Matrix advertzer - advertzer.com - 154% ROI, 2$ min cashout, PM,PZ,STP,OK,PE,BTC - Site Hot!

OK mod. Mới mua thêm 13$ cho tròn 60$
ID omanizen
PM:U6795228

mua thêm 2 ads
id cuonga3k
PM U1169537

Đã RB cho 2 cậu. Check nhé!

MÌnh vừa mua thêm 84 ads. user: vuivuicriu; Ví PM: U7634409.
Bạn check giùm mình với.:D

Cậu chờ thêm chút nhé. Mình đang rút khoản $ đó về. Sáng mai về sẽ RB đầy đủ cho cậu. Vì giờ Balance còn có 5$ không đủ RB cho cậu

Thông báo chút là bố mình đang ốm nằm viện nên mình sẽ ít online và sẽ RB cho các bạn chậm hơn chút. Tuy nhiên mình sẽ cố gắng RB sớm nhất có thể cho các bạn! Rất mong các bạn thông cảm.

Thông báo chút là bố mình đang ốm nằm viện nên mình sẽ ít online và sẽ RB cho các bạn chậm hơn chút. Tuy nhiên mình sẽ cố gắng RB sớm nhất có thể cho các bạn! Rất mong các bạn thông cảm.
Chúc thân phụ cậu mau hết bệnh!

MÌnh vừa mua thêm 84 ads. user: vuivuicriu; Ví PM: U7634409.
Bạn check giùm mình với.:D

Cậu check giùm nhé. Mình RB xong cho bạn rồi.

ai G6 k?hôm nay nhận đc bao nhiêu vậy?e đc có 5.26

Bạn vào đây xem nhé. Trên đó thể hiện mức lãi tối đa cho từng group. Tuỳ vào số BP của bạn lãi có thể thấp hơn mức trần 1 chút

hm nay sao k có ad active nhỉ

Hiện giờ admin đã cập nhật nút yêu cầu active Ads. Qua giờ xuất hiện active ads mà nó chưa ra thì nhấn vào đó nhé.

Cậu check giùm nhé. Mình RB xong cho bạn rồi.

Bạn vào đây xem nhé. Trên đó thể hiện mức lãi tối đa cho từng group. Tuỳ vào số BP của bạn lãi có thể thấp hơn mức trần 1 chút

View attachment 50066

Hiện giờ admin đã cập nhật nút yêu cầu active Ads. Qua giờ xuất hiện active ads mà nó chưa ra thì nhấn vào đó nhé.
View attachment 50068
Thanks bác..:D

mua thêm 2 ads
id cuonga3k
PM U1169537
Done nhé!
sao ko có cổng Paypal sao thanh toán vậy ta :(
Admin đã thấy rõ được sự khủng khiếp và tàn khốc của PP với các chương trình chia sẻ doanh thu nên quyết định ko dùng PP. :D
Mem thấy ngứa mắt Dis 1 phát là die luôn site. PV và Ptcstair - buxbery là ví dụ điển hình.

revshare mà chơi PP thì có mà nát, ai thích PP thì có thể chơi PTC..vì dòng tiền revshare quá lớn và kinh khủng :D

Rb cho e bác nhé.
User: buingocson
PM: U8372489
Đã mua 15$ ads trong 6 lần tiếp theo (6 lần gần đây nhất tình từ thời điểm RB trước)
Thank mod!
Chúc bố mod nhanh khỏi bệnh!

Xong cho cậu và thanks cậu.
à quên bác..cái tiền RB này bác chỉ tính 8% của số tiền gửi vào từ các ví điện tử chứ không tính tiền mua từ main balance phải ko ạ? cám ơn bác.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,140
173,229
Latest member
go88net123
Back
Top Bottom