Matrix AdsprofitRewards- Site in prelaunch, bonus 2 USD khi đăng ký

Status
Not open for further replies.
chắc k nên vào bây giờ bạn ơi, lãi tăng chậm lắm rồi, chờ đến ngày nó launch xem sao. Còn nhiều site để chơi mà, mấy site invest shares này chỉ chơi được lúc đầu là ngon thôi

hix min rút tăng lên 30 USD rồi, còn 15 USD mà k rút được nữa, chắc hết kiếm ăn được từ site này rồi. Có site invest share mình post nhầm ben topic tuyển ref, cũng tương tự site này, đang prelaunch nên nhiều người chưa biết nhưng deposit cũng có lãi roi, mọi người nghien cứu xem sao

site ngon tiếc là ta bị ban 1 tuần ko post đc. giờ đã trở lại rồi đây

úp len cho site này. Site đến giờ vẫn hoạt động, phần share thì hầu như k tăng lãi nữa, nhưng các bạn có khả năng kiem tiền bằng cách click vào earn with grid, moi ngày có thể click tối đa 20 lần nhưng toi thiểu 5 lần để đủ điều kiện nhận lãi. Admin k nói rõ là lãi bao nhieu, nhưng mình click thử thì khoảng 1.5 - 2 USD 1 ngày. Các bạn có thể thử xem sao

úp lên cho a e ai chơi rồi thì vào kiếm ít usd lẻ uống cafe nhé. Mình k biet nó tính lợi nhuan kieu gì, nhưng mỗi ngày mình click 5 quảng cáo thì được 1.5 - 2 usd ?
và rút về LR bình thường

23LibertyReserve:U9649039$22.002012-12-17 04:25:03Approved

rút về ngày 17/12. Bây giờ đã có 14.78 usd trong tài khoản. Site này nó vẫn còn nhiều kế hoạch phát triển, mỗi tội giao diện thay đổi hoài và hay bị lỗi nhưng admin có vẻ uy tín

• Total Amount Earned:$536.59
  • Total Unpaid Balance:$14.78

mình k sure lắm nha, mình mua share hết 100 usd. Mà cái này hình như k phải tiền lời từ share, vì share giờ hầu như k ai mua thêm nữa, mình mua từ sớm nhưng vẫn chưa đạt max 300%, mới có 270% profit

- - - Updated - - -

Mình úp lên để cho ai chơi lúc trước thì vào xem thử coi sao, vì chắc chắn chưa ai đủ 300% profit đâu.
Nó còn nhiều cái cycle nữa, nhưng k biet nó chạy từ lúc nào nên chẳng chơi được

Site này sau khi rev share kết thúc thì chuyen sang matrix, money cycle và bây giờ là đấu giá. Mình cũng chiến nhưng thấy chưa rõ ràng nen chưa úp len đây. Tuy nhien, các bạn đã ref mình thì log in vào kiem tra thử, vì nghe nói adpack đã mua mà chưa quá 12 usd thì sẽ chuyen thành vip point. Như vay các bạn chỉ can nâng cấp lên và mỗi ngày post quảng cáo, coi 5 quảng cáo là được tiền.

Ai đã ref mình thì vào kiem tra thử nhé, mình còn 1 adpack chưa đủ 12 usd và nó chuyen thành 10 vip point. Ai muốn chiến mà thắc mắc gì thì post tại đay, mình sẽ giải đáp nhé. hihi k đăng ký tuyen ref rầm rộ nữa vì cũng có topic khác rồi

Chỉ cần đăng kí là đc 2 $ hả thread :binhsua07:

Minpay là 20$ qua LR, STP, Egopay, Okpay.
theo như support thì trong thời gian tới sẽ mở lại cổng pz và phát hành master card :D 1 thông tin rất đáng để tham gia :m146:

Thanks các bạn đã ủng hộ, mình đã úp len silver và mua thử ít vip point. Hôm qua được chia lãi 0.25 usd/14 vip point. Mình sẽ theo dõi thêm vài ngày coi có thể chiến được không. Tạm thời các bạn cứ chơi free trước xem sao

@Ai tham gia lúc trước thì kiểm tra thử được bao nhiêu VIP point, vì adpack chưa đủ 12 usd sẽ chuyển thành VIP point hết, có vip point rồi thì chỉ việc post quảng cáo rồi kiếm tiền thôi

You are Qualified For Cash Rewards for the next
23 hours, 46 minutes, 9 seconds​

Cash Available: $0.05 Transfer To Main Balance
VIP: 24.06 Points
Bonus Balance: 112.21 Points​

Ref ủng hộ bác 1 vé,user:tubebit.xem tình hinh thế nào rồi sẽ đập em này.:D

Site này được các bác nhà ta promote ác liệt quá. Ông cuoivo là 1 supporter nhiệt tình và kinh nghiệm.

- - - Updated - - -

AdsprofitRewards là site do cậu cuoivo mang về đầu tiên tại MMO4VN nên cậu ấy hiểu rõ nhất. Các bạn có thắc mắc cứ hỏi cậu ấy nhé.

Thanks nhé, mình vẫn hóng hàng ngày trong skype room của nó.
Mọi người có thắc mắc gì cứ post lên đây, mình sẽ trả lời, k thì hỏi tụi nó. admin có trong skype room luôn. Hiện nay chưa rõ ràng lắm với lại cũng chưa có proof mới nào, mọi người từ từ đã dep. Ai có VIP point từ trước thì cứ post quảng cáo coi thế nào

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week