mừng không thì cũng cho e ấy R.I.P thui-_-! mà $ trong đó h mua dc ads credit thui hả, vậy treo dc mấy sites PTPs ko nhỉ!!!! cố gắng ăn dc chút nữa thì ăn

tập xác định từ lâu rồi, nó cho rút tiếp thì mừng không thì cũng cho e ấy R.I.P thui-_-! mà $ trong đó h mua dc ads credit thui hả, vậy treo dc mấy sites PTPs ko nhỉ!!!! cố gắng ăn dc chút nữa thì ăn

web bình thường nó còn không chịu acti , ptp chắc tết congo á

dạo này không thấy pre chia lãi nhĩ , nó hốt 1 mớ pre rùi trốn luôn rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00