[ADF.LY] - Các phương pháp kiếm tiền với Adf.ly

Up cho các bạn tiếp tục nghiên cứu! :D

Bạn cho hỏi, với adf.ly thì 1 IP được click tối đa bao nhiêu lần ( mà adf vẫn tính click hợp lệ ) và mỗi click có yêu cầu cách nhau bao nhiêu lâu hay không. Vì giả sử mình post link download phim, có 10 link download từ phần 1 -->10 chẳng hạn, thì người download click từng link để download ( click liên tiếp từ 1->10 , cứ click link 1 xong là sang link 2...-->10 ) thì sẽ được tính là bao nhiêu click ?

Bạn cho hỏi, với adf.ly thì 1 IP được click tối đa bao nhiêu lần ( mà adf vẫn tính click hợp lệ ) và mỗi click có yêu cầu cách nhau bao nhiêu lâu hay không. Vì giả sử mình post link download phim, có 10 link download từ phần 1 -->10 chẳng hạn, thì người download click từng link để download ( click liên tiếp từ 1->10 , cứ click link 1 xong là sang link 2...-->10 ) thì sẽ được tính là bao nhiêu click ?
Chỉ tính 1 click cho mỗi IP trong 24h.

Up cho các bạn tiếp tục nghiên cứu! :D

chơi cái này - mình để máy cả ngày nếu dùng blogger hay tắt máy ko sao cả

bạn nói rõ hơn về số tiền kiếm được cho 1000 visit vào blogger - mình xem ko hiểu lắm

Last edited:
chơi cái này - mình để máy cả ngày nếu dùng blogger hay tắt máy ko sao cả

bạn nói rõ hơn về số tiền kiếm được cho 1000 visit vào blogger - mình xem ko hiểu lắm
Chơi cái này đâu có liên quan gì đến tắt máy hay không đâu bạn.
Ví dụ giá IP của mỹ là 7$/1000 visitor, thì 1000 visitor từ mỹ vào blog của bạn thì bạn được 7$, dễ hiểu mà :D

có tý góp vui

chơi cái này dùng vps được ko ?

mình thấy kiếm tiền trên này có vẻ thấp có 0,2 $/1000 visit có cách nào làm tăng lên ko bạn - cứ đà này làm cả tháng chưa được 10 $ .

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,985
Latest member
minhhop22

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week