Matrix AdMoreProfit - AdMoreProfit.com - Free 100PV, matrix 2x5. Thêm một Zeek Clone

Status
Not open for further replies.
??? Nó chết lâu rùi :D
mình biết nó chết lâu rồi - ý mình tuổi thọ của zeek là bao lâu thôi .
à mà bạn chơi site này - đắng tin vào 1 tiwter hay 1 acc cho 1 twiter vậy ?
mình có nhiều acc - hết 60 ngày để vậy 10 ngày - sau đó up tiền vào thì tính 80 ngày lãi hay 90 ngày lãi
( có trừ điểm hay giữ nguyên khi để vậy ko up tiền )

Last edited:
Admore hơn 10 ngày rồi vẫn chưa nhận được tiền?có ai bị thế không?:(
Mình từ ngày 24 vẫn chưa thấy tiền về. Hôm nay ngày 5 rùi. Nếu không thấy chắc phải support. Admin đã cập nhật lại FAQ rùi cậu nhé. Sẽ mất khoảng 10 ngày để tiền về
mình biết nó chết lâu rồi - ý mình tuổi thọ của zeek là bao lâu thôi .
à mà bạn chơi site này - đắng tin vào 1 tiwter hay 1 acc cho 1 twiter vậy ?
mình có nhiều acc - hết 60 ngày để vậy 10 ngày - sau đó up tiền vào thì tính 80 ngày lãi hay 90 ngày lãi
( có trừ điểm hay giữ nguyên khi để vậy ko up tiền )
Tuổi thọ của zeek thì mình chả nhớ nên cũng không trả lời đc cậu. Nếu cần cậu có thể seach google hoặc seach ngay trên forum này. Còn mình thì seach trên MMG thấy topic đầu tiên giới thiệu về nó là ngày 03.01.2011 và close vào ngày 13.08.2012. Tuy nhiên đến tận bây giờ nó vẫ đc thảo luận sôi nổi tại MMG
Sắp đến ngày up, bác đừng làm e run :(
Run thì đừng UP :D

sao của mình lãi xuất thấp quá ta, click đầy đủ từ đầu đến cuối, tới lúc upgrade chưa dc 200vip, sau khi up rồi nó chia lãi cũng thấp, ngày thường được chưa tới 1,5% còn T7 thì chỉ dc 1%, có ai bị giống mình ko

3acc đều giống như nhau, hay do mình dùng classfiedgiant

một ngày được bao nhiêu tiền - 1 tháng được bao nhiêu bạn ?

mình hỏi cái acc 200 point thì up 10$ kìa - chứ đâu hỏi cái acc 250-300 đâu bạn.

sao chiều hôm nay chạy code nó toàn báo lỗi ko vậy
200 point up 10$ còn 100 thì chia mỗi ngày khoảng 1,5% cả point cả $. Nếu 50% thì được ` 0,8$/ngày nếu được chia 1,5%

200 point up 10$ còn 100 thì chia mỗi ngày khoảng 1,5% cả point cả $. Nếu 50% thì được ` 0,8$/ngày nếu được chia 1,5%
0,8 $ cho 1 ngày ( với acc 200 point khi up tiền ) đúng ko ?

mình hỏi cái acc 200 point thì up 10$ kìa - chứ đâu hỏi cái acc 250-300 đâu bạn.

sao chiều hôm nay chạy code nó toàn báo lỗi ko vậy
0,8 $ cho 1 ngày ( với acc 200 point khi up tiền ) đúng ko ?

Cơ bản là thế này:
Ban đầu admin cho bạn vay 100 point (100$) để bắt đầu. Sau đó mỗi ngày bạn phải post quảng cáo rồi gửi link quảng cáo đó cho admin xác nhận và chia lãi. Lãi đc tính trên cơ sở cộng dồn. Tuwf 1.5-2%/ngày.

Sau khi hết hạn 60 ngày bạn cần up 10$ lên Sliver để số point đó chuyển sang VIP. Đồng thời bạn cũng sẽ được cộng thêm 10 point sau khi up 10$. Như vậy nếu cậu Up lên Sliver trước hạn 60 ngày point cũng không chuyển VIP mà phải qua hạn 60 ngày mới tự chuyển VIP.

