Matrix Adsnprofit.com-site invest tiềm năng mới-2-7%/ngày-STP,LR,PM,EP(PZ coming soon)-RCB 100%

Status
Not open for further replies.
nó paid từng đợt, từ 1h đến giờ mà :D. chắc mỏi tay :D.tối ko thấy thì support cho nó :D

vừ ref xong check xem đúng ref chưa dark, xem tình hình thế nào tối về dep....:binhsua08:

Last edited by a moderator:
vừ ref xong check xem đúng ref chưa dark, xem tình hình thế nào tối về dep....:binhsua08:

đã thấy rồi, từ từ xem mai kia nó paid đều ko hãy dep :D. tuy nhiên theo mình thấy thì dân tình vào dep đông lắm, admin chưa tội gì mà scam đâu :D.

hi vọng nó sẽ là prodaily thứ 2 cho anh em ta chơi kiếm chút từ em nó

đã theo chân chủ thớt 200$ , ID MrChis , cậu check rồi RB vào U7805688 hộ mình .
thanks cậu .

đã thấy, sẽ RCB vào ngày mai khi mình rút được tiền comm. thanks :D

Vừa đăng ký xong thì nhận ngay cái thông báo từ admin:

To member - monlonton

We were trying to attend to the payment request from you and was informed by Libertyreserve that your account is limited.

This is the message :

You are trying to send money to a limited account. Please contact account owner for more information.

Can you please get a new account and request for your payment again.We will cancel this one now.Hope to see the request soon.

--> Chả hiểu

mình giải thích ở mấy trang trước rồi đó, hôm trước tài khoản LR mình lỗi nên admin nó thông báo lên như vậy.vẫn chưa khuyến khích anh em chiến mạnh.cần nghe ngóng xem admin làm ăn thế nào đã không lại thiệt thòi cho anh em.

edit: vừa nói với admin lúc chiều và giờ hắn đã xóa :D

mới thêm 250$ nữa nha cậu . tổng 450 $ . cậu rcb vào U7805688 hộ mình .
Thanks cậu !

đã RCB

- - - Updated - - -

sáng nay mình hỏi admin, nó bảo nó từ Hà Lan, mấy hôm rồi site cũng bị một số rắc rối do có đứa phá nhưng không có vấn đề gì :)
Yes,site going on stronger even though some people are trying to bring it down but they will fail.

My name is Jeremias Van Het Welle from Holland . I am an internet marketer . I love helping people.
sáng nay nó thực hiện lệnh pay từ STP và Egopay. LR chắc chiều mới có :-?
*** Great News ! ***

You have successfully received money from a registered SolidTrust
Pay member! Keep this email as your receipt.

From STPay member email: [email protected]
From STPay username: adsnprofit
Transaction ID Number: 27459xxxx
Amount: 19.30
Details (if provided): Transfer: Payment from Adsnprofit

đã RCB

- - - Updated - - -

sáng nay mình hỏi admin, nó bảo nó từ Hà Lan, mấy hôm rồi site cũng bị một số rắc rối do có đứa phá nhưng không có vấn đề gì :)

sáng nay nó thực hiện lệnh pay từ STP và Egopay. LR chắc chiều mới có :-?

đã nhận hàng !
ko biết f1,f2 của mình cậu có rcb ko ?
trả lời nhanh nha cậu chút nữa mình lên xe rồi . có gì sms qua 0915 ko ko ba 985 .
tối về sẽ dep .

đã nhận hàng !
mình định cheat acc nữa . ko biết f1,f2 của mình cậu có rcb ko ?
nếu đc mình dep thêm 300 f1 và 500 f2 nữa :))
trả lời nhanh nha cậu chút nữa mình lên xe rồi . có gì sms qua 0915 ko ko ba 985 .
tối về sẽ dep .

F2 mình RCB 50% số tiền nhận được nha bạn :D

f2 của mình là f3 của bạn đó . 50% cho f2 của mình và 70% cho f1 của mình .
nếu ok thì sms cho mình nha . tối về dep . giờ mình phải lên xe rồi . 8h30 tối nay sẽ dep .

100 trước nha thớt... hóng xem tình hình như thế nào rồi dập thêm RCB vô U9450634(angle) nha.....thankkk

ok. site này có vẻ như thằng admin solo nên mọi thứ không được nhanh nhảu đâu, khi nào tiền về t sẽ RCB. khoản RCB cho bichhien1985 cũng là RCB trước cho mng đỡ nóng ruột :)

thông báo cho anh em là anh em pay tạm qua STP hoặc ego pay nhé.thằng admin bị bão rửa tiền nên pending hết lệnh LR, mình hôm nay vừa hủy lệnh LR, đặt lệnh stp thì tiền về luôn sau 15ph.mình sẽ tiếp tục RCB qua STP đến khi bão qua

chắc nó hết LR rồi. Có ai dep LR đâu =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,463
173,633
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week