Matrix Adsnprofit.com-site invest tiềm năng mới-2-7%/ngày-STP,LR,PM,EP(PZ coming soon)-RCB 100%

Status
Not open for further replies.
:binhsua140::binhsua140:
Dispute tập thể, không được thì nhảy cầu tập thể cũng vui :binhsua117:

thế có bác nào dis chưa , có thì hướng dẫn mình vs , mới dep đc 3 4 ngày chưa rút ngày nào đã vậy nãn thật

mình dep vô stp..nó mà lên đường thì mất $ rồi @@
khi tối mới ném vào 200ego lão rùa mới rcb 14lr xong chưa nhận dc lần nào thế mà nó ra đi thật sao.thế này có chết k cơ chứ

có ai dis stp thành công bao giờ chưa..vào hướng dẫn ae với :binhsua23:

Vấn đề dis STP hay PZ thì tối mai các bạn pm mình nhé. mình quyêt định đợi thêm 1 ngày. ai ko biết cách làm có thể pm mình vào 11h tối mai.

dù sao cũng đã từng dis STP dep vao thắng ADIT thành công và hi vọng sẽ giúp dc các bạn xíu!

xin mời qua topic của mình cập nhập danh sách dep stp nhé. vì dis stp cần càng đông người càng tốt.

admin bạc quá.mọi người tập trung dis luôn đi nhé.chờ đợi không được gì cả. Vì thằng admin đã pending 1 lần rồi, lần này nó không còn lý do gì nữa. chứng tỏ nó quyết scam rồi. qua vụ này mình cũng rút đuwocjw bài học cho mình :(.sẽ test site kỹ càng, chạy ổn định mới đưa về cho anh em :(.an toàn là trên hết :(

admin bạc quá.mọi người tập trung dis luôn đi nhé.chờ đợi không được gì cả. Vì thằng admin đã pending 1 lần rồi, lần này nó không còn lý do gì nữa. chứng tỏ nó quyết scam rồi. qua vụ này mình cũng rút đuwocjw bài học cho mình :(.sẽ test site kỹ càng, chạy ổn định mới đưa về cho anh em :(.an toàn là trên hết :(
bạn hướng dẫn ae dis 1 lượt lun nhé :(

may quá, đang tính đập ít PZ vào mà e nó đã xì cam rồi :binhsua117:

Cách dispute solid :

Hi Everyone, If you have been scammed by any HYIP program AND you pay your deposit using Solid Trust Pay, please email “[email protected]” to initiate complaint against that HYIP’s STP username. Let Solid Trust Pay know about this. STP will only freeze/suspend the account if at least 5 individuals make the disputes.Hopefully, you all can get your monies back. YOU MUST DO THIS ASAP BEFORE THEY SHUT DOWN THE WEBSITE!!!!! PLEASE SPREAD THIS!!!!

Anh em nhanh tay dispute đòi lại tiền trước khi site shutdown nhé. Chỉ cần 5 người cùng làm là solid nó sẽ khoá tài khoản của thằng admin đó.

xì cam cũng phải thôi. nhìn 2-7% là gớm rồi. nó có ko scam thì cũng phải quit game vì phá sản thôi

Chào các bạn!

Thật đáng buồn vì thằng admin này nó ăn giầy ăn tất rồi ăn cả đất xung quanh luôn. Mình có email liên lạc với nó, nó cũng ko thèm trả lời.

Do đó mình quyết định mở tranh chấp với nó.

cái cần chuẩn bị là 1 cái proof trong đó thể hiện rule của site là payment pending 24h và cái pay stats của nó ko thay đổi gì từ ngày 16 đến giờ.

Để dispute pz thì đơn giản rồi các bạn có thể tìm dc trên diễn đàn cách dis và dùng luôn cái proof ảnh trên để gửi kèm.

về phần dispute qua STP (phần lớn members đang invest bằng thằng này)

Các bạn cần email đến [email protected] nội dung thể hiện rõ là site ko paid từ ngày 16 đến giờ, mà rule của site là payment pending 24h thôi.

tốt nhất khi gửi các bạn tự CC đến chính email của các bạn nữa.

Nếu ai khó khắn trong việc viết lách cho stp thì có thể pm đến yahoo amzdisc để lấy mẫu, mình đã đưa mẫu cho bạn ấy rồi.

Lưu ý: Với Pz mởi dispute xong cần đợi 7 ngày để seller trả lời với stp cần đợi 3 -5 ngày để support của họ nhận việc. nghĩa là tầm đó mới có email trả lời.

Thành thật rất xin lỗi các bạn vì hnay mình có việc rất gấp phải về quê chiều mai mới ra lại HN và online dc. vì vậy mình đã soạn sẵn email và cũng làm một cái proof ảnh qua loa để các bạn tham khảo.

Mình ko muốn up nội dung email lên đây vì nghĩ ko nên public công khai cả nội dung email dis kiểu đó.

các bạn cứ pm yahoo amzdisc nhiệt tinh để dc support, bạn ấy cũng là một người rất nhiệt tình.

Nếu gặp bất cứ khó khăn gì thì cứ pm mình muộn nhất tối mai mình sẽ pm lại

Dưới đây là một ý tưởng làm cái proof rất vội vàng, các bạn có thể tư thiết kế một cái proof cho mình để thuyết phục hơn, nếu ko thì cũng có thể sử dụng cái proof này của mình làm proof gửi đến pz và stp.

Một lần nữa chúc cho tất cả thành công!

Yahoo người support thay mình trong vòng 2 ngày là chủ thớt: amzdisc

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786