Matrix Admediaprofit.com Share kết hợp Binary,sắp Lanch, Site tiềm năng

Status
Not open for further replies.
Mình thấy Site này có vấn đề thật. Không tạo được ticket, Skype không online. Gửi tiền thì lỗi tùm lum. Support rất vớ vẩn. Thấy ngon định chiến nhưng tình hình này chắc nghỉ.
Cậu gửi tớ user và transaction Dep để t nói chuyện Admin coi nào.Có thể cậu add sau này nên nó ko trả lời do nhiều quá.T hỏi linh tinh thì nó vẫn trả lời.Pm vào inbox t nhé!

Cậu gửi tớ user và transaction Dep để t nói chuyện Admin coi nào.Có thể cậu add sau này nên nó ko trả lời do nhiều quá.T hỏi linh tinh thì nó vẫn trả lời.Pm vào inbox t nhé!

Mình đãc nc với nó qua Skype
Nó bảo nó sẽ thêm vào bằng tay. Nhưng vẫn chưa thấy xiền đâu. Hơn 2 tiếng đồng hồ rùi:binhsua06:
Ah mà inbox cho bác nhưng nó báo lỗi inbox của bác bị Limit. hiiiiiiiiiiii

Mình đãc nc với nó qua Skype
Nó bảo nó sẽ thêm vào bằng tay. Nhưng vẫn chưa thấy xiền đâu. Hơn 2 tiếng đồng hồ rùi:binhsua06:
Ah mà inbox cho bác nhưng nó báo lỗi inbox của bác bị Limit. hiiiiiiiiiiii
Ừa, vậy đợi xem.Tưởng nc nhưng nó không trả lời :D

Rình mò từ sáng qua tới giờ mới thấy nó online đấy.
Chắc sẽ kiệt với thằng này
Mà bác phân biệt thế
RCB cho bọn Tây 100% trên MMG mà với anh em RCB có 80% vậy.

Rình mò từ sáng qua tới giờ mới thấy nó online đấy.
Chắc sẽ kiệt với thằng này
Mà bác phân biệt thế
RCB cho bọn Tây 100% trên MMG mà với anh em RCB có 80% vậy.
100% lần đầu còn 90% các lần tiếp theo.Tụi nó chủ yếu nhận qua PZ chứ VN thì hầu hết đâu chơi PZ, toàn thích nhận PM mà.
Hơn nữa tụi trên MMG đều có team riêng của nó (không lớn thì nhỏ) tụi nó join cũng chất lượng hơn member VN. MMG join 10 chơi 9 còn VN có khi join 20 nhưng chơi chỉ 1-2.

Site này chắc dừng lại tại đây thôi, đừng anh em nào dep. Có quá nhiều bất cập về Admin lẫn cách tổ chức Site. Số thành viên trên bộ đếm của site có vẻ là thật (vì nguyên Team mình đã tầm 1700 member rồi) nhưng số tiền thì 90% là Fake, không làm gì mà được đến con số 55.000$ đã Dep vào đâu.Anh em cũng không mất gì cả, mất công Reg acc xíu thôi.Mod đi qua closed topic giúp mình.

Hẹn anh em ở Site của Yodaman như mình đã nói ở trên.Ae nào quan tâm thì đăng kí email mình sẽ gửi thông tin khi có cập nhật.

100% lần đầu còn 90% các lần tiếp theo.Tụi nó chủ yếu nhận qua PZ chứ VN thì hầu hết đâu chơi PZ, toàn thích nhận PM mà.
Hơn nữa tụi trên MMG đều có team riêng của nó (không lớn thì nhỏ) tụi nó join cũng chất lượng hơn member VN. MMG join 10 chơi 9 còn VN có khi join 20 nhưng chơi chỉ 1-2.

Site này chắc dừng lại tại đây thôi, đừng anh em nào dep. Có quá nhiều bất cập về Admin lẫn cách tổ chức Site. Số thành viên trên bộ đếm của site có vẻ là thật (vì nguyên Team mình đã tầm 1700 member rồi) nhưng số tiền thì 90% là Fake, không làm gì mà được đến con số 55.000$ đã Dep vào đâu.Anh em cũng không mất gì cả, mất công Reg acc xíu thôi.Mod đi qua closed topic giúp mình.

Hẹn anh em ở Site của Yodaman như mình đã nói ở trên.Ae nào quan tâm thì đăng kí email mình sẽ gửi thông tin khi có cập nhật.

Site này chết yểu rùi. Support vớ vẩn. Số tiền mình Dep vào tới giờ này nó vẫn chưa phục hồi lại cho mình. Admin thì online đc một chốc rồi im lìm suốt.
Từ sáng mình đã nhờ Mod Close 2pic của mình trong Box tuyển REF. Nếu nó phục hồi lại đc tiền của mình thì mình chiến số đó và rút nhanh. Còn ko thì chịu mất.:binhsua09:

Cập nhật!
Rình mò mãi mới thấy admin online. Tớ nhảy vào chất vấn nó luôn. Nó đã cộng tiền vào tài khoản cho tớ. Nhưng mà như bác sharingtb đã nói. Anh em nên cẩn thận trước khi Dep tiền vào site này.

