Matrix [ AditNetwork ] Tình Hình Adit đang rất tồi tệ !! anh em vào cho ý kiến để cùng nhau giải quyết .

Status
Not open for further replies.
Đọc cái room Adit trên Skype mà buồn cho anh em.Anh Eric đã để mất quá nhiều niềm tin và uy tín sau khi Zeek die.Trước nghĩ anh là 1 người có tầm và có tâm, nhưng thực sự thì không phải vậy.Chia buồn cùng anh em Adit!

-Xã hội bây giờ toàn đặt lợi ích CÁ NHÂN lên hàng đầu thui. chán cái xã hội CÁ NHÂN này lắm rùi.
:binhsua10:

Hôm nay giá CC em nó là 0.114 :binhsua04:

Đọc cái room Adit trên Skype mà buồn cho anh em.Anh Eric đã để mất quá nhiều niềm tin và uy tín sau khi Zeek die.Trước nghĩ anh là 1 người có tầm và có tâm, nhưng thực sự thì không phải vậy.Chia buồn cùng anh em Adit!

Bác nói chuẩn quá

giờ ngày nào cũng ngồi kick !! hi vọng 1 ngày nó trở lại !! gia sản em nằm trong adit rồi !!
Chả hiểu nổi các bác nữa. giờ vẫn còn niềm tin cho nó nữa à. Bác linh chơi đến 8 tháng rồi mà không có lợi nhuận kia kìa

-Xã hội bây giờ toàn đặt lợi ích CÁ NHÂN lên hàng đầu thui. chán cái xã hội CÁ NHÂN này lắm rùi.
:binhsua10:

đi đâu chẳng thế ^^
cứ bảo làm việc công vì lợi ích chung là sẽ hỏi câu đầu tiên "thế khi làm em được gì hok?"
đơn giản là thế :)) có lợi thì làm không thì quên luôn
chứ chẳng bgio` quan tâm là hành động hoặc công việc của mình giúp ích cho ng` khác và bản thân mình như thế nào cả :)

đâu chỉ riêng gì vụ adit, sau khi zeek, nhiều người theo anh ta vào các chương trình con đường vàng, Go, wealth..., bidify,..anh em nhà zeek 1, zeek 2..rùi tiếp theo đến vụ adit khiến cho nhiều ae chết điêu chết đứng, đưa nhau xuống hố. bye eric. thích được lãnh đạo người khác mà với cái tâm cài tầm như vậy thì có ,à lãnh đạn sớm

các bác cứ hy vọng đi nhé, khi mà số lượng adpoint qc ngày 1 tăng lên thì cc nó thừa thải ra cả đống, thực ra mấy hôm nay có dấu hiệu đứng giá hoặc tăng nhẹ là bởi vì những người ra bán cũng chả có ai mua nên người ta cũng giữ cc lại ngâm giấm chờ thời thôi, các bác càng đợi adit nó càng mừng

Ví dụ bạn dùng 5000$ để mua CC trước ngày 14/1/2013

5000 $ /0.055 = 90909 CC ( trước ngày 14/1/2013 )
90909 CC x 8 = 727272 CC ( ngày 14/1/2013 CC được x 8 )
727272 CC /100 = 7272 CC ( ngày 14/1/2013 CC giảm 100 lần )
7272 CC x 2 = 14544 CC ( Tháng 3 , CC bonus x 2 )
14544 CC x 2 = 29088 CC ( Tháng 5, CC bonus x 2 )
29088 CC x 0.3$/CC = 8726.4 $ ( Giá CC lúc này tiên đoán là 0.3$/CC )
8726.4 - 5000 = 3726.4 $ lợi nhuận ???
Theo như ví dụ trong clip ( phút 29 ).

Như vậy với 29088 CC thì chỉ cần CC giữ ở giá 0.17$ là bạn đã huế vốn rồi và giá hiện tại là 0.166$( Max chỉ mới tính số CC đầu tư, chưa cộng dồn lượng CC quy đổi ra từ Ads points ). Max thấy giá CC đang có xu hướng tăng lên đến 0.2$ , đúng như dự kiến ban đầu của ADIT : 100Ads point = 10 CC = 2$/Day. ( Thông tin này từ haichau, trước khi mình ref cho bác ấy )

Vấn đề là liệu nó có đủ uy tín để mình tiếp tục chờ nó tới đầu tháng 5???

Xin thêm ý kiến mọi người !

Như vậy với 29088 CC thì chỉ cần CC giữ ở giá 0.17$ là bạn đã huế vốn rồi và giá hiện tại là 0.166$( Max chỉ mới tính số CC đầu tư, chưa cộng dồn lượng CC quy đổi ra từ Ads points ). Max thấy giá CC đang có xu hướng tăng lên đến 0.2$ , đúng như dự kiến ban đầu của ADIT : 100Ads point = 10 CC = 2$/Day. ( Thông tin này từ haichau, trước khi mình ref cho bác ấy )

Vấn đề là liệu nó có đủ uy tín để mình tiếp tục chờ nó tới đầu tháng 5???

Xin thêm ý kiến mọi người !
Nếu nó uy tín thì đã không thế này, chời gì mà cả 5.6 tháng rời chưa có lời ?

mình nghĩ tạm thời mọi người cứ xem 20 ads mỗi ngày đi, chứ suy nghĩ về nó hoài thì mệt mỏi lắm... chuyện gì tới thì tới chứ biết sao bây giờ? ráng đợi đến tháng 4 bán cc vớt được đồng nào hay đồng đó vậy ;)

Trên lý thuyết hình như là 4 tháng trở đi bắt đầu lãi đậm
Mà thực tế thì botay.com
Nói không với khựa cũng hên là mình nghèo hok có tiền chơi nó chứ không giờ ra ngồi đầu đường rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week