Spotlight Adsprofit - Một kể thay thế mới

nó chỉ để 50% tái đầu tư chứ ko co 0% nhứ zick ----> làm vậy thì rút ít quá, làm sao mà cheat đây :m186:

Thằng này nó không giống như Zeek hoàn toàn đâu mà nghĩ chơi free với cheat acc như Zeek.

1. Point vẫn tồn tại 60 ngày --> VIP.
2. Free upgrade 30 ngày, sau 30 ngày tài khoản về free --> Không tăng Point. Muốn tăng thì phải tốn 10$ nữa, nhưng mà không có VIP nên cũng chỉ hưởng lãi % thôi.

Sau 30 ngày số point tầm 150 point. Các bạn có thể không up lên mà chờ thêm 30 ngày số point này sẽ thành VIP lúc đó các bạn up 10$ để kiếm tiền. Bạn nào không muốn chờ 30 ngày thì up lên tăng point nhiều hơn nhưng sau 60 ngày thì mình cũng chưa biết cái nào lợi hơn. Làm biếng so sánh quá nhưng về lâu dài thì sau 30 ngày free nên up liền để không phải chờ lâu.

Khi bạn đăng ký thì nó cho 30 ngày free up rồi nên các bạn up ngay xem như phí tiền, để tiền mua VIP hay hơn, hết hạn 30 ngày rồi mới đầu tư là hợp lý nếu CÒN CẢM THẤY CHƯƠNG TRÌNH NÀY SỐNG LÂU

Thằng này nó không giống như Zeek hoàn toàn đâu mà nghĩ chơi free với cheat acc như Zeek.

1. Point vẫn tồn tại 60 ngày --> VIP.
2. Free upgrade 30 ngày, sau 30 ngày tài khoản về free --> Không tăng Point. Muốn tăng thì phải tốn 10$ nữa, nhưng mà không có VIP nên cũng chỉ hưởng lãi % thôi.

Sau 30 ngày số point tầm 150 point. Các bạn có thể không up lên mà chờ thêm 30 ngày số point này sẽ thành VIP lúc đó các bạn up 10$ để kiếm tiền. Bạn nào không muốn chờ 30 ngày thì up lên tăng point nhiều hơn nhưng sau 60 ngày thì mình cũng chưa biết cái nào lợi hơn. Làm biếng so sánh quá nhưng về lâu dài thì sau 30 ngày free nên up liền để không phải chờ lâu.

Khi bạn đăng ký thì nó cho 30 ngày free up rồi nên các bạn up ngay xem như phí tiền, để tiền mua VIP hay hơn, hết hạn 30 ngày rồi mới đầu tư là hợp lý nếu CÒN CẢM THẤY CHƯƠNG TRÌNH NÀY SỐNG LÂU
Nếu mà có việc này thì tôt nhất là nên upgrade, vì 10$ = 10 VIP
trong khi đó bỏ ra 10$ upgrade thì ta có thể kiếm hơn 20 VIP từ số point :m021:

upgrade chỉ đc tăng thêm 10 point thôi
còn VIP thì làm quái gì có bonus :))

Upgrade 10$ được tặng 10 VIP đó bạn

VIP không có bonus, chỉ có point mới có bonus (điều kiện đang up) --> 60 ngày sau chuyển thành VIP

Hưởng lãi từ VIP.

Ý của bạn kia là sau 30 ngày free up point = 150, thì up liền 10$ thì bạn sẽ có tài khoản up được bonus point với số VIP = 10 và số Point lúc đó = 150 và còn tăng nữa. Hàng ngày nhận lãi từ 10 VIP. Hết 30 ngày up 10$ lúc đó là ngày 61 thì 100 Point --> 100 VIP --> số Vip bạn có lúc đó mà không mua thêm là 110 VIP.

Lãi hàng ngày từ VIP là 1,8% (thứ 2-6) và 1% (7, cn) tính bình quân là 1,57%/ ngày. Số point tăng hàng ngày là 1 - 2,5 point. Chia bình quân ra là 1,5 point/ ngày. Đang rảnh sẵn tính luôn cho các bạn nếu muốn up luôn sau 30 ngày free up nhé (ước chừng thôi nhé các bác)

