Matrix [ AditNetwork ] Tình Hình Adit đang rất tồi tệ !! anh em vào cho ý kiến để cùng nhau giải quyết .

Status
Not open for further replies.

kid12114

Senior
Reactions
161
MR
0.000
vận động ae ai còn hạn dis pz thì dis nhanh chứ nó đang tẩu tán tiền dis muộn hoặc hết hạn là trắng mặt đó

mnnb123

Verified
Reactions
716
MR
0.000
Chat with me via Skype X.com
dis PZ thế nào các bạn :((

animax1991

Staff member
Super Moderator
MMO4ME United
Trusted Max
Solutions
6
Reactions
14,380
MR
1,223.816
$1,610.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
vận động ae ai còn hạn dis pz thì dis nhanh chứ nó đang tẩu tán tiền dis muộn hoặc hết hạn là trắng mặt đó

Đang phân vân wa ko bít nên dispute hay ko :( !

Ông anh sponsor bên Cali còn hi vọng gởi chụp cái thông tin acc của ổng nè
xem thấy cũng mê, bây giờ tê tái hehe

sleepy86

Newbie
Reactions
285
MR
0.000
Cái đệch thằng tàu khựa. Kiện thôi. Cmnn :(. Ae chuẩn bị vào dis đi may ra còn được tí cháo. Sáng nay vào site đã không vào được nữa rồi :(

Last edited by a moderator:
vâng và bây giờ xin trân trọng thông báo site vừa ko vào được, phải nói là dạo này liên tục những triệu chứng của cam, anh em nào còn hy vọng vào nó thì nên chuẩn bị sẵn tâm lý, anh em nào còn hạn dis thì dis ngay và luôn, ai cũng support tạo sức ép nó đi để nó đang tranh thủ tẩu tán tiền của anh em đó

mẫu gì, mình cũng dep vào nó pz và stp đc 39 ngày nè. hôm qua email cho nó yêu cầu đóng tài khoản và refund lại. hnay nó trả lời là ok và mất 20% fee vì đã mở tài khoản hơn 30 ngày. kèm theo hỏi rõ lý do của quyết định đấy. vừa email cho nó xong :)

ai giúp mình làm vụ này với nào.
ai dep stp ko dis với mình đi

Mình cũng không chơi thằng này,từ đầu đã thấy nó không ổn vì thấy lãi cao quá.
Lý do duy nhất nó khó khăn là không tìm được đầu ra cho CC (khách hàng mua qc) trong khi phải trả lãi quá cao!Thế nên lượng CC đẻ ra càng nhanh thì giá rớt càng thê thảm!
Với lại Qc kiểu này chỉ có các ông kiếm tiền trên mạng lướt,mục đích của các ông ấy là kiếm tiền chứ k phải mua hàng,nên convertion rate kém,nên về mặt chất lượng traffic không tốt!
Cách giải quyết thì...không có!Chia buồn với anh em!
MMO thì xác định là sẽ gặp và một khi đã gặp thì chấp nhận rủi ro!
bác tonghieu phân tích rất hay về chính sách cc của nó nè, ko ai mua nên nó down giá thê thảm là điều dễ hiểu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
423,918
176,393
Latest member
tommynguyen95

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week