Matrix Admax -a dmax.me - Site Revshare ROI 150% có cổng PZ

Status
Not open for further replies.
Cái đó Không trách thớt đc nhé (Không phải tớ bênh đâu mà cần tìm hiểu kỹ trước khi DEP)
1. Thớt nó chỉ giới thiệu site không bắt các bác phải DEP tiền vào
2. Nó có cam thì cũng chỉ cam tiền RB của các bác (hứa mà ko giữ lời)
3. Clone nick để câu ref (Cái này thường vì ai chả có 2-3 nick clone trong này)
4. Trước khi DEP tiền cần xem xét kỹ về Site, Plan, min DEP, Min rút để tính toán lượng DEP bao nhiêu là vừa đủ. không nên DEP theo phong trào, tâm lý số đông sẽ làm hại các bạn)
5. Cần chuẩn bị tâm thế mất tiền vì không cái này là thể loại ponzi (nó thế nào thì các bạn biết rùi)
6. Cần tính toán cụ thể về vốn DEP bao nhiêu để đủ hoàn vốn trong thời gian ngắn nhất (Phải suy nghĩ động não nhiều đấy. thường là các site Revshare phải DEP với số vốn lớn vài chục $ mới nhìn thấy lãi. Có người Dep có 10$ thì nhìn thấy ngay là ko có lãi rùi
7. Revshare mà bắt mua lại tới 40%=> tránh xa (Hồi vốn khó)
8. Căn giờ để DEP và mua share. Tốt nhất là ngay phút đầu tiên site chạy, sau 10-15' cũng không nên DEP(chỉ 1 số ít site uy tín, lượng join nhiều thì DEP sau mới có thể có lãi.)

9. Mất tiền thì thôi. Thớt có thể cũng mất tiền giống bạn còn đòi RCB làm gì. Nó hết tiền không thể trả cho bạn đc thì cam là phải rùi.
10. Thớt vừa ăn 1 quả cam đậm bên ADrevIncome.com (Toppic của tớ) mất 50$. Tớ biết vì Thớt là ref của tớ ở site đó và ở site này chắc cũng mất 50$ ban đầu DEP đó.
Cuối cùng là các bạn nên chịu trách nhiệm với tiền của mình. Đừng đầu tư bừa bãi mà mất tiền oan. Các bạn cũng phải hiểu những người giới thiệu site cũng chỉ là những invester bình thường như các bạn thui. Đừng có nghĩ họ cao siêu quá.
Cũng lần đâu chơi . chưa hiểu nhiều . nhưng thks cậu . Sẽ rút ra kinh nghiệm từ lần này :binhsua162:

Cũng lần đâu chơi . chưa hiểu nhiều . nhưng thks cậu . Sẽ rút ra kinh nghiệm từ lần này :binhsua162:

Cái vụ Thớt Cam giờ mình mới biết nhưng mà nói cho cùng thì cũng chẳng trách đc ai. Tiền của mình, mình phải biết giữ. chứ hở ra là có thằng cướp liền ah.

Cái vụ Thớt Cam giờ mình mới biết nhưng mà nói cho cùng thì cũng chẳng trách đc ai. Tiền của mình, mình phải biết giữ. chứ hở ra là có thằng cướp liền ah.
Thế giờ ngồi chờ site nó ra lãi hay phải dis pz cậu ?

Thế giờ ngồi chờ site nó ra lãi hay phải dis pz cậu ?

Ngồi chờ đi. Có thể là 5 ngày, 10 ngày, 20 ngày ... 100 ngày.... và lâu hơn nữa. Dạng site này nó không Scam mà chỉ là nó không có nguồn thu để chia lãi. Mà nó không Scam thì cậu dis PZ kiểu gì. lấy lý do gì để Dis

nói chung site nào có pz tớ cạch . Gặp kiểu dis này tuy không dis được nhưng nó làm dòng tiền bị chững lại ==> vỡ mồm :binhsua155:

Mới lần đầu chơi mà thất bại như vậy rồi nè :binhsua72:

vậy dạng site này có pz hay ko cũng như ko :binhsua155:

đúng đấy ! không những thế mà nên hạn chế chơi site revshare có payza nữa, chứ không như thớt nói là có pz thì yên tâm đâu nhé... vì có thằng dispute phát là dòng tiền bị chậm lại ngay :binhsua155: tìm site nào hầm hố mà theo thôi ( hiện đang là ad cash blast ) hoặc chơi ngay từ lúc site launch

Em nó ngỏm củ tỏi rồi. Ặc ... xiền nằm chết zi trong đó.

Open file a dispute Payza đi các cậu. Có thông tin site scam trên MMG rồi mà. Chần chừ gì nữa ... Ài

Có thông tin scam rồi à các bác. Hix lại thêm 1 bài học kinh nghiệm,

Thế giờ dispute như nào ai dispute phát rồi úp lên ae tham khảo coi :binhsua160:

Hôm qua nó vẫn lên tí lãi nhưng chả ăn thua, giờ kệ nó, cả tháng vào check 1 lần.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week