Spotlight Adsprofit - Một kể thay thế mới

Pro nào cho hỏi thêm, lục tìm điều khoản của nó đọc mờ mắt mà kiếm không ra cái dòng: Cho phép sử dụng nhiều tài khoản trên 1 IP

Không biết site này có cho sử dụng nhiều tài khoản nhiều thông tin trên cùng 1 IP ko nhỉ, và nếu 2 BANK ONLINE khác nhau đăng ký cùng 1 email khi deposit vô 2 tài khoản thì có bị gì không? Ví dụ STP vô A và LR vô B, cả 2 STP và LR đều có chung email?

Ko có site nào cho phép như thế cả bạn trẻ :m131: Từ cái thời napoleong của zick cũng vậy rồi :m146:
1 new cheater đang tập cheat đây mà :m131:
--------------
Tất nhiên sẽ có thủ thuật riêng của nó nhưng ko thể public vì nát site mất :m021: Bạn cứ từ từ mà tìm hiểu nhé :m131:

Ko có site nào cho phép như thế cả bạn trẻ :m131: Từ cái thời napoleong của zick cũng vậy rồi :m146:
1 new cheater đang tập cheat đây mà :m131:
--------------
Tất nhiên sẽ có thủ thuật riêng của nó nhưng ko thể public vì nát site mất :m021: Bạn cứ từ từ mà tìm hiểu nhé :m131:

Tớ hỏi để biết có cần phải dùng thủ thuật không thôi. Site UPC cho phép trên 1 IP đó bạn. Bạn tuyển ref cũng pro quá nhỉ, xây ma trận cho mình nhanh quá :p

Quá khen! Cùng nhau phát triển mà :m131:

Của bác còn bao lâu nữa thì hết 30 ngày vậy, test thử cho anh em chiến, sốt ruột quá.

Của tớ mới có 6 ngày à :(

hết hot rồi à
ko còn bàn luận nữa hử ^^

- - - Updated - - -

hiện tại anh em post vào khoảng từ 6 giờ sáng đến 8h sáng để đc hưởng lãi luôn và ngay
ko cần phải đợi quá lâu

mới dep 150$ vòa site này nữa rồi
bác phong rcb sớm em còn có tiền
giờ kẹt quá @@!

trang này giống "AdsprofitRewards-Site-in-prelaunch-bonus-2-USD-khi-dang-ky" k nhỉ?

chính nó đấy cậu :binhsua50:

Biểu ta RB thì ta rb nhưng có 2$ thì giúp dc gì cho mi bây giờ :m099: Ta đã bảo từ từ mà cứ ham đi trước ko thì ta biết tính sau với mi đây :m014:

May al2 ta chưa phạt cái vụ mà ko đọc rõ những gì ta đã ghi ở #1 là may lắm rồi :m072:

nếu chơi giống zeek thì sao bây giờ lại up nhỉ? cứ tạo 50-100acc rồi tới ngày up lên!!! :binhsua58:

chẳng lẽ giờ chơi chiến thuật 4/3 :|

Giờ sao mà chơi chiến thuật 4/3 huyền thoại của ta ngày xưa được :m131: Vì chiến thuật đó dự trên % mua VIP tự động là 0 và 100 mà :m014:
Trong khi thằng này chỉ có min 50% max 100% thì hơi khó :m021

Nhưng ta có thể chiến theo phương pháp tạm thời là 3/1/3 hoặc 3/4
3/1/3 thì 100%/80%/50% tính từ t2 - CN nha :m021:
3/4 thì 80%/50% :m131: tính từ t3 tuần này đến t2 tuần sau

Xin trả lời

Pro nào cho hỏi thêm, lục tìm điều khoản của nó đọc mờ mắt mà kiếm không ra cái dòng: Cho phép sử dụng nhiều tài khoản trên 1 IP

Không biết site này có cho sử dụng nhiều tài khoản nhiều thông tin trên cùng 1 IP ko nhỉ, và nếu 2 BANK ONLINE khác nhau đăng ký cùng 1 email khi deposit vô 2 tài khoản thì có bị gì không? Ví dụ STP vô A và LR vô B, cả 2 STP và LR đều có chung email?

Làm sao có chuyện sử dụng nhiều tài khoản trên 1 IP bạn ơi!
(Ví dụ STP vô A và LR vô B, cả 2 STP và LR đều có chung email?) Tất nhiên trên nguyên tắc là được, không bị gì, trừ trường hợp site này mua chuộc được STP va LR! :binhsua51::binhsua51::binhsua51:

Làm sao có chuyện sử dụng nhiều tài khoản trên 1 IP bạn ơi!
(Ví dụ STP vô A và LR vô B, cả 2 STP và LR đều có chung email?) Tất nhiên trên nguyên tắc là được, không bị gì, trừ trường hợp site này mua chuộc được STP va LR! :binhsua51::binhsua51::binhsua51:

Chuẩn :m131: LR và STP đâu có tiết lộ bí mật cá nhân của người dùng với 1 tổ chức chẳng có gì gây ảnh hưởng tới nó :m146:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back