Matrix [ AditNetwork ] Tình Hình Adit đang rất tồi tệ !! anh em vào cho ý kiến để cùng nhau giải quyết .

Status
Not open for further replies.
tình hình anh em dispute tới đâu rùi :|, mình thấy vẫn còn người chơi ADIT mà :|

[video=youtube;NpPXR8-c9mQ]http://www.youtube.com/watch?v=NpPXR8-c9mQ[/video]

Hội nghị hoành tờ ráng thế này mà đi SCAM ah :((

bác deep vào mấy chai mà em thấy bác hy vọng nó dữ zi bác

vừa thắng 1 cái dispute còn 1 cái nữa nếu 3 ngày nữa êm thì thu về luôn, acc adit vẫn chưa bị lock vẫn chuyển tiền cho upline được hy vọng tình hình sáng sủa quất luôn 2 mâm :v :v

vừa thắng 1 cái dispute còn 1 cái nữa nếu 3 ngày nữa êm thì thu về luôn, acc adit vẫn chưa bị lock vẫn chuyển tiền cho upline được hy vọng tình hình sáng sủa quất luôn 2 mâm :v :v

Chuyển cho upline được nó quất luôn upline thì sao. Sao cậu ác vậy :binhsua09:

Chuyển cho upline được nó quất luôn upline thì sao. Sao cậu ác vậy :binhsua09:
Mẹ nó quất luôn cả lũ thì nhộc :) Tớ cũng đang dispute không rõ tình hình thế nào. thằng này nó vẫn muốn làm ăn. chắc nó sẽ không giữ mình :)

Cho mình cái proof dispute thành công đi, đang tiến thoái lưỡng nan :(

Thấy bảo có người DIS thành công rồi mà không biết là bác nào nhỉ,có show phát cho ae coi đi.

Capture.PNG này thì proof dispute này :v nhớ thanks nhé

thấy trên MMG bọn nó vẫn còn bàn tán tiếp tục chơi ADIT kìa :(

thấy trên MMG bọn nó vẫn còn bàn tán tiếp tục chơi ADIT kìa :(

thì bác cứ chơi đi chứ bác dis làm gì,em thấy bữa giờ bác cứ tiếc nuối mãi thằng adit này, hỏi thật là bác deep vào bao nhiu mà xót của ghê thế

thì bác cứ chơi đi chứ bác dis làm gì,em thấy bữa giờ bác cứ tiếc nuối mãi thằng adit này, hỏi thật là bác deep vào bao nhiu mà xót của ghê thế

150 $ bác :( , ko đáng tiếc hả bác ...

mình gần 300$ đây, tiếc thì rất tiếc nhưng phải thực tế bác à, nhìn tiền thành giấy lộn thế còn hy vọng gì nữa mà bênh nó làm gì

nó thông báo cái gì liên quan đến CC này bác nào dịch hộ em với

Ad Package Extensions using CCs Will Expire Soon

Jan 30, 2013
Hello Everyone,

Please be advised Ad Package Extensions using CCs, expiring on Jan 31st, 2013 at 11:59pm PST.

If you want to convert ADs into CCs, then simply do to your back office, hover over "Points Exchange", click on "Consumer Credit<->Ad Point". Then go to the second section down that shows 10 Ad Points = 1 Consumer Credit. In the "Ad Point Quantity" box, plug in how many APs you want to trade for CCs. Plug in your Security Password and hit "Exchange Consumer Credit Point. Now you have more CCs to use to upgrade your package and it won't affect your balance you had prior to Jan 14th, 2013.

Have a great day and please circulate this to your entire groups.
Aditnetwork Ltd.

Thông báo 1: Mấy gói bác đầu tư sắp hết hạn thì các bác sớm gia hạn bằng CCs đi, vì nó sẽ đóng chức năng gia hạn gói đầu tư kể từ 31/1/2013 11:59 PM.

Thông báo 2: Hướng dẫn chuyển Ads point sang CCs.

huhu, đừng scam mà!! Mình sắp được pay mà thế này thì nản quá :(( hết tiền luôn. trông mong mình nó :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,985
Latest member
minhhop22

Most viewed of week

Most discussed of week