Matrix AdsprofitRewards- Site in prelaunch, bonus 2 USD khi đăng ký

Status
Not open for further replies.
bonus 2 usd là từ hồi xưa site nó mới ra bạn ơi, giờ hết bonus 2 usd rồi :D.
Site chưa có chế độ bonus rõ ràng nhưng nếu choi thì mình sẽ RB 80%

Chưa gì mà, vẫn cần theo dõi thêm để coi chơi có lời k, vì VIP sống 90 ngày mà tái đầu tư 50%, còn phải đóng phí tháng het 10 usd. nên phải tính toán lại xem sao, coi thử chơi solo có lời hay không nữa. A e ai máu thì chiến, còn k thì cứ free trước cho lành :D

Nếu muốn có lời thì phải có vốn lớn và hệ thống downline upgrade nhiều thì chắc chắn có lời. Solo thì phải chơi từ 300$-500$ trở lên.

k cần nhiều vậy đâu, mình đang làm cái file excel để tính toán. chiều sẽ up lên cho a e xem thử

a e xài tạm bảng tính excel này của thằng addwallet, cũng tương tự như adsprofit, Point tồn tại trong vòng 90 ngày, mình lấy lãi trung bình khoảng 1.7%, nếu tái đầu tư lien tục 100% trong giai đoạn đầu roi rút từ từ. Đầu tư 500 usd, sau 1 năm có thể rút dược 4000 usd, sau 1.5 năm có thể rút dược 11 000 usd.

@hix k attach file duoc, ai cần thì cho mình cái email mình gửi file qua cho nha. Úp lên sợ moi người nghi virus k dám tải về :D

a e xài tạm bảng tính excel này của thằng addwallet, cũng tương tự như adsprofit, Point tồn tại trong vòng 90 ngày, mình lấy lãi trung bình khoảng 1.7%, nếu tái đầu tư lien tục 100% trong giai đoạn đầu roi rút từ từ. Đầu tư 500 usd, sau 1 năm có thể rút dược 4000 usd, sau 1.5 năm có thể rút dược 11 000 usd.

@hix k attach file duoc, ai cần thì cho mình cái email mình gửi file qua cho nha. Úp lên sợ moi người nghi virus k dám tải về :D

Vip có 60 ngày live thôi mà chủ thớt :m014: tính kỷ lại không lỗ vỡ mồm đó :m099:

anh up lên mediafire cũng được :D.mà tốt nhất chụp lại cái ảnh rồi up lên cho anh em xem :D
p/s: nhớ gửi cho em nhe :D

biết nó sống nổi cái mùa xuân này ko mà thớt nói tới 1 năm hay 1.5 năm gê vậy thớt.......................:m196:

Vip có 60 ngày live thôi mà chủ thớt :m014: tính kỷ lại không lỗ vỡ mồm đó :m099:

VIP tồn tại 90 ngày mà, mình có VIP point, nó ghi hẳn trong cái lịch là 90 ngày. Còn 60 ngày là bonus point hết hạn, chuyen sang VIP point

biết nó sống nổi cái mùa xuân này ko mà thớt nói tới 1 năm hay 1.5 năm gê vậy thớt.......................:m196:

Thì tùy mọi người coi tính toán bao nhiêu rồi rút dần, nhưng mấy site lãi ít này thì thường ai cũng compound 100% giai đoạn đầu, sau đó rút từ từ chứ k thì chẳng có lời được bao nhiêu.

Mình úp cái file len mediafire đay

http://www.mediafire.com/view/?seweur387vjjfb7

đã ref theo bác id phamducphivan
đã dep 10$ liberty nâng cấp len silver
vui lòng hướng dẫn cách chơi cụ thể và cách mua point
Rb U8744356

Rb U8744356

Sặc chưa gì nâng cấp, đã nâng cấp rồi thì dep vào 300$ nữa luôn đi , kaka

Rb U8744356

Bạn này vội quá :m014: Cái này phải chiến từ từ kiếm point nếu vốn ít! Đợi khi point chuyển sang thành vip thì mới upgrade tài khoản lên để bắt đầu hưởng lãi
Còn muốn chiến liền thì bạn phải có số vốn tầm 300$ - 400$ trở lên mới có cơ hội ăn dc nó :m020:

Rb U8744356

Mình nhận được 2 usd từ bạn nâng cấp. còn mua point thì chưa biết. Nếu đã quyết định chơi thì mình nghĩ bạn chơi luôn, set chế độ 100% trong thoi gian đầu sau đó rút từ từ.

Muốn mua point thì bạn fund tiền vào và purchase sample bids, nó sẽ chuyen thành vip point cho bạn. Sau đó chi viec post quảng cáo và click 5 ô quảng cáo moi ngày

Lãi hôm nay là 1.75%, có vẻ e này chiến được đâu, mong nó công bố compensation plan rõ ràng tí thì tốt

e này thú vị cái click ads trúng $ :)) mà không bik rút đc không , đợi đến cn này đặt lệnh rút thử

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,062
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week