SCAM Adsurepays Reviews : SCAM or LEGIT ?

Không hề scam bạn nhé, 3 tuần trước trước clikrev bị review PP, admin có thông báo đàng hoàng về việc refund tiền cho members đầu tư qua PP, có những members đầu tư lên 500$ vẫn được hoàn tiền. Giờ công việc hoàn tiền của Clikrev đã hoàn thành tới 60-70%. Admin đang gây dựng được uy tín rất cao.

@yellowsun64 vừa nhận 100$ refund từ Clikrev nhé !
mọi người đã bị treo tiền site này rồi ông còn kéo sang site kia chết .có lương tâm k vậy :mad:

nói rồi ko nghe dạng site này bản chất nó là vậy, cứ tin tưởng dispute = paypal đi, thắng được mình đi bằng đầu :rolleyes:

chắc chắn sẽ có nhiều người lỗ, nhất là những người chơi sau. Mấy dạng site này cạch mặt đc thì tốt, còn ko thì ngoài người tuyển ref ăn % ref còn lại đại đa số là lỗ.

Paypal, Payza cứ ảo tưởng là dispute đi :rolleyes::rolleyes:

nói luôn, dạng site invest share này mình cũng có 1 group trên facebook. Luôn update trước khi site run 1 thời gian . Và chơi ngay khi site chạy, thường thì cũng có lãi.

1. Chơi ngay từ khi site chạy (nếu chậm vài giờ thì bỏ, ko chơi - chứ đừng nói vài ngày) , thường thì thu hồi vốn và lãi chỉ sau vài chục phút hoặc vài giờ (phụ thuộc vào độ phủ sóng và tăng trưởng của site)

2. Dispute paypal gần như là thua 90% nhưng dispute với Payza thì tỉ lệ thắng khoảng 30->90% (phụ thuộc vào site scam công khai hay là ko trả lãi tiếp hợp pháp) => chỉ nên chơi những site có Payza

Nói chung là ai chơi dạng site này thì nên nghiên cứu kĩ và chịu khó mang site về sớm, đừng vì % ref mà dụ gà chơi chậm sẽ khiến họ mất tiền :)

(có 1 số admin + site quen thuộc , chơi nhiều sẽ đoán được) - forum của dạng site này vẫn là bên http://www.moneymakergroup.com/forums.html

-

-

nói rồi ko nghe dạng site này bản chất nó là vậy, cứ tin tưởng dispute = paypal đi, thắng được mình đi bằng đầu :rolleyes:

chắc chắn sẽ có nhiều người lỗ, nhất là những người chơi sau. Mấy dạng site này cạch mặt đc thì tốt, còn ko thì ngoài người tuyển ref ăn % ref còn lại đại đa số là lỗ.

Paypal, Payza cứ ảo tưởng là dispute đi :rolleyes::rolleyes:
nói luôn, dạng site invest share này mình cũng có 1 group trên facebook. Luôn update trước khi site run 1 thời gian . Và chơi ngay khi site chạy, thường thì cũng có lãi.

1. Chơi ngay từ khi site chạy (nếu chậm vài giờ thì bỏ, ko chơi - chứ đừng nói vài ngày) , thường thì thu hồi vốn và lãi chỉ sau vài chục phút hoặc vài giờ (phụ thuộc vào độ phủ sóng và tăng trưởng của site)

2. Dispute paypal gần như là thua 90% nhưng dispute với Payza thì tỉ lệ thắng khoảng 30->90% (phụ thuộc vào site scam công khai hay là ko trả lãi tiếp hợp pháp) => chỉ nên chơi những site có Payza

Nói chung là ai chơi dạng site này thì nên nghiên cứu kĩ và chịu khó mang site về sớm, đừng vì % ref mà dụ gà chơi chậm sẽ khiến họ mất tiền :)

(có 1 số admin + site quen thuộc , chơi nhiều sẽ đoán được) - forum của dạng site này vẫn là bên http://www.moneymakergroup.com/forums.html

-

-
bố thằng điên nó nói như kiểu bố đời ý .mời mày ra ngoài dùm tao

đang định dep vài k$ paypal mà hết rùi sao :oops:
nói thẳng nhé ,bao nhiêu cm đã k thèm rep rồi.e chơi hyip chả có vấn đề gì liên quan đến bác,e vẫn gọi bác là bác vì bác lớn tuổi chưa làm gì gây hại cho e.nhưng đừng có vì điều gì đấy mà đi quá giới hạn

bố thằng điên nó nói như kiểu bố đời ý .mời mày ra ngoài dùm tao
khỏi mời tao cũng ra, cái thằng chém gió, ko nghĩ cho ref mà chỉ muốn ăn % ref rồi bơ qua lời khuyên của người khác như mày thì tao khinh

Chia buồn với ref bị dụ :)

mọi người đã bị treo tiền site này rồi ông còn kéo sang site kia chết .có lương tâm k vậy :mad:
Thằng này nói ngu vãi......ít ra clikrev nó vẫn pay đều còn site mình thì chưa được 10 ngày đã xảy ra chuyện, lúc nào cũng cho mình là nhất, chỉ được cái phông bạt giỏi.

thôi 2 ông đừng cãi nhau nữa chịu chơi là chịu mất thôi chơi rồi mỗi người rút kinh nghiệm cho bản thân chứ k trách ai khác dc đâu.. dạng này thì ai cũng hiểu là chơi càng sớm càng tốt cơ mà chỉ là nó đi nhanh quá thôi :D

Thằng này nói ngu vãi......ít ra clikrev nó vẫn pay đều còn site mình thì chưa được 10 ngày đã xảy ra chuyện, lúc nào cũng cho mình là nhất, chỉ được cái phông bạt giỏi.
bản chất là ponzi mãi là ponzi.khác nhau là clikrev 50 ngày hồi vốn thì nó sẽ xảy ra vấn đề ở ngày 40.còn site này 10 ngày hồi vốn thì vấn đề sẽ xảy ra ở ngày thứ 8 chả khác gì nhau đâu .thằng khôn ạ :rolleyes:
Mà tóm lại k nói nữa mời ae paypal uống nước xơi cơm ăn uống ngủ nghỉ đầy đủ .15 ngày sau ta vào bàn vụ này :D

nói thẳng nhé ,bao nhiêu cm đã k thèm rep rồi.e chơi hyip chả có vấn đề gì liên quan đến bác,e vẫn gọi bác là bác vì bác lớn tuổi chưa làm gì gây hại cho e.nhưng đừng có vì điều gì đấy mà đi quá giới hạn
nhầm rồi

em dep 100$, mới rút được 25$
bạn cứ bình tĩnh đi.mình thì rút x2 vốn rồi nên chắc k dis đc .còn những bạn đang rút đc rất ít từ site thì hẹn các bạn 15 ngày sau.còn về paypal thằng admin thì chắc chắn là đang limit rồi.chờ xem nó xử lí đc k

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week