Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
má ơi vẫn sống sao, hết basic -> pre -> rồi h qua cái này. k có tiền theo nữa rồi, ai mua acc mình bán cho

bác nào mua e bán lại 20$ hehe h k có tiền đầu tư, bác nào muốn chơi thì mua rồi dep vào chiến :binhsua07::binhsua07:
vpjgjw

Chờ mọi người đầu tư, khi nào có proof thì chiến. Site này với 10$ mỗi ngày lợi nhuận 0,2$, nếu đầu tư 100$ thì lợi nhuận mỗi ngày = 0.2*10 = 2$ à các thím. ??? Em chưa thủng lắm.

Có nên chiến em này không các bác. ....

ko biết bao giờ mới ngon trở lại đc :(( tiền premium giờ nó đóng băng lại thì làm cái gì vốn liếng của tôi cho hết vào Premium rồi hic , nó lại ko cho mua ngược lại số tiền đấy chứ thế mới chán hic hic 1k5 của tôi :((

ko biết bao giờ mới ngon trở lại đc :(( tiền premium giờ nó đóng băng lại thì làm cái gì vốn liếng của tôi cho hết vào Premium rồi hic , nó lại ko cho mua ngược lại số tiền đấy chứ thế mới chán hic hic 1k5 của tôi :((
Rõ khổ cho bác,dep them vao pre mong muon rut dc it basic,h thi fai dep them vao` de rut dc it pre ra. Tinh dep them vao de rut mot it ra ma hok biet dep vo lam sao

h chỉ có cách đầu tư thêm r tận dụng $ trong premium thôi

Your SolidTrust Pay account has been credited with $19.20.
Details are:

Transaction ID: 276037247

Member Name: adclickxpress

h chỉ có cách đầu tư thêm r tận dụng $ trong premium thôi

Your SolidTrust Pay account has been credited with $19.20.
Details are:

Transaction ID: 276037247

Member Name: adclickxpress
h đầu tư vô sao hướng dẫn dùm mình cái,nhìn vô cái mới ko hĩu gì hết

Hình như nó tự động chuyển 1 ít từ basic sang pre, và thay đổi chính sách tái đầu tư từ basic(10% lên thành 20%), site mới sẽ shift vào khoảng thời gian nào bác thớt nhỉ? để còn bik đường mà tái đầu tư

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,987
173,055
Latest member
tinnis

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week