Matrix [ AditNetwork ] Tình Hình Adit đang rất tồi tệ !! anh em vào cho ý kiến để cùng nhau giải quyết .

Status
Not open for further replies.
Dear Hoang Duc:

Thank you for your email.

According to the Financial Department, withdrawals may take up to three weeks before the funds appear in your bank account. If you only made the request that recently as you have indicated, the funds will not have appeared yet.

We ask that you please be patient as your money will be received soon.

If you still have not received the funds after three weeks, then please follow up with us again at that time.

Thank you for your patience.

Regards,

KP
ADITnetwork.com
Customer Service Representative

nó trả lời đây nè !!!

Mọi người live support thử với nó cho ra lẽ xem, Tàu khựa nhưng cũng có người tốt người xấu chứ , ko gom nắm cả đám được :((

chat live chả giải quyết được vấn đề gì mà còn thêm bực :(

cái này tính ra là lừa đảo kinh tế xuyên quốc gia :) , chắc chắn có thằng tiếp tay chia lợi nhuận ở từng khu vực , không biết send mấy cha công an thì xử lý sao nhỉ

Cũng hên là anh hok chơi nó
Chứ hok giờ này anh cũng tâm trạng giống em rồi

Vay gio tam trang giong e ROI :binhsua04:

đã deep pz vào nó 39 ngày rồi anh em cho ý kiến nên giải quyết sao sắp hết hạn dispute rồi, ai support nó có mẫu thì giúp mọi người với

nó trả lời đây nè !!!

bảo nó tao rút từ 25/12 đến giờ là mấy week rồi
Nói thêm với nó là hồi trước mày bảo sẽ thanh toán trong vòng 7 ngày (không tính Thứ 7 và CN) mà sao giờ lại là 3 tuần?

dis thế nào được mấy bác thật ra nó đã scam đâu, giờ dis thì phải dis số lượng khủng may ra còn ăn

dispute PZ trước nhận tiền lại trước nào ae

Hôm nay mình thử xem nó quy đổi Ads point => CC như thế nào.

Hóa ra là chỉ với 10 Ads point = 1 CC

Mình nghĩ 100 Ads point = 1 CC mới đúng với thị trường chứ. Vì sau khi cải tổ thì Số lượng CC bị giảm đi 100 lần, và giá CC tăng lên 100 lần ???

Nếu cứ đà này CC sẽ bị mất giá liên tục. Nên đổi lại 100 Ads point = 1 CC mới cân bằng.

đã deep pz vào nó 39 ngày rồi anh em cho ý kiến nên giải quyết sao sắp hết hạn dispute rồi, ai support nó có mẫu thì giúp mọi người với

Dis lẹ còn kịp pạn, tương lai thằng này ảm đạm lắm rồi

Dis ngay và luôn nhé

mẫu gì, mình cũng dep vào nó pz và stp đc 39 ngày nè. hôm qua email cho nó yêu cầu đóng tài khoản và refund lại. hnay nó trả lời là ok và mất 20% fee vì đã mở tài khoản hơn 30 ngày. kèm theo hỏi rõ lý do của quyết định đấy. vừa email cho nó xong :)

vấn đề là nó chưa scam. giá CC nó giảm nên dis cũng sẽ khó khăn đấy :) nên mình yêu cầu nó close tài khoản và refund lại tiền. một phần là tài khoản của mình còn có thể dis nên nó mới đồng ý refund chăng????

để đêm nay nó trả lời rồi mình post toàn bộ nội dung lên đây cho mọi người xem

Nói pz là trc khi dep, giá cả như vầy, giờ giảm codn vầy, k như cam kết. Rồi nói thêm vụ trc pay 7 ngày , giờ 3 tuần, k như quảng cáo. Thế thôi là pz xử thắng r. K cần nhiều ng dis chung làm chi

- - - Updated - - -

Giống site yournewearning ấy, hồi trc lúc nó pay trễ, có mỗi mình dispute, vài ngày sau dù nó chuyển qua instant mình vẫn dc xử thắng :m058:

mấy ông sang trung quốc dự hội thảo đâu roài :binhsua08:. Mình ko chơi thày này cóc quan tâm

Nói pz là trc khi dep, giá cả như vầy, giờ giảm codn vầy, k như cam kết. Rồi nói thêm vụ trc pay 7 ngày , giờ 3 tuần, k như quảng cáo. Thế thôi là pz xử thắng r. K cần nhiều ng dis chung làm chi

- - - Updated - - -

Giống site yournewearning ấy, hồi trc lúc nó pay trễ, có mỗi mình dispute, vài ngày sau dù nó chuyển qua instant mình vẫn dc xử thắng :m058:
trình tiếng anh của bác chắc cao bác inbox hướng dẫn mình với dis thắng mình hậu tạ bác :p

Hôm nay mình thử xem nó quy đổi Ads point => CC như thế nào.

Hóa ra là chỉ với 10 Ads point = 1 CC

Mình nghĩ 100 Ads point = 1 CC mới đúng với thị trường chứ. Vì sau khi cải tổ thì Số lượng CC bị giảm đi 100 lần, và giá CC tăng lên 100 lần ???

Nếu cứ đà này CC sẽ bị mất giá liên tục. Nên đổi lại 100 Ads point = 1 CC mới cân bằng.

bọn nó không thằng nào ngu đâu , tụi nó có tính toán để ăn cả rồi , với mô hình rất lâu mới rút được tiền+ lãi suất quá cao nên từ đầu mình hok dám theo nó * *,may mà sáng suốt.
bình thường tiền ảo cũng có giá trị quy đổi sàn của nó, nếu nói cc là cổ phần thì như việc làm của thằng adit là hôm nay ông mày niêm yết giá 100$ , tụi mày mua đi ngày mai ông chỉnh lại giá 1$ cho chúng mày chết,ko lẽ thằng adit này là ông giời . , bây giờ tụi nó delay trả tiền cho thấy có dấu hiệu tẩu tán tài sản, bởi vì chả thế éo nào mà tiền nó thu về 4 tháng nay bây h lại ko nhả lại được 50%. Cái này nếu thằng nào ở bên nước nó khởi kiện thì có lẽ thắng được vì cái này rõ ràng là lừa đảo =), các bác dispute đc bao nhiêu thì dispute lẹ đi.nếu ko làm sớm thì tụi nó hốt tiền cao bay xa chạy là hết film

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,058
173,138
Latest member
anhtu06nn

Most viewed of week

Most discussed of week