Matrix Admediaprofit.com Share kết hợp Binary,sắp Lanch, Site tiềm năng

Status
Not open for further replies.
Chào bạn,

Bạn bổ sung thêm chi tiết và 1 số điều kiện theo rule box Matrix Investment nha.

Thanks,
Mod cho nợ đến chiều.Site đang Prelanch mà.Đến chiều 17h anh em đăng kí xong xuôi thì t mới làm 1 acc chót và Dep vào,sẽ có proof.

- - - Updated - - -

Chào bạn,

Bạn bổ sung thêm chi tiết và 1 số điều kiện theo rule box Matrix Investment nha.

Thanks,
Mod cho nợ đến chiều.Site đang Prelanch mà.Đến chiều 17h anh em đăng kí xong xuôi thì t mới làm 1 acc chót và Dep vào,sẽ có proof.

Name : TranNgocQuyen
Registration No : 3876461

theo thớt thử
Your username :mrquyen

Last edited by a moderator:
Thông tin Fund tiền vào site là hơn 16k.Trong khi mình thử Fund tất cả các cổng thì chỉ có PM hoạt động. Site này Admin là tụi Ấn và có vẻ như Ấn join rất nhiều.Có 2 trường hợp xảy ra: Hoặc con số 16k kia là Fake, hoặc 90% số tiền dep vào đó đều của tụi Ấn (vì tụi nó cũng thích PM như VN mình vậy).Tụi trên MMG thì có vẻ hoài nghi nhiều hơn.

Xét về hệ thống thì trong Ref của mình 1 cánh toàn aeVN thì không nói, được tầm hơn 50 ae, còn phía bên kia toàn Ref trên MMG và tụi nó tuyển ref vào khoảng 1200Ref. Thấy join nhiều nhưng chơi chắc có lẽ ko được bao nhiêu.Ae đợi mình cập nhật thông tin thêm trên này hãy chiến nhé.

Nó sẽ lanch vào lúc 19h giờ VN

Site đã dời lại một ngày để đợi Ver STP + PZ xong vì hiện tại dep vẫn còn manual.Thêm 1 ngày để ae ngâm cứu thêm.:D

Mình mới Dep qua cổng PM nhưng không có cập nhật $ trong tài khoản
không gửi được support trong trang support.
Site vẫn chưa hoàn thiện. Cảnh báo anh em cẩn thận kiểm tra trước khi Dep

Mình mới Dep qua cổng PM nhưng không có cập nhật $ trong tài khoản
không gửi được support trong trang support.
Site vẫn chưa hoàn thiện. Cảnh báo anh em cẩn thận kiểm tra trước khi Dep
PM t user của cậu.Gửi thêm transaction Dep luôn để pm thằng Admin coi sao.
Hoặc cậu add skype hỏi trực tiếp nó: admediaprofit

Hóng ngày mai dep pz vậy. còn một mớ pz định dep vào thằng này

site đã cho dep rồi nhé, lên 3k6 mem rồi :D, bọn Ấn máu thật :D

RETURNCODE=211&DESCRIPTION=Invalid%20format%20for%20parameter%20USER.%20Value%20must%20be%20a%20valid%20e-mail%20address%20in%20the%20following%20format%3a%20username%40example.com.&REFERENCENUMBER=&TESTMODE=0
vào dep mà nó báo thế này thì dep sao được

RETURNCODE=211&DESCRIPTION=Invalid%20format%20for%20parameter%20USER.%20Value%20must%20be%20a%20valid%20e-mail%20address%20in%20the%20following%20format%3a%20username%40example.com.&REFERENCENUMBER=&TESTMODE=0
vào dep mà nó báo thế này thì dep sao được
Dep PZ vẫn phải dep bằng tay chọn Other rồi Dep.Thằng Admin nói hôm nay sẽ Ver được STP và PZ, sẽ Dep tự động và instant.
Nếu từ giờ đến trước 5h chiều mọi việc Dep ok thì anh em hãy chơi, còn lại trục trặc thì nghỉ. Nếu có chơi cũng chơi dưới 50$ thôi, kiếm ít tiền ăn sáng :D

Sắp có 1 site REvShare mới ra được quảng cáo rầm rộ trên MMG,admin là supporter uy tín yodaman (admin site AetherAdvance anh VietSu giới thiệu đó),banner,email quảng cáo chúng nó gửi trước cả mớ rồi.Hi vọng site đó sẽ ngon.Anh em nào quan tâm thì vào link xem,có thêm thông tin mình sẽ gửi email.

Mình thấy Site này có vấn đề thật. Không tạo được ticket, Skype không online. Gửi tiền thì lỗi tùm lum. Support rất vớ vẩn. Thấy ngon định chiến nhưng tình hình này chắc nghỉ.

Mình thấy Site này có vấn đề thật. Không tạo được ticket, Skype không online. Gửi tiền thì lỗi tùm lum. Support rất vớ vẩn. Thấy ngon định chiến nhưng tình hình này chắc nghỉ.
định chơi em nó ít mà xem ra thế này là nghỉ rồi đây

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week