ai bị quangdx scam thì vào đây

Status
Not open for further replies.
Mình có chút thông tin trước cũng định mua gmail của thím đấy nhưng chưa mua do hết k còn. Ở đường láng, cầu giấy nhé!

nói chung người mình tin tưởng lâu nay và trở lại gần đây thì trở mặt scam thôi ???? vì kẹt vốn họ mới lắm mưu nhiều kế thế này ??????

Người thì có công việc làm

Người thất nghiệp triều miền ---->>> như tôi ít nhiều cũng nghĩ đến scam thôi ( giỡn ) nha

Bác này có bị dính gì ko bác, em thấy bác là đệ tử ruột của quangdx, bác với ông hoangthuytrieu có quan hệ đặc biệt thân thiết với quangdx mà
mình thì có 460k thôi tại đi học nên cũng chả thèm làm từ lúc ko pay :))

BH 2tr, scam 300$, lời những 4tr:)). Lời vãi đái
Chưa chắc đâu bạn. Nếu @quangdx mà đã lên kế hoạch thì 2tr bảo hiểm củng không mất được. Chỉ cần nó log 2 YH trở lên rùi tự nói chuyện giao dịch sau đó nhờ bạn bè người thân gửi vào tài khoản 2 tr chia ra nhìu lần với mục đích là mua dịch vụ thì tiền bảo hiểm sẽ xử lý cho người mua dịch vụ. Vì hồi trước admin có nói tiền bảo hiểm chỉ bảo hiểm cho đúng dịch vụ thôi. Nếu còn thừa thải thì mới chia cho người sau. Ở đây thớt là trao đổi tiền tệ không phải là mua dịch vụ nên dễ có rủi ro.

Không biết trong số những nạn nhân có bao nhiêu người là thật. Bảo hiểm có 2 triệu mà nhìn qua đã thấy báo scam gần chục củ rồi.

@quangdx : tao thà scam thiên hạ chứ ko để thiên hạ scam tao

các ông tưởng Admin pub info lên đấy
chả có quyền gì để public info lên đây cả
ai bị scam thì tự mò đường và tìm đòi nợ, chứ hô hào cũng chả đến đâu

mai đóng 1tr bảo hiểm đi scam 100tr rồi chuồn :p

lâu giờ a e vẫn dùng hàng trung quốc của thằng quangdx đó thôi, ủng hộ nó cho lắm vào, giờ nó scam
nếu bạn là viusfifa thì bạn cũng là 1 scammer ấy nhỉ. Nhớ không nhầm thì là bán gmail xong change pass hay là log vào acc gì gì đó. Trí nhớ e kém lắm. :D
Haizz, đã làm ăn thì chữ tín làm đầu mấy bác ơi.

loạn cmnr, ver mà ko giải quyết đc tình hình thì ver lên làm gì nhỉ?

loạn cmnr, ver mà ko giải quyết đc tình hình thì ver lên làm gì nhỉ?

để lấy uy tín => để dc nhận tiền trc khi không giao dịch qua trung gian! => để rồi SCAM người khác, đó chính là mục đích cuối cùng của @quangdx

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week