Ngày 1 đăng ký: Số vốn 0$ - Số Vip: 0 - Số point: 100 - Balance: 0
Ngày thứ 30: Số vốn 0$ - Số Vip: 0 - Số point: 145 - Balance: 0
Ngày thứ 31: Số vốn 10$ - Số Vip: 10 - Số point: 146,5 - Balance: 0
Ngày thứ 32: Số vốn 10$ - Số Vip: 10 - Số point: 148 - Balance: 0,157$
Ngày thứ 60: Số vốn 10$ - Số Vip: 10 - Số point: 188,5 - Balance: 4,553$
Ngày thứ 61: Số vốn 20$ - Số Vip: 120 - Số point: 90 - Balance: 6,437$
Ngày thứ 62: Số vốn 20$ - Số Vip: 121,5 - Số point: 90 - Balance: 8,345$
Ngày thứ 63: Số vốn 20$ - Số Vip: 123 - Số point: 90 - Balance: 10,276$
Ngày thứ 64: Số vốn 20$ - Số Vip: 124,5 - Số point: 90 - Balance: 12,231$
Ngày thứ 65: Số vốn 20$ - Số Vip: 126 - Số point: 90 - Balance: 14,209$
Ngày thứ 66: Số vốn 20$ - Số Vip: 127,5 - Số point: 90 - Balance: 16,211$
Ngày thứ 67: Số vốn 20$ - Số Vip: 129 - Số point: 90 - Balance: 18,236$
Ngày thứ 68: Số vốn 20$ - Số Vip: 130,5 - Số point: 90 - Balance: 20,285$

Nếu bạn mua thêm VIP thì bao lâu sẽ thu hồi về vốn, nên tái đầu tư lúc nào mua VIP và UP theo tỉ lệ ra sao, số tiền kiếm được chính xác tới hàng ngày như thế nào các bạn có thể xem tham khảo ở chữ ký của mình (adsprofit và các chương trình khác nữa :D)

mình đã upgrade
chỉ đc bonus 10 point vào số point đc bonus ban đầu
VIP chưa thấy đc + thêm gì cả
và tớ đã phải mua vip riêng để chơi
nói chung vì là mới chơi nên chưa có ý kiến gì vs mấy bác
cứ đợi 1 tháng rồi nc tiếp cũng đc mà :)

mình đã upgrade
chỉ đc bonus 10 point vào số point đc bonus ban đầu
VIP chưa thấy đc + thêm gì cả
và tớ đã phải mua vip riêng để chơi
nói chung vì là mới chơi nên chưa có ý kiến gì vs mấy bác
cứ đợi 1 tháng rồi nc tiếp cũng đc mà :)

Mình chưa có upgrade, mình chỉ thấy site nó bảo up 10$ thì tặng thêm 10 VIP và 110 Bonus point. Theo mình hiểu thì khi upgrade 10$ sẽ được 10 VIP và 210 point.

Tuy nhiên bác moneycuoivo đã up 10$ chỉ được 10 VIP và 110 point (point thêm 10). Còn bạn thì 0 VIP và 110 point.

Theo thông tin của thớt thì Point sau 60 ngày chia 2 ra sẽ thành VIP nên ở trên cũng chỉ tham khảo.

Và tất nhiên nếu bạn xác định chơi lâu dài thì đầu tư vào VIP là đúng. Bác bỏ tiền ra sau khoảng A ngày thu về vốn và ăn lãi từ số VIP B, người khác chơi free sau khoảng A ngày thì bắt đầu ăn lãi từ số VIP C, dĩ nhiên C<B và về sau thì bạn sẽ lãi nhiều hơn vì bạn đã bỏ vốn ra từ đầu thì nguy cơ cao hơn.

Mình cũng đang chờ 30 ngày để up rồi tính toán chính xác với nó xem sao :D

Mình chưa có upgrade, mình chỉ thấy site nó bảo up 10$ thì tặng thêm 10 VIP và 110 Bonus point. Theo mình hiểu thì khi upgrade 10$ sẽ được 10 VIP và 210 point.

Tuy nhiên bác moneycuoivo đã up 10$ chỉ được 10 VIP và 110 point (point thêm 10). Còn bạn thì 0 VIP và 110 point.

Theo thông tin của thớt thì Point sau 60 ngày chia 2 ra sẽ thành VIP nên ở trên cũng chỉ tham khảo.

Và tất nhiên nếu bạn xác định chơi lâu dài thì đầu tư vào VIP là đúng. Bác bỏ tiền ra sau khoảng A ngày thu về vốn và ăn lãi từ số VIP B, người khác chơi free sau khoảng A ngày thì bắt đầu ăn lãi từ số VIP C, dĩ nhiên C<B và về sau thì bạn sẽ lãi nhiều hơn vì bạn đã bỏ vốn ra từ đầu thì nguy cơ cao hơn.

