Spotlight Adsprofit - Một kể thay thế mới

ID minhnguyet
LR: U8468083
RB tự động nhé thớt

RB ko tự động đâu nha bạn! Vì số lượng ref nhiều nên số VIP mỗi ngày mà các bạn mua cũng ko ít nên sẽ kiến mình rất khó để RB tự động. Sau này mình sẽ có phương án để các bạn hưởng dc RB đày đủ từ mình :m021:

quan trọng
trước mắt cứ theo dõi lãi suất chia hằng ngày đã
theo dõi 1-2 tuần mới biết đc :D

ta nhìn theo số point chia là ta hiểu số lãi của nó rồi! Đỉnh điểm là t3 và thấp nhất là t2. Tuy vậy lãi chia trong ngày ko đồng đều còn dựa trên lợi nhuận của ads và % lãi trong ngày hum đó chia là bao nhiêu nữa! Nhưng nhìn chung thì dao động từ 1% - 2%/ngày. Phải nói là số lãi an toàn nhất kể từ thời Zick huyền thoại :m146:

Nhưng phải nói là khi chiến free số point dc chia hàng ngày cao hơn cả zick hồi đó. Vì zick hồi đó có khi point có 0.5/day :m014: và cao lắm chỉ có 1,5point :m014:

point gì ko rõ
mà ai dep có VIP thì chia ít
còn ai ko dep thì đc chia lãi cao
hình như thế ;))
riêng ta lại chơi theo kiểu khác
nói chung là làm sao mua đc VIP tốt
mà with về cũng tốt

suy đi tính lại thì thằng admin nó cũng biết chứ , VN tính ko bằng thằng admin nó tính , chơi Free lâu tý nhưng đc cái là an toàn và có vốn Free của nó tý đằng nào cũng mất tiền để lấy đc tiền :D
còn ngon và ổn định thì ko cần Free gì hết DEP tiền vào là phang sinh lời có lãi là ok , còn 1 chương trình nào hoạt động mà cứ tính cua trong lỗ là chỉ 1% của nhiều ngày , có mà mem chạy ko có dép :)) DEP tiền vào ai mà chẳng cần lãi thu hồi vốn , dạng của thằng này chỉ là người đi sau đùn tiền cho người đi trước cứ như vậy thôi , đến khi ko có thằng nào dep nữa thì những thằng sau cùng sẽ là thằng chết chắc :))

suy đi tính lại thì thằng admin nó cũng biết chứ , VN tính ko bằng thằng admin nó tính , chơi Free lâu tý nhưng đc cái là an toàn và có vốn Free của nó tý đằng nào cũng mất tiền để lấy đc tiền :D
còn ngon và ổn định thì ko cần Free gì hết DEP tiền vào là phang sinh lời có lãi là ok , còn 1 chương trình nào hoạt động mà cứ tính cua trong lỗ là chỉ 1% của nhiều ngày , có mà mem chạy ko có dép :)) DEP tiền vào ai mà chẳng cần lãi thu hồi vốn , dạng của thằng này chỉ là người đi sau đùn tiền cho người đi trước cứ như vậy thôi , đến khi ko có thằng nào dep nữa thì những thằng sau cùng sẽ là thằng chết chắc :))

Vậy thì chơi sớm ắc là có lợi rồi :m131:

cái web làm xong chưa bác phồng tôm?

Làm thì sắp xong rồi mà đang phân vân :m014: ko biết nên làm trang 4rum lun hay là làm trang blog thôi! Vì sau này nếu ads chiến ngon thì việc RB dựa theo số VIP của ref mua trong tuần phải còn proof để xác nhận :m014: thì mình với RB dc :m099:
Hơn 100 ref mà upgrade thì rb đuối lun :m098:

ghét phòng tôm thật
ko chịu up 10$, giờ đc hưởng rb sướng vl :(
đang kẹt tiền nhà.......

Làm thì sắp xong rồi mà đang phân vân :m014: ko biết nên làm trang 4rum lun hay là làm trang blog thôi! Vì sau này nếu ads chiến ngon thì việc RB dựa theo số VIP của ref mua trong tuần phải còn proof để xác nhận :m014: thì mình với RB dc :m099:
Hơn 100 ref mà upgrade thì rb đuối lun :m098:

Làm cái blog đi anh Phong ơi, dù sao nó cũng dễ comment , source thì cũng dễ customize nữa anh

Làm cái blog đi anh Phong ơi, dù sao nó cũng dễ comment , source thì cũng dễ customize nữa anh
Thì dùng 4rum cũng dễ mà :m021: thôi là đại 1 cái 4rum cùi cho anh em vào thảo luận cũng dc :m131:
ghét phòng tôm thật
ko chịu up 10$, giờ đc hưởng rb sướng vl :(
đang kẹt tiền nhà.......
:m014: ta đã bảo từ từ đi! Gấp gáp làm chi giờ khiến ta kẹt theo mi :m014:
Tiền ta đã về đâu mà upgrade lên làm gì :m098:

- - - Updated - - -

Hum nay dc cộng 2,12 point :m000: sướng vl

Track your AdsProfitReward bid commissions along with the growth of your AdsProfitReward VIP Points Balance daily. Here, you may manage your money, request funds, buy more sample bids and even pay your monthly subscription fees from your cash awards and commissions. AdsProfitReward’s daily run time is 9 PM EST and may take anywhere from 6-12 hours to complete. Be sure to be qualified for your daily rewards by having your ad placed and submitted by 5 PM EST each day.

cho ae đọc cái này :D
tự sắp xếp thời gian post

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,151
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week