Matrix advertzer - advertzer.com - 154% ROI, 2$ min cashout, PM,PZ,STP,OK,PE,BTC - Site Hot!

Vẫn 64k từ trước tới giờ mà cậu.
Mình group 5 mà mới hồi đc nửa vốn sau 14 ngày. Nhưng mà mình max Group 5. Bây giờ đang cho nó tụt dần về mốc 64k. Rồi bắt đầu công cuộc giữ group giống cậu. :D
Group 5 mà hồi vốn sau 14 ngày thì admin kiếm tiền đâu mà trả. Bây giờ Group 10 muốn hồi vốn cũng phải 1 tháng :D

Group 5 mà hồi vốn sau 14 ngày thì admin kiếm tiền đâu mà trả. Bây giờ Group 10 muốn hồi vốn cũng phải 1 tháng :D
Mod có nhiều ref ăn lãi mới nhanh thế chứ mà chơi solo thì xác định là ngoài 1 tháng hồi vốn với group cao.

Giờ thì Group 10 và group 7 cứ tèn tèn ăn lãi còn giề :D

Mod có nhiều ref ăn lãi mới nhanh thế chứ mà chơi solo thì xác định là ngoài 1 tháng hồi vốn với group cao.
Có ref thì chủ yếu là ăn % Ref click thui. Chứ tiền mua BP thì RB cũng gần hết rùi. Ref Group 8 mà cứ trên 30$ tèn tèn như 10 ngày đầu thì ngon. :D. Haha!
Cơ mà giờ lãi cũng giảm rùi.
Thả trôi BP từ 120k mà 10 ngày còn chưa xuống nổi 80k BP là bít. Chơi solo thì phải hơn 1 tháng mới hồi vốn.
Mua thêm 8 ads
ID: MyBabyBlue
PM: U6897658
RB xong cho cậu nhé!

đã ref

Admin đã bổ sung thêm game Head - Tail cho các bác nào thừa BP hay các tín đồ của đỏ đen. Nhưng lời khuyên vẫn là ko nên tiêu tốn BP vào những trò vô bổ này.

Bảng chia lãi đã có cho ngày hôm nay.

View attachment 50292

Admin đã bổ sung thêm game Head - Tail cho các bác nào thừa BP hay các tín đồ của đỏ đen. Nhưng lời khuyên vẫn là ko nên tiêu tốn BP vào những trò vô bổ này.

Bảng chia lãi đã có cho ngày hôm nay.

View attachment 50293
Phải khuyến khích mọi ng chơi thì mình mới có lãi chứ. :D

anh em cho hỏi là có một cái quảng cáo paid ads nó để trang webtransfer. nhưng chưa chạy dòng xanh xanh lá cây nó đã tự động nhảy sang trang webtransfer rồi. có cách nào khắc phục không anh em? cám ơn anh em...

anh em cho hỏi là có một cái quảng cáo paid ads nó để trang webtransfer. nhưng chưa chạy dòng xanh xanh lá cây nó đã tự động nhảy sang trang webtransfer rồi. có cách nào khắc phục không anh em? cám ơn anh em...
Đợi nó load xong cái advertzer thì ấn ESC

@HourlyMonitor 50$ nhé U2173750

mua thêm 2 ads
id cuonga3k
PM U1169537
e mua thêm 2$ ads nhé bác
id sstar3005
U8786311

Đã RB cho 2 cậu.

Đợi nó load xong cái advertzer thì ấn ESC

@HourlyMonitor 50$ nhé U2173750

Của cậu mình đang rút về. Tối nay hoặc sáng mai rẽ RB cho cậu.

Chờ nó load xong cái advertzer thì nhấn dừng load trên trình duyêt. Nhưng phải nhanh tay mới đc. Ko nó chuyển qua thằng kia mất. Nhấn ESC thì chưa thử. Cậu thử xem.
Phải khuyến khích mọi ng chơi thì mình mới có lãi chứ. :D

Như thế là hại anh em đó. Cậu nhiều BP thì thử chơi xem có lên Group 10 đc ko?

Announcements

Forum statistics

Threads
421,051
173,129
Latest member
vieclamthanhhoa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back