Mình cũng đang chờ 30 ngày để up rồi tính toán chính xác với nó xem sao :D

Bài viết của mình đúng là dựa theo thời zick để tham khảo mà thôi chưa xác thực rõ ràng, nhưng mình ko muốn kêu gọi đầu tư quá sơm khi chưa hiểu rõ site này ntn. Chưa kể phần lần các bạn tham gia còn là newbie vốn liến ít ỏi, trong khi số VIP tối thiểu đầu tư ban đầu phải >100VIP (=100$ hay 2tr100 VND tính theo giá LR). Tốt nhất với các bạn mới nên chiến free và chờ kế quả khả quan và thu lợi nhuận. Thà ít mà giúp các bạn đở phải lo lắng và hối tiếc nếu có vấn đề gì ko hay do rủi ro phát sinh

Z**K free 2 tháng mà bạn?:binhsua72:
Zick là 1 thời đại khác và adsprofit là thời đại khác bạn à

đến giờ sao vẫn có người nghĩ cái này dễ ăn vậy. như mình tính 60 ngày mà vip nó chỉ trả 1 đến 1,5% thì cũng may ra đủ 100% vốn. lãi ở đâu mà có nhà đầu tư tham gia. đó là mình tính ai thật sự muốn đầu tư và rút lãi bình thường. ko tính tái đầu tư
còn về chơi free với số vip ít ỏi sau 60 ngày thì nói thật đợi đến lúc bạn lãi đc từ nó sau khi trừ phí update chắc cũng phải 1 năm sau nếu tính tái đầu tư với số % lãi nó trả.
đây là một chương trình tồi ăn theo zich mà ko có tương lai hấp dẫn các nhà đầu tư chỉ dành cho một số cheater tưởng bở mà bỏ công sức click ads cho nó hoặc nản ko chơi nữa mà mất tiền và mất thời gian vào nó

đến giờ sao vẫn có người nghĩ cái này dễ ăn vậy. như mình tính 60 ngày mà vip nó chỉ trả 1 đến 1,5% thì cũng may ra đủ 100% vốn. lãi ở đâu mà có nhà đầu tư tham gia. đó là mình tính ai thật sự muốn đầu tư và rút lãi bình thường. ko tính tái đầu tư
còn về chơi free với số vip ít ỏi sau 60 ngày thì nói thật đợi đến lúc bạn lãi đc từ nó sau khi trừ phí update chắc cũng phải 1 năm sau nếu tính tái đầu tư với số % lãi nó trả.
đây là một chương trình tồi ăn theo zich mà ko có tương lai hấp dẫn các nhà đầu tư chỉ dành cho một số cheater tưởng bở mà bỏ công sức click ads cho nó hoặc nản ko chơi nữa mà mất tiền và mất thời gian vào nó
Nếu nó như zick thì tại sao tôi vẫn có ăn khi hồi đó tôi chiến free và solo no cheat :m146:
Không có gì dễ ăn mà ko có cái giá của nó :m131:

Nếu nó như zick thì tại sao tôi vẫn có ăn khi hồi đó tôi chiến free và solo no cheat :m146:
Không có gì dễ ăn mà ko có cái giá của nó :m131:

kệ người ta bác tôm ơi, việc gì mình phải nói nhiều vậy, tốt nhất là bác nên lập hội riêng cho tất cả những ai cùng ý với mình thì trao đổi, còn ai có ý kiến khác thì cứ việc tìm cái khác mà làm

Chưa thấy thông báo nào nói sau 30 ngày phải nâng cấp. Point thì chắc chắn sau 60 ngày sẽ chuyển thành VIP. Cái 30 ngày đếm ngược mà các bạn nhìn thấy có thể reset lại mà

Chưa thấy thông báo nào nói sau 30 ngày phải nâng cấp. Point thì chắc chắn sau 60 ngày sẽ chuyển thành VIP. Cái 30 ngày đếm ngược mà các bạn nhìn thấy có thể reset lại mà

Chuẩn :m131: 1 mình làm cái site đuối quá anh ơi! Ai có host nào ngon share dùng đở đi, host mềnh cùi mía quá :m099:

Chà nóng đít quá , chẳng lẽ lại làm 500$ vào em nó lun nhể :D nhưng mà cứ từ từ đã mới thật nhưng chưa nói lên đc cái gì hết

Bắt đầu nóng rồi hả hoanghung :m131: cứ từ từ rồi em nó sẽ nhừ mà :m146:
mà mi bỏ ngay cái chữ ký cho ta :m140: nhìn mà nổi hết gai óc :m106:

cái time free và 3 cái time upgrade - membership
nó đều đc tính theo đồng hồ như cái post ads
nên hoàn toàn có thể đc reset khi renew
nói chung ai muốn chơi lâu dài và máu liều thì chiến đến cùng thôi :))
như ta dep luôn 110$
mà ae cứ bảo đc 10 VIP bonus, kiếm hoài ko thấy :| chỉ đc 10 point bonus
vãi thật...................................

Keke muốn giúp đỡ forum không mình phụ cho

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week