SCAM Adsurepays Reviews : SCAM or LEGIT ?

Đây là hướng dẫn mở tranh chấp của mình. Nếu cần mình sẽ gửi lý do mở tranh chấp bằng tiếng anh cho mọi người tham khảo nhé. Đã hướng dẫn thành công 9/11 người thành công sau sự cố PP của Clikrev.

https://mmo4me.com/threads/huong-dan-mo-tranh-chap-paypal-de-doi-lai-tien-tu-cac-site-scam.204639/
rất cảm ơn bác này có bài hướng dẫn khá hay ,
nhưng hiện tại k ai đc tự ý disput nhé :confused:

scam chưa mọi người

Thank You

We will contact the seller and notify you as soon as we have more information. It may take up to 30 days until the case is resolved. You can view the status in the Resolution Center any time (case number: PP-xxx-xxx-xxx-xxx).

If you experience problems with PayPal payments in the future, please always file a buyer protection claim as we will be able to help you better resolve your problems.

[QUOTE = "lamhyquang, post: 4407498, thành viên: 69607"] cảm ơn

Chúng tôi sẽ liên lạc với người bán và thông báo cho bạn ngay khi chúng tôi có thêm thông tin. Nó có thể mất đến 30 ngày cho đến khi vụ việc được giải quyết. Bạn có thể xem trạng thái ở Trung tâm Nghị quyết bất cứ lúc nào (trường hợp số: PP-xxx-xxx-xxx-xxx).

Nếu bạn gặp vấn đề với các khoản thanh toán PayPal trong tương lai, hãy luôn nộp đơn yêu cầu bảo vệ người mua như chúng tôi sẽ có thể giúp bạn giải quyết tốt hơn các vấn đề của bạn. [/ QUOTE]
thế là sao . tranh chấp luôn ah : Eek:: Rolleyes:: Rolleyes:: Rolleyes:: Rolleyes:: Rolleyes:

@kellyjiji bỏ của chạy lấy người rồi, site scam chắc cú rồi, và theo thiển ý của mình thì khả năng dispute thành công là khó. May mà mới dep test có 4$, trừ RB lỗ 3.6$ :confused:

Chủ thớt đâu rồi? Where are you?
ôm tiền ref là ngon rồi, giờ im thôi :D

Nói từ đầu mà ko ai nghe , haizzz :oops:

Thằng theard này rất vớ vẩn, lần trước lập cái topic dụ mọi người ref rồi share tut qua mail . Bla bla . Mình lập xong để mail lại thì có thấy nó share gì đâu =)))

Thằng theard này rất vớ vẩn, lần trước lập cái topic dụ mọi người ref rồi share tut qua mail . Bla bla . Mình lập xong để mail lại thì có thấy nó share gì đâu =)))
Sao không nhận xét nó sớm nhỉ để còn biết mà đỡ!

Mình vừa dep thử 100$ thì nó die. Thớt tuyển ref thì ít nhất cũng nên vào nói rõ đường đi nước bước, vẫn online mà ko thèm vào báo tin tức j thì... đừng bao giờ tuyển nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week