Matrix Admediaprofit.com Share kết hợp Binary,sắp Lanch, Site tiềm năng

Status
Not open for further replies.

sharingtb

Senior
Reactions
1,522
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!

Chi tiết về Admediaprofit.com
  • Nó là dạng RevShare với 10$/Adpack và hết hạn khi đạt đủ 13$ ( Tức lãi 130%)
  • Nó trích 90% lợi nhuận từ Adpack được mua để chia lợi nhuận cho member.
  • Min rút 10$, paid sau 24h Request. Được quảng cáo là rút tiền rất nhanh.
  • Hoa hồng 5% cho 1 tầng duy nhất.
  • Ngoài ra còn có cái khá hấp dẫn là hoa hồng hệ thống.Nó xếp 2 chân giống như UPC trước nên cái này đưa ra chiến thuật hợp lí thì tất cả anh em đều có lợi.
  • Site chấp nhận PZ và STP.

Về cơ bản là thế.Site này còn hơn 1 ngày nữa mới chạy hơn nữa nó có cái binary nên chắc chắn sẽ hot.Anh em ngâm cứu canh giờ chiến thì chắc sẽ không thiệt.
Vì nó có Binary 2 chân nên mình sẽ có chế độ hỗ trợ cho anh em 1 chân khi làm Ref của mình. Việc hỗ trợ 1 chân sẽ khóa sau 24h tính từ thời điểm này vì mình còn tạo acc, dep tiền, canh mua Adpack nữa.

Chế độ hỗ trợ 1 chân như thế nào :

Các bạn sẽ đăng kí dưới link Ref của mình. Tất cả đều đăng kí chọn Right hết. Sau 24h mình sẽ đăng kí 1 acc dưới cùng tận cùng phía dưới các bạn và Deposit ít nhất 10 Adpack là 100$. Như vậy sẽ lợi cho anh em ăn Binary và tuyển Ref. Dĩ nhiên ai ref sớm sẽ có lợi vì toàn bộ Ref của mình sẽ sắp theo 1 dây từ trên xuống dưới,ai ở trên sẽ có cơ hội có được nhiều Ref và ăn Binary sẽ được cao hơn.

Mình sẽ RB 80% những gì nhận được từ Ref trực tiếp nhé. Tức bằng 4% tổng số tiền bạn đầu tư.

Chú ý check User sponser là sharingmmg
Sponser ID: 1522354 (Nguyen Duy Hien)

Last edited by a moderator:
Các bạn cứ Reg trước sẽ có lợi hơn người Reg sau.Mình nghe ngóng tình hình nếu ok sẽ chiến!

1 vé
Your username : pthoang61
Your Registration Id : 6513722

ham hố ref theo
Registration No : 4857073
Login User Name : 70000

Mới reg: No No : 1337664 .
user: lohan53
Hóng hớt xem sao

Thanks for share!!!

Chủ thớt còn thiếu em 12.4$ chưa RCB Adbiz. Em pm yahoo rồi mà không thấy trả lời!
Ok Sorry mình quên mất.Cả ngày qua đi sn bạn, tối thì bị xòe xe nên cũng chẳng bật yahoo onl chứ không phải ko trả lời nhé.T chẳng quịt tiền RCB đó đâu.Yên tâm :D

@All anh em: Mọi người ai có Skype thì add Skype mình nhé: phannguyentb
Ae tạo group hóng cho xôm,đặc biệt là lúc nó run thì vào update tình hình sẽ nhanh hơn.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week