Khi chuyển VIP, Admin sẽ trừ đi 100 point ban đầu (admin cho vay) còn lại bao nhiêu sẽ chuyển qua VIP cho bạn.

Ví dụ sau 60 ngày bạn có 200 point, Up lên sliver 10$ được cộng 10 point là 210 point. Admin trừ 100 point còn lại 110 point chuyển sang VIP và làm cơ sở tính lãi hàng ngày. VIP tồn tại 90 ngày và sẽ hết hạn.

Tỷ lệ lãi hàng ngày sẽ do Admin quy định và tính toán dựa trên lượng DEP vào của thành viên và acc nào cũng đc chia lãi với tỷ lệ % như nhau dựa trên số VIP bạn có. Ví dụ ngày hôm nay admin quy định tỷ lệ chia lãi là 1.5% thì tất cả mọi người đều đc chia lãi như nhau.

Với 110 VIP thì sẽ đc chia lãi 1.65$. Bắt buộc dùng 50% mua lại VIP thì sẽ có 0.825$ chuyển VIP, và 0.825$ chuyển ra $ và có thể rút ra.

Cơ bản là thế này:
Ban đầu admin cho bạn vay 100 point (100$) để bắt đầu. Sau đó mỗi ngày bạn phải post quảng cáo rồi gửi link quảng cáo đó cho admin xác nhận và chia lãi. Lãi đc tính trên cơ sở cộng dồn. Tuwf 1.5-2%/ngày.

Sau khi hết hạn 60 ngày bạn cần up 10$ lên Sliver để số point đó chuyển sang VIP. Đồng thời bạn cũng sẽ được cộng thêm 10 point sau khi up 10$. Như vậy nếu cậu Up lên Sliver trước hạn 60 ngày point cũng không chuyển VIP mà phải qua hạn 60 ngày mới tự chuyển VIP.

Khi chuyển VIP, Admin sẽ trừ đi 100 point ban đầu (admin cho vay) còn lại bao nhiêu sẽ chuyển qua VIP cho bạn.

Ví dụ sau 60 ngày bạn có 200 point, Up lên sliver 10$ được cộng 10 point là 210 point. Admin trừ 100 point còn lại 110 point chuyển sang VIP và làm cơ sở tính lãi hàng ngày. VIP tồn tại 90 ngày và sẽ hết hạn.

Tỷ lệ lãi hàng ngày sẽ do Admin quy định và tính toán dựa trên lượng DEP vào của thành viên và acc nào cũng đc chia lãi với tỷ lệ % như nhau dựa trên số VIP bạn có. Ví dụ ngày hôm nay admin quy định tỷ lệ chia lãi là 1.5% thì tất cả mọi người đều đc chia lãi như nhau.

Với 110 VIP thì sẽ đc chia lãi 1.65$. Bắt buộc dùng 50% mua lại VIP thì sẽ có 0.825$ chuyển VIP, và 0.825$ chuyển ra $ và có thể rút ra.
vậy một tháng tầm 20 $ đúng ko

mình đã làm dc 2 tháng và dc 300point up silver -100point hiện tại thì lãi trung bình 1 tháng là 50$

Cơ bản là thế này:

c mod thấy tình hình hiện tại Admorefit thế nào, liệu khi nào die

vậy một tháng tầm 20 $ đúng ko

với mức 200 point mà UP lên thì mình nghĩ tầm khoảng 25-30$/Tháng còn phải tính tới việc VIP của bạn đc cộng dồn và ngày càng tăng. Còn của mình Up lên khi đc 290 point thì tháng này đc khoảng 45-50$. Tuy nhiên mình mới chỉ đc pay 1 lần. Còn khoảng hơn 40$ pending nữa. Nếu nó pay hết thì ngon.
c mod thấy tình hình hiện tại Admorefit thế nào, liệu khi nào die
Die thì không nói trước đc. Cái đó phụ thuộc admin. Nhưng site mới đang trong giai đoạn đầu thì khả năng die là khá thấp.
mình đã làm dc 2 tháng và dc 300point up silver -100point hiện tại thì lãi trung bình 1 tháng là 50$
ĐÚng rùi đấy. Chúc mừng bạn.

thế phải dep 10$ để up ah.không lấy của nó up luôn được ah

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,481
173,659
Latest member
bettingworldi9be