Matrix Adsnprofit.com-site invest tiềm năng mới-2-7%/ngày-STP,LR,PM,EP(PZ coming soon)-RCB 100%

Status
Not open for further replies.
chắc nó hết LR rồi. Có ai dep LR đâu =))

nói chung cũng ảo lắm, anh em nào đợi đc LR thì cứ đợi nhé, nó vừa paid hơn 400 LR kìa, tuy nhiên mình dep STP nên rút cũng ko tiếc :D

*** Great News ! ***

You have successfully received money from a registered SolidTrust
Pay member! Keep this email as your receipt.

From STPay member email: [email protected]
From STPay username: adsnprofit
Transaction ID Number: 274621xxx
Amount: 127.8
Details (if provided): Transfer: Payment from Adsnprofit

nó paid LR rồi, anh em có proof vào báo danh nhé

Date: 3/13/2013 8:59 AM
Batch: 135494310
From Account: U0004521 (adsnprofit)
Amount: $17.00
Memo: Payment from Adsnprofit
hàng vẫn về nhưng Admin đang fix hình như cạn LR nên không cho rữa công khai nữa nhe mọi người :m020:

cập nhật:
hôm nay admin đã support cho mình, đại ý là site trả tiền chập chờn mấy ngày nay vì nó phát hiện quá nhiều cheater đến từ Việt Nam ( :( ). nó đang tiến hành truy quét hết để làm sạch site, và sau đó sẽ thực hiện tất cả các lệnh paid còn pending.
nó cũng phát hiện ra mình có 2acc (hôm đăng kí mình không thấy FAQ nó có nên làm 2 cái để RCB 100% cho anh em, giờ không được rồi. )
There is no dishonesty from us here.We are cleaning this site off cheaters.There are alot from people from Vietnam who are cheating here.We had to go through all the requests checking each member\'s payment history and approve the request.We are going to start making payments today and clear all pending ones.

One other thing,we noticed you are operating two accounts,you need to delete one or you risk loosing everything.
Tuy nhiên mình vừa bàn với Rùa Việt và sẽ tiếp tục RCB 100% cho mọi người bằng việc mọi người dùng link ref của Rùa tại đây:
http://www.adsnprofit.com/index.php?ref=612

và Rùa sẽ là người RCB cho các bạn.
Nói chung hỗ trợ tối đa cho anh em VN, đến đâu thì đến, nhưng nó biết rồi thì chơi đẹp, để site còn làm ăn lâu dài,anh em cũng có lợi :D mọi người ủng hộ nhé!!! :D

Date: 3/13/2013 8:59 AM
Batch: 135494310
From Account: U0004521 (adsnprofit)
Amount: $17.00
Memo: Payment from Adsnprofit
hàng vẫn về nhưng Admin đang fix hình như cạn LR nên không cho rữa công khai nữa nhe mọi người :m020:

Sao bị ban trên MMG thế PRO =))

vâng, site đã bắt đầu cho dep pz manual, anh em chiến mạnh nào:binhsua14:
Payza Funding

We are yet to get response from payza regarding using payza.But due to demand from members,we have agreed to post here our payza account and member can deposit their money into it and submit a ticket informing us of the deposit.We will then review it and add the money to the member's account.

Payza Account - [email protected]

Ask For Your Bonus

We are yet to reach the 500 members that deposit money or purchase positions on this site.You can still deposit money and get the 5% bonus.

Cheaters

We noticed that some members are cheating this program.We have dealt with their accounts.If you are here to cheat this site,your account will be deleted.We spend days reviewing each member accounts and this caused a delay with payment. We will continue checking all accounts before payment requests are approved.Stay clear of cheating acts.

ủa vậy là ref của dark thì được rb nhiêu thế....

buồn thế... hôm qua đã ref cho dark rồi đang tính dập thêm mà xuống 80% rồi
Admin check kĩ woa đã delete acc của Dark nên không được mốc RCB tối đa !!! nếu chưa dẹp thì có thể Ref với Rùa để đạt được RCB 100% + Bonus 1-10$ nhe :m003:vì Rùa và Dark hợp tác để ACE được mức RCB cao nhất có thể !!!

Admin check kĩ woa đã delete acc của Dark nên không được mốc RCB tối đa !!! nếu chưa dẹp thì có thể Ref với Rùa để đạt được RCB 100% + Bonus 1-10$ nhe :m003:vì Rùa và Dark hợp tác để ACE được mức RCB cao nhất có thể !!!

dep 100$ rùi đang tính dep thêm đây...:binhsua18:

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

cậu có thể support hỏi admin xem có đỏi sponsor đc ko? nếu không cũng chỉ thiệt 1.4$/100$ mà :D
edit: acc của cậu là tranthiphuong a? commission từ hôm qua thì mình vẫn RCB 100% nhé :D

Last edited by a moderator:
cậu có thể support hỏi admin xem có đỏi sponsor đc ko? nếu không cũng chỉ thiệt 1.4$/100$ mà :D
edit: acc của cậu là tranthiphuong a? commission từ hôm qua thì mình vẫn RCB 100% nhé :D

đúng rồi bạn....ý mình hỏi là giờ mình dep thêm thì có đc vẫn rb 100% hay ko đó mà

đúng rồi bạn....ý mình hỏi là giờ mình dep thêm thì có đc vẫn rb 100% hay ko đó mà

80% nhé bạn :D. mình cũng ko muốn điều này xảy ra đâu, nhưng nó del acc kia của mình rùi :D
dù sao thấy nó thanh lọc cheat và add payza thì là một động thái nghiêm túc, đáng mừng rùi. mong bạn thông cảm, mai sẽ RCB đầy đủ cho bạn nhé :D.cho mình số LR nhé :D. nếu dep=stp thì cho mình stp nhé, tại hôm nay rút về stp :(

nếu hết 30days free thì sao đây mọi người

comment nhầm topic rồi :)). trang kia là adsprofitreward nhé :D
hôm nay admin vừa nhắn cho mình, có vẻ khá tâm huýet với dự án của nó, mong muốn làm ăn dài lâu :D
Thank you very much.Will really appreciate that and i hope to repay you all back by stay paying for years.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week