Matrix Adsnprofit.com-site invest tiềm năng mới-2-7%/ngày-STP,LR,PM,EP(PZ coming soon)-RCB 100%

Status
Not open for further replies.
nó đang paid nhỏ giọt STP kìa, bựa quá:m070:. bài cũ để tránh dis đây mà.hôm qua mình vừa thử pay 10$ qua egopay lại vừa về rồi.lắm trò quá.

lr chưa được paid
h mở dispute dc chưa anh em
bác nào dis rồi, thì đừng cancel nha

còn bác nào chưa dis thì đợi 1 chút xem nó có pay cổng LR không, nếu ko thì anh em dis thẳng tay luôn! đợi khoang 15 mín nữa nhé. không thì dis thẳng luôn nha

Last edited by a moderator:
nó đang paid nhỏ giọt STP kìa, bựa quá:m070:. bài cũ để tránh dis đây mà.hôm qua mình vừa thử pay 10$ qua egopay lại vừa về rồi.lắm trò quá.

Chuẩn rồi, thằng này phải dispute mạnh ^^.

lr chưa được paid
h mở dispute dc chưa anh em

Mở dispute đc rồi đó mọi người, nó paid nhỏ giọt để kéo dài thời gian, với để mọi người tưởng nó vẫn ok thôi

khoan hãy dis anh em ơi nó đang pàid kìa.lr đang paid mà

nó paid cho ta rồi.nên ah em cứ chờ xem sao.chứ ta with nó về rồi lr chưa đến lượt thôi
2013-03-20 02:04:34Received from[email protected]Completed$16.80Main

Nó paid nhỏ giọt để tránh mọi người dispute với câu giờ thôi, mình cũng dep site này mà rút 200, nó đâu paid ^^

chán thằng admin này quá, làm ăn như $#$*@)$ =.=.tiền ego của mình về đủ rùi, ko biết có paid đủ LR không.

Nó paid nhỏ giọt để tránh mọi người dispute với câu giờ thôi, mình cũng dep site này mà rút 200, nó đâu paid ^^

a dep bao nhiu mà rút khủng vậy trời.chắc rút khủng quá nên nơ xem xét rồi paid sau cũng nên.hj vọng e nó sống tốt cho a em lấy lại vốn

vẫn chưa thấy lr về..vậy rốt cuộc có nên dis hay ko đây..

Nghe nói hệ thống site paid = LR có vấn đề gì đó bị trục trặc.
Bọn tớ chơi Hyip cũng đang bị, hàng loạt site Hyip bị pengding ko pay LR. Zzzz.
:binhsua115:

chán thằng admin này quá, làm ăn như $#$*@)$ =.=.tiền ego của mình về đủ rùi, ko biết có paid đủ LR không.
chúc mừng nhé.mihf ego cũng về rồi sao lr nó paid dc mấy ng rồi nghỉ thế nhỉ.có lẽ có vấn đề gì chứ nếu paid câu thì nó chỉ paid ai nhỏ thôi chứ sao thấy nó paid 130 lận kìa.hj vọng nó tai qua nạn khỏi chứ dep 200 ego mà mà mới dc nhận rcb 14lr và rút dc 16.8 đó thôi.tính ra mới dc 30 còn 170 trong đó bà con ơi.cùng cầu cho nó sống dai nào

nó ko sống đc đâu cậu . nó ăn dầy mà . lượng tiền đổ vào nó , mình ước tính khoảng 38k .
nó mới pay có 8k . tham thật đó :))

a dep bao nhiu mà rút khủng vậy trời.chắc rút khủng quá nên nơ xem xét rồi paid sau cũng nên.hj vọng e nó sống tốt cho a em lấy lại vốn

Hi vọng làm gì vào nó nữa, mình dep 2k, đang vừa mở dispute vừa ticket cho nó để nó refund lại pz, mà chắc nó ko chịu nghe rồi ^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week