Không ai chiến em này sao?
Suport đã được cải thiện, STP cũng đã được add.
Proof mới nhận được nè:
Payment Details

Date: July 11, 2013 8:15:57 AM
Amount Sent: $266.00 USD
Sender Name: admediaprofit
Sender Email: [email protected]
Reference Number:
View the details of this transaction by logging into your Payza account.

Bác dep bao nhiêu vào thế ,chơi đc 1 vòng chưa

Lúc đầu dep 400pz, rồi thấy bác thớt cảnh báo này nọ nhưng lỡ dep $ rồi biết làm thế nào..phóng lao phải theo lao thôi. Mặc kệ đến đâu hay đến đó.

Dep cổng nào rút cổng đó,
Hiện tại chưa cho rút PM, EGO
Mỗi ngày chỉ được rút 1 lần.

- - - Updated - - -

Mới run tối hôm qua mà, 23h30 đêm hôm qua mới cho mua Ads pack mà

Tình hình là tớ Dep vào 10$ mua share ngay đầu tiên nhưng nó lỗi không chia lãi. Mình support ầm ĩ thì đến 7h sáng hôm qua mới đc chia lãi và đến tận chiều nay lãi mới tăng lên 8.645$.
Site cực kỳ nhiều lỗi và support cực kém.
Xác định là mất 10$ từ đầu rùi nên nếu nó chia lãi đủ 10$ sẽ rút. Nói chung là hi vọng vậy thôi. Chứ giờ làm sao mà lên nổi 10$ :binhsua46:

Hàng tiếp tục về.........
Payment Details

Date: July 12, 2013 11:22:24 AM
Amount Sent: $249.85 USD
Sender Name: admediaprofit
Sender Email: [email protected]
Reference Number:
View the details of this transaction by logging into your Payza account.

- - - Updated - - -

Thớt đâu mất rồi nhỉ? có lẽ nào thớt không rcb cho mình nữa??

- - - Updated - - -

thế thì bác lãi rồi nhỉ ?

- - - Updated - - -

Tớ không chơi Site này và không dep cũng không nâng cấp gì nữa nên đâu được hưởng cái gì đâu cậu.Tớ cũng thông báo đàng hoàng tới tất cả anh em rồi chứ cũng đâu phải loại chộp giật? Vì không chơi nữa,và cũng nghĩ không anh em nào chơi nên nhờ mod closed và tớ không vào topic nữa chứ không phải cố tình lặn làm gì.Nếu cậu thấy không hợp lí thì có thể chụp hình số Adpack lại, gửi vào mail sharingmmo@ gmail.com cho t. T sẽ RB cho cậu qua Pz.

Cậu có thể chat với thằng admin xem free member có được com và paid ko.Thanks cậu!

Last edited by a moderator:
Thớt không rcb đâu. Thớt không chơi site này mà. Có mỗi 2 người chơi ah. 1 share tớ đã được chia lãi tới 12.945$. Đang chờ đủ 13$ là rút luôn.

*** Great News ! ***

You have successfully received money from a registered SolidTrust
Pay member! Keep this email as your receipt.

From STPay member email: [email protected]
From STPay username: admediaprofit
Transaction ID Number: 276098382
Amount: 16.15
Details (if provided): Transfer: ad pack gain

PROTECT YOUR PASSWORDS - do not share passwords with anyone,
change them regularly, and make them hard to guess! Your
SolidTrust Pay account is valuable - guard it carefully.

Thank you for your business. Should you require further
assistance do not hesitate to contact us.

- - - Updated - - -

Thằng này không ai chơi thế mà lại hay.

Một mình một ngựa với site này..........
*** Great News ! ***

You have successfully received money from a registered SolidTrust
Pay member! Keep this email as your receipt.

From STPay member email: [email protected]
From STPay username: admediaprofit
Transaction ID Number: 276114780
Amount: 11.78
Details (if provided): Transfer: adpack gain

PROTECT YOUR PASSWORDS - do not share passwords with anyone,
change them regularly, and make them hard to guess! Your
SolidTrust Pay account is valuable - guard it carefully.

Thank you for your business. Should you require further
assistance do not hesitate to contact us.

vì sharingtb không chơi site này nữa nên anh em nào muốn chơi site này tiếp thì theo mình bên topic tuyển ref cũng được :D, mình cũng đang chơi site này và đang ăn lãi ổn định + tái đầu tư :D.

vì sharingtb không chơi site này nữa nên anh em nào muốn chơi site này tiếp thì theo mình bên topic tuyển ref cũng được :D, mình cũng đang chơi site này và đang ăn lãi ổn định + tái đầu tư :D.

Hóa ra không phải chỉ có một mình mình chiến site này mà vẫn có những người khác đang chiến hehe.
Bác Sharingtb cũng chuẩn bị quay lại chiến site này rồi ... up top lên nào...........

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,